Bạn sẽ làm gì vào trung thu

hehe biết rồi, mày nhắc nên tao nhớ:D
lớp tao mang 2 cái thì phải:D
rồi bọn tao sẽ post lên phần Tranh ảnh:D

a!!!!!!!!!!!!!!hôm nay là ngày trung thu rùi đây! vậy mà mình còn phỉa đi kiểm tra văn 1 tiết! huhuhu! đúng là số khổ!!!!!!!!!!!!nhưng dù sao thì cũng chúc tất cả mọi người một cais tết trung thu vui vẻ!!!!!!!!!!!!!!
MẶT TRĂNG LÀ LƯỠI LIỀM VÀNG MÀ BÁC NÔNG PHU ĐÃ LƠ ĐỄCH BỎ QUÊN TRÊN CÁNH ĐỒNG SAO :x

Lớp mình cũng kiểm tra văn 1 tiết , đã thế cái lớp hóa bên cạnh thằng Thanh Long lại còn gào rống lên như vịt đực mới tức . Tóm lại bài làm như ........

hehe, hôm nay lớp tui xin nghỉ tiết để đi mua đồ ăn với ăn nè,cũng vui, mà lại còn được hoãn kiểm tra văn

Sướng thế còn rì, nghe mà thèm, tối nay đi chơi, chắc là lên Hàng Mã, mọi người nên đi
mà tiện nhắc luôn, nên kiếm chỗ gửi xe, rồi đi bộ, thích lắm, năm ngoái em cũng đi như thế, mang theo xiền luôn, nhiều đồ hay lém, ko mang rồi lúc về tiếc lăn quay ra chết

He he, trung thu trung thu, tối nay tớ cũng có con bạn rủ đi Hàng Mã. Bước đầu lớp tui thế cũng là tạm ổn.

Trung thu trời tối đen chẳng thấy trăng sao gì cả, đến chán ! Nhưng giả sử mà có thì cũng chẳng biết làm gì
Nhìn quả avatar của chú em Hoàng Hà trông đến sợ, bó tay chú luôn !

Có Trăng đấy chứ,lại còn rất đẹp là đằng khác:D
TT cũng vui đấy chứ
Đi chơi về ngủ luôn vì quá mệt:D
Hôm qua lớp tớ cũng KT văn 2t:(

có ai thấy trăng hôm qua đẹp một cách lạ thường ko???????lúc 12h tối lên trên sân thượng ngắm trăng! đèn đường, đèn nhà thì tắt cả rồi! nếu như mọi hôm thì chẳng nhìn thấy gì cả đâu! vậy mà hôm qua mọi thứ vẫn tỏ như ban ngày vậy!!mái tôn nè, hiên nhà nè,.......và nhất là rặng cây liễu nữa tất cả đều chìm ngập trong trăng!............ĐẸP QUÁ!!!!!!!!!! :x
TRĂNG TRÒN NHƯ CÁI ĐĨA LƠ LỬNG MÀ KO RƠI! :eek:

tất nhiên rồi , hôm qua để ý tớ mới thấy rằng trăng đẹp ... cái ánh vàng của trăng nhẹ nhàng trải lên màn đêm một màu vàng dìu dịu , 1 vài làn gió thổi qua làm con ngưòi ta thấy sảng khoái hơn bao giờ hết , xa xa là những ngọn đèn đừờng mập mờ dưới 1 hàng cây mà ko biết là của nó màu xanh hay đã vàng lại vì trăng .... :|
lúc này tôi chợt nhớ vợ tôi ... :( :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm wa p1 làm với p2 vui nhỉ.Mày có thía cái mâm cỗ lớp tao hoành tráng ko hả khanh?

Ông Khánh yêu vợ gớm. Ngồi tả trăng mà cũng kết hợp nịnh vợ luôn nữa. Con Vi Ngân chuyên Văn thì hiểu rồi. Tiếc là nhà tôi đứng trên nóc cũng chẳng thấy mây nói gì thấy trăng (đùa tí chứ có thấy đấy, nhưng tôi không quan tâm). Nghe mấy ông bà nói tôi lại nhớ đến hôm con em tôi (nó đang lậm Hoàng Tử Hồng Trà) đòi ngày rằm lên sân thượng uống trà để thử vận may nữa. Chết cười!

Như lớp Địa là sướng nhất. Cả 2 tiết lớp người ta ngồi è lưng ra kiểm tra văn thì bên lớp ấy bật Avril. Hóa ra Trung Thu cũng kết hợp luôn nghỉ tiết được nữa. Lớp mình tổ chức hôm thứ 7 có phải là sai lầm không nhỉ? Nói thế thôi nhưng vui phết, có cả vụ "vừa ăn bánh vừa kiss" nữa. Hôm nào muốn xem ảnh để tôi bảo thằng Héo đưa lên cho. Đẹp đôi lắm đẹp đôi lắm.

À, nghe nói lớp Nga hôm qua đi chơi cũng vui lắm phải không? Lại còn quả bạn Nghiêm Long móc tiền ra bao nữa chứ. Chết thật, sắp bão đến nơi rồi.

Lớp Pháp1 và Pháp2 hôm quá công nhận là vui quá xá, tớ góp phần không nhỏ đâu nhớ! :)):)):)):)) Chanter + Danser + Servir + MC bất dắc dĩ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Công nhận là hơi bị mệt!
To Vy: Nick mày củ chuối cá: mắm cá chuối! Hoan nghênh bài viết đầu tiên của mày trên HAO! :D:D:D:D:D

hôm wa ngộ cũng vừa đi chơi về xong...vui dã man,,
Hàng Mã chật kín người...vãi bó tay.....
ra tràng tiền plaza thì vãi mát..đi chụp ảnh sega nữa chớ...sau đấy ra ngoài thì đúng là cái lò hấp...trùi ui..mẹ ơi...nóng wa

Hết trung thu rồi, dẹp topic đi là vừa hê hê, hoặc nếu được thì đổi tên là trung thu bạn đã làm gì nghe hợp lý hơn

chán quá :( lớp tao lại tổ chức vào thứ 7 tuần trc nên bọn mày ko đc nhìn thấy ntn?
hè hè, hay cực, nói chung là rất thơ mộng ơ. như thế này nhá, lớp tao làm buổi tối, chỗ gần viện vật lý ấy, xong rồi cắm nến xung quang, lung linh vaiz :D kekek, nói chung là rất đẹp, nhưng mà chỉ cái là trăng hôm đấy ko đẹp cho lắm thoai. :D

Back
Bên trên