Bóng rổ nam 04-07( và những điều liên quan)

Re: Giải 1&1 khối 10

*****, chưa thành sao đã lo biểu diễn. mày nghĩ là mày thắng mấy thằng khối 10 mới biết chơi là oai lắm hả? thắng rồi lại tinh vi

Thi` cư' đê? no' tinh vi , ma` chă'c gi` no' đa~ vô đi.ch ma` anh chi. cư' pha?i quan tâm !!!!!!!!!!!!!

Nguyen Minh Hai đã viết:
*****, chưa thành sao đã lo biểu diễn. mày nghĩ là mày thắng mấy thằng khối 10 mới biết chơi là oai lắm hả? thắng rồi lại tinh vi

Các anh hiểu lầm rồi.Đây không phải là để tinh vi,vì em cũng có vô địch được đâu có thằng long con,long ái cơ mà.Giải này chỉ để lấy kinh nghiệm, anh nói thế thì bọn anh tổ chức giải khối 10 làm gì, đều vì mục đích chung để nâng cao trình độ bóng rổ ams mà

Chú Hoàng không biết gì thì đừng nói.

Thống nhất là sẽ đánh vào sáng thứ tư tuần sau

mày thích show off thìe có
to anh Tú + Thái: các anh tham gia đi cho thèng Bốp nó đỡ kêu to

thống nhất cai nhỉ bốc thăm bao giờ hả Bop

Có khi bảo thứ hai bốc rồi sáng thứ tư đáng. Mọi người nhớ bảo nhau mà đến nhé, tui không đi bảo từng người đâu.

Đỗ Anh Tú đã viết:
Bao h mày đánh được như mấy ông CDunk thì muốn làm giải gì thì làm. Bây h thì lo tập tuyển đi, ko có thời gian mà làm giải linh tinh đâu
bố cái thằng chắc kô được tham gia vào cái giải hút fan này nên định bàn lùi đấy :))

Nguyễn Đức Hoàng đã viết:
1 vs 1, kinh nghiệm cái đíu giề
cứ ngụy biện
Ừh thì cũng công nhận ý kiến này là đúng !!!!!!! 1 vs 1 là đào tạo tính ích kỉ (nhìn tao chơi thì biết)

Kết luận lại là hai thằng thối nói chuyện với nhau

Thằng Bob ít mồm thôi nhá !!!!!!!!!!!! Kẻo đấu 1 vs 1 thua tao thì hết cả mặt mũi nhìn Trinh đấy !!!!!!!!!!!

Khổ thân thằng Bốp. Bây giờ bọn nó cứ nói đến Bốp là phải kéo thêm em Trinh.

Nguyễn Đức Long đã viết:
Thằng Bob ít mồm thôi nhá !!!!!!!!!!!! Kẻo đấu 1 vs 1 thua tao thì hết cả mặt mũi nhìn Trinh đấy !!!!!!!!!!!
oách nhỉ :D 1-1 thằng bốp bất lợi lắm mà :D chú đấu với long con nhá :D

Thôi các anh đừng cứ gắn ghép em với trinh nữa, em thôi rồi, đừng để các em nữ khác nhìn thấy phải để bốp single :))

Thôi các anh đừng cứ gắn ghép em với trinh nữa, em thôi rồi, đừng để các em nữ khác nhìn thấy phải để bốp single

Hê hê, thằng này, phong cách "hiphop" đâu rồi, ăn một trả 100 cơ mà, mới có tí đã bỏ cuộc, kiên trì như thằng Long con ấy, "có công mài sắt có ngày sẽ nên ... xà beng (rỉ)". :))

Mày không hiểu hết được đâu

E hèm !!!! Hôm nay bốc thăm giải 1 vs 1 !!!! Ai ko đến được sẽ được bốc hộ

Back
Bên trên