Bóng đá Việt Nam !

Re: đtvn ở Aff 2008

Nhưng mà Công Vinh và CR7 ở hai đẳng cấp khác nhau

thế nên đẳg cấp ăn vạ mới khác nhau :-j

nhưg cả 2 cùg mục đích là đem lại lợi ích cho đội bóg mình đag thi đấu :)

Biết là vì mục đích của đội bóng nhưng mà thằng Công Vinh ăn một thẻ rồi vẫn cố đấm ăn xôi lao vào mà ngã cuối cùng là ko đc đi Trung Quốc

Đã bảo là phản xạ thì ko thể nói là cố đấm ăn xôi đc :-j.

Hồng Sơn chấn thương oy`:(( k sang TQ :( Quang Huy bắt thay.
Mất cả 2 a ng`Nghệ quan trọng nhất thì còn đá đấm ji` :(

Chỉnh sửa lần cuối:

Ko Công Vinh ko Hồng Sơn ko biết đá đấm thế lào đây TQ mạnh bỏ mje lại đá sân nhà trận trước còn thua nữa chứ chắc nó sẽ bóp chết VN mất

:(( :(( :(( 1-6 :(( :(( :((
Đúng như dự đoán, Đức Cường bắt như kẹc =.= lỗi 5/6 bàn thua >.<
Hàng tấn công k chê trách đc n`:( còn hàng thủ quá tệ :(
VN đã chết cóng ở Hangzhou :(

Chỉnh sửa lần cuối:

cũng dễ chấp nhận thôi
đội hình chắp vá thế thì đá sao nổi
bọn kia cũng khỏe quá cơ

như cục shit, thua đậm. Hy vọng năm sau đì lại chúng nó!

Đì bằng niềm à Trung Quốc chứ có phải c... đâu

Biết là vì mục đích của đội bóng nhưng mà thằng Công Vinh ăn một thẻ rồi vẫn cố đấm ăn xôi lao vào mà ngã cuối cùng là ko đc đi Trung Quốc

lâu lâu đã éo muốn nói mà đọc phải bài này ngứa miệng quá=)) tiên sư đếch hiểu tuổi gì mà mở mồm ra là thằng này thằng kia thế ấy ơi:-@ mà đàn ông con zai đàng hoàng,có xem bóng đá mấy ko thế,thề tớ chưa bao h thấy ai như ấy ấy ạ,làm tiền đạo gặp tình huống đấy ,ngã theo bản năng cũng chỉ để kiếm lợi thế chứ đêk gì mà ấy to mồm chửi ăn vạ mới chả cố tình ăn thẻ,ko phải đá mà phải nghe cả thiên hạ lèm bèm thì sướng lắm chắc,nhạt thế:| ko ngã chắc lại chửi"thằng này ngu thế có quả pel mà cũng ko kiếm nổi" đây mà:))
ko hiểu sao cứ đọc bài bạn này post là lại có hứng reply 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:

lâu lâu đã éo muốn nói mà đọc phải bài này ngứa miệng quá=)) tiên sư đếch hiểu tuổi gì mà mở mồm ra là thằng này thằng kia thế ấy ơi:-@ mà đàn ông con zai đàng hoàng,có xem bóng đá mấy ko thế,thề tớ chưa bao h thấy ai như ấy ấy ạ,làm tiền đạo gặp tình huống đấy ,ngã theo bản năng cũng chỉ để kiếm lợi thế chứ đêk gì mà ấy to mồm chửi ăn vạ mới chả cố tình ăn thẻ,ko phải đá mà phải nghe cả thiên hạ lèm bèm thì sướng lắm chắc,nhạt thế:| ko ngã chắc lại chửi"thằng này ngu thế có quả pel mà cũng ko kiếm nổi" đây mà:))
ko hiểu sao cứ đọc bài bạn này post là lại có hứng reply 8-}
Hay thế nhưng mà trận đấy "anh" Công Vinh nhà bạn ăn 1 thẻ rồi cũng lỗi vớ va vớ vẫn trong khi tình huống đấy với trình độ của Công Vinh có thể quặt bóng lại xong rồi dứt điểm chân trái cơ hội sẽ rõ ràng hơn.Cầu thủ phải biết là khi đã nhận 1 thẻ vàng cần hạn chế ăn thẻ nữa vì còn phải tránh bị treo giò ở các trận sau,thi đấu là 1 quá trình dài là một con đường dài đầy chônng gai chứ ko phải chỉ là 1 trận hay hai trận.Phải thấy kết quả là CV bị thẻ đỏ ko đc đi Trung Quốc là 1 trong số nhiều lí do mà VN thảm bại ở TQ.Hành động của CV ko sai nhưng ko hợp lí vì thời điểm đó ta đã dẫn 2-0 thực chất ta ko quá cần bàn thắng

Hay thế nhưng mà trận đấy "anh" Công Vinh nhà bạn ăn 1 thẻ rồi cũng lỗi vớ va vớ vẫn trong khi tình huống đấy với trình độ của Công Vinh có thể quặt bóng lại xong rồi dứt điểm chân trái cơ hội sẽ rõ ràng hơn.Cầu thủ phải biết là khi đã nhận 1 thẻ vàng cần hạn chế ăn thẻ nữa vì còn phải tránh bị treo giò ở các trận sau,thi đấu là 1 quá trình dài là một con đường dài đầy chônng gai chứ ko phải chỉ là 1 trận hay hai trận.Phải thấy kết quả là CV bị thẻ đỏ ko đc đi Trung Quốc là 1 trong số nhiều lí do mà VN thảm bại ở TQ.Hành động của CV ko sai nhưng ko hợp lí vì thời điểm đó ta đã dẫn 2-0 thực chất ta ko quá cần bàn thắng

cái này thì mình nghĩ cầu thủ chuyên nghiệp chắc ko cần bạn phải dạy đâu:-< ,vấn đề là ngồi xem qua TV nói lý thuyết như chuyên gia thì dễ còn thực tế diễn biến trên sân cầu thủ phải biết xử trí thế nào cho hợp với tình huống chứ,chả lẽ anh ta biết thừa mình có thể dứt điểm ngon mà lại lăn đùng ra ngã để mà rủi ro à:)| thực tế là trong tình huống đấy CV đã bị truy cản rồi,chỉ ko đủ để ngã chứ cũng ko ngon ăn dứt điểm như đá sân đất đâu bạn ạ=)) mình ko hề nói pha ngã đấy của CV là hợp lí,đúng là nó đã khiến VN khó khăn nhưng cái cách nói của bạn nghe như kiểu anh ta ít học,thiếu hiểu biết và suy nghĩ,vì ích kỉ cá nhân nên cố tình ngã gây khó dễ cho đội nhà,có thằng ngu nào làm thế trong hoàn cảnh đấy ko:)) mà nói VN ko cần bàn thắng nữa thì cái này mình chịu bạn rồi,như kiểu tôi đẻ ra đã là con trai nên ko cần phải tỏ ra nam tính ý=)) ko thấy bảng này đang quyết định thứ tự dựa vào hiệu số à,nói ngu thế,bàn thắng chả bao h là thừa:| nói chung mình cũng mới tí tuổi đầu mà lại chẳng phải chuyên gia gì,trước khi phán xét người khác thì suy nghĩ 1 tí đi,đừng có nói cho sướng mồm,đây ko phải lần đầu đâu 8-} đàn ông con trai đáng ra phải nói ít thôi nhưng mà có chất tí,đằng này đọc đến đâu cũng thấy ăn nói hàm hồ,nản thế!:-<

Chỉnh sửa lần cuối:

cũng giống như Việt Nam, team SB cũng nhận hành từ đẳng cấp khác hẳn =))

cái này thì mình nghĩ cầu thủ chuyên nghiệp chắc ko cần bạn phải dạy đâu:-< ,vấn đề là ngồi xem qua TV nói lý thuyết như chuyên gia thì dễ còn thực tế diễn biến trên sân cầu thủ phải biết xử trí thế nào cho hợp với tình huống chứ,chả lẽ anh ta biết thừa mình có thể dứt điểm ngon mà lại lăn đùng ra ngã để mà rủi ro à:)| thực tế là trong tình huống đấy CV đã bị truy cản rồi,chỉ ko đủ để ngã chứ cũng ko ngon ăn dứt điểm như đá sân đất đâu bạn ạ=)) mình ko hề nói pha ngã đấy của CV là hợp lí,đúng là nó đã khiến VN khó khăn nhưng cái cách nói của bạn nghe như kiểu anh ta ít học,thiếu hiểu biết và suy nghĩ,vì ích kỉ cá nhân nên cố tình ngã gây khó dễ cho đội nhà,có thằng ngu nào làm thế trong hoàn cảnh đấy ko:)) mà nói VN ko cần bàn thắng nữa thì cái này mình chịu bạn rồi,như kiểu tôi đẻ ra đã là con trai nên ko cần phải tỏ ra nam tính ý=)) ko thấy bảng này đang quyết định thứ tự dựa vào hiệu số à,nói ngu thế,bàn thắng chả bao h là thừa:| nói chung mình cũng mới tí tuổi đầu mà lại chẳng phải chuyên gia gì,trước khi phán xét người khác thì suy nghĩ 1 tí đi,đừng có nói cho sướng mồm,đây ko phải lần đầu đâu 8-} đàn ông con trai đáng ra phải nói ít thôi nhưng mà có chất tí,đằng này đọc đến đâu cũng thấy ăn nói hàm hồ,nản thế!:-<
Mình xin ghi nhận những chia sẻ của bạn cũng có thể là mình hơi quá lời nhưng trước khi đưa ra phát biểu mang tính cứng rắn thì bạn cũng nên bình tĩnh lại đã
Trước hết mình ko hề nói VN ko cần bàn thắng mà là ko quá cần trong thời điểm đó.Ta đang dẫn 2-0 và cũng đang có 1 thế trận tốt ko quá bế tắc trong tấn công mà phải cần bàn thắng từ 1 tình huông như vậy.Trong thế trận như vậy nếu tổ chức phản công tốt như những gì mà VN đã làm ở AFF cup thì bàn thắng sớm muộn cũng sẽ đến ko cần đánh bạc với số phận như vậy.Libăng có phải là Lào đâu mà cứ lao lên ầm ầm mà ghi bàn đc.Bàn thắng cũng rất quý nhưng cần hơn là 1 chiến thắng hãy cứ lấy đc 3 điểm đi đã sau đó mới nghĩ đến hệ số phụ sau
Mình đồng ý là ta ko nên phán xét ai hết vì ai cũng có suy nghĩ của riêng họ nhưng mình nghĩ bạn đang phán xét mình bắt bẻ câu chữ của mình và thậm chí bạn đang nói cho cho sướng mồm
Bạn nói đây ko phải lần đầu là sao mình ít học hay thiếu suy nghĩ nên ko hiểu

----------

Thôi ko tranh luận nữa năm hết tết đến rồi có gì coi như mình sai nhé chứ hết năm rồi mà vẫn cãi nhau một chuyện vớ vẩn thì cũng ko hay ho gì

Chúc TVN năm mới - thắng lợi mới :D

----------

Topic ni` xem ra ế ẩm òy :( T11 TVN mới đá trận nữa mà :((

T11 xem 1 lèo đến sag năm, hết vòng loại còn seagames ;)

hay là lập topic khác về ĐTVN cho đỡ cũ nhỉ!

Topic này nên đổi tên thành bóng đá Việt Nam thì hơn có thể nói về tất cả các vấn đề về bóng đá Việt Nam

Back
Bên trên