Bạn tặng gì người yêu trong các ngày lễ

Valetine thật đáng sợ:(
Nói chung nếu ko có người yêu hoặc yêu người thì tốt nhất nên tránh tới những nơi công cộng, đông đúc, nhiều trai xinh gái đú< ví dụ là trường Ams> để khỏi cảm thấy buồn bã và đau lòng:(
Mua 1 cái cốc sứ xinh xinh, nhét sôcôla viên vào rồi bọc lại:) Vừa xinh vừa ngon:) Ăn xong có thể hỏi ấy ơi ấy có thích cái cốc lúc nào cũng full ko:DBe my valentine:x

14-2 là thứ 3 thì phải , thứ 3 thì phải đến trường đi học chứ , kiểu gì mà chả đến nơi công cộng ...

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Uh thì cũng tự biết thân biết phận thế thôi nhưng mà dẫu sao cũng phải hi vọng chứ ...
--"khỏi chờ cho tốn cơm tốn gạo" nhưng nếu cơm với gạo đó dùng để đi tìm thì có ích hơn nhiều
--Chế biến 1 câu danh ngôn của bác Lenin "hói": "Yêu, yêu nữa, yêu mãi, đến khi nào k0 yêu được nữa thì nghỉ 1 tí... yêu tiếp" :)):))
--14/2 các bác định nghỉ hay bùng hay tỏ tình ở chỗ kín đáo trong trường :D:D:D

Ah , thì tất nhiên phải chủ động rồi , ai lại há miệng chờ sung như bác Trung bao giờ ...
Còn 14/2 thì ko nghỉ , ko bùng , cứ quanh minh chính đại mà xúc tiến :D ...
14/2 thì gần kề rồi mà vẫn chưa biết mua cái răng ...

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Ah , thì tất nhiên phải chủ động rồi , ai lại há miệng chờ sung như bác Trung bao giờ ...
Còn 14/2 thì ko nghỉ , ko bùng , cứ quanh minh chính đại mà xúc tiến :D ...
14/2 thì gần kề rồi mà vẫn chưa biết mua cái răng ...
--Đôi khi kỉ niệm đẹp còn quý hơn quà tặng Minh ah :D:D:D

Ừ thì cũng biết như thế nhưng đã có đâu mà kỉ với chả niệm ...
Bạn An thử cho ít ý tưởng đi ...

Vậy là vẫn hi vọng vào Valentine ah? Nghĩ mà thấy thương cho bạn ý quá Minh ạ:). Nhưng mà cả nhà cố lên, tặng dc ai thì cứ tặng, nếu thừa đem đến Na xử lí hộ cho:D.

Hi vọng chứ , còn 1% à ko , 0,0000000000000000001% cũng cố mà ...
Đã nghĩ ra cái gì đâu mà mong thừa ...

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Vậy là vẫn hi vọng vào Valentine ah? Nghĩ mà thấy thương cho bạn ý quá Minh ạ:). Nhưng mà cả nhà cố lên, tặng dc ai thì cứ tặng, nếu thừa đem đến Na xử lí hộ cho:D.
Thương bạn ý là thương bạn nào hả anh??? :-/
Anh có đồ thừa rồi.. thì có cần em tặng chocolate ko?

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Ừ thì cũng biết như thế nhưng đã có đâu mà kỉ với chả niệm ...
Bạn An thử cho ít ý tưởng đi ...
--Rủ đi chơi đâu đó, rồi bất ngờ tặng quà (yên tâm đi, tui thử rùi => thất bại :)):)) :(()

Chung Thùy Trang đã viết:
Thương bạn ý là thương bạn nào hả anh??? :-/
Anh có đồ thừa rồi.. thì có cần em tặng chocolate ko?
Bạn ý là bạn ... ý ý:D.
Có chứ, em là người iu anh mà, đúng ko?:p Đừng quên choco của anh nhé!. Đang gầy, ăn nhìu choco cho nó bớt gầy:D.

Valentin buồn, chả có ai đi chơi với mình cả. Giá mà ngày Valentin 1 điều ước của mình thành sự thực thì hay biết mấy!!!!!Hồi trc còn nằm mơ đc tặng 1 bó hoa to đùng và chết luôn trong đó:D:)). Bây h vẫn muốn đc 1 lần như thế, chết thế thì cũng sướng:D:D:D:D

Meow... chết thế thì chết làm j.. thế còn người tặng bó hoa ấy là ai nữa chứ nhỉ...:))
Quay lại chủ đề: Tặng cái chocolate mình làm .. hix... không hiểu ra j không.. nhưng mà ít ra chất lượng thì không đến nỗi.. hình thức thì hơi không khả quan...:((

Bạn nào cho tớ cái bảng giá Áo tình nhân của Blue Exchange và Việt Thy tớ cám ơn lắm lắm :(

Nguyễn Vũ Lan Chi đã viết:
Valentin buồn, chả có ai đi chơi với mình cả. Giá mà ngày Valentin 1 điều ước của mình thành sự thực thì hay biết mấy!!!!!Hồi trc còn nằm mơ đc tặng 1 bó hoa to đùng và chết luôn trong đó:D:)). Bây h vẫn muốn đc 1 lần như thế, chết thế thì cũng sướng:D:D:D:D
--Đừng chết, cậu mà chết thì nó lại thích con khác thôi, phí đời :p:p:p

Thì đằng nào nó cũng thích đứa khác thôi , thà chết để đỡ phải biết sự thật phũ phàng :| ...
Còn NA , j mà cứ nói ẩn ý thế , có j đâu nhỉ ...

Bạn NA với bạn Minh... có chuyện j thế.. không nói cho tớ biết với à...:(
Theo tớ... không nên trốn tránh sự thật... phải ngẩng cao đầu vượt qua chứ... để cho nó thấy hối tiếc vì bỏ mình... cứ làm như là mình không có giá ý... nhiều ng` với tới còn không được... chi nhỉ...:D

Cứ hoa hồng hoa lan hoa quỳnh mà tiến:x ...suy nghĩ j nữa cho mệt:D ...Dont worry...about a thing...because every little thing is gonna be all right..:*

Back
Bên trên