Bán xe Honda Nhật 82 đời 99 - giá hợp lý

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Tình hình là chị Bình đã có ai hỏi han muốn mua xe chưa nhỉ :D

Tình hình là chị không bán xe mà bạn chị bán xe :eek:

Bạn chị có người hỏi nhưng vẫn chưa bán. Đến giờ thì nghe theo tình hình tranh cãi này chắc bạn chị sẽ đăng quảng cáo trên báo thôi.

Cảm ơn các em quan tâm, ko cần mất thời gian bàn cãi đâu.

Chị cũng nghĩ như Quang là giờ đi xe ít ai nghĩ đến độ bền mà chị quan tâm tính thời trang. Xe nào giờ về chất lượng chắc cũng gần như nhau thôi.

Nhân tiện tán phét với em Hoàng là chị giờ cũng đi xe 82 như mẹ của em. Giá cả thì chị cũng không rõ vì không rành lắm về xe cộ. Chị cũng thích đi xe đó và không có ý định đổi xe. Hehê đi lâu cũng gắn bó và thấy mình không thể chạy đua với tốc độ thay xe của học sinh sinh viên.

Còn nhớ hồi đi học, chị mơ ước là lớn lên mua được một cái xe vì hồi đi học toàn đi xe đạp. Giờ có lẽ phải đổi ước mơ thôi. :-?

Trần Thúy Bình đã viết:
Nhân tiện tán phét với em Hoàng là chị giờ cũng đi xe 82 như mẹ của em. Giá cả thì chị cũng không rõ vì không rành lắm về xe cộ. Chị cũng thích đi xe đó và không có ý định đổi xe. Hehê đi lâu cũng gắn bó và thấy mình không thể chạy đua với tốc độ thay xe của học sinh sinh viên.

Chị Bình đi con 82 trông "nền" cực kỳ. Tưởng tượng hôm nào gặp chị Bình phóng cỡ, hừm, dạng con nouveau màu hồng Quỳnh bạt mạng trên đường, chắc em chết mất /:).

Còn nhớ hồi đi học, chị mơ ước là lớn lên mua được một cái xe vì hồi đi học toàn đi xe đạp. Giờ có lẽ phải đổi ước mơ thôi. :-?

Đúng rùi ạ, ước mơ bây giờ là phải ngồi sau @ của các anh :D, em do thám mãi mà chưa thấy chị Bình nói năng gì về tình hình các anh "xe ôm" của chị[-(. Nhân tiện hình như HAO đang định tổ chức các gì MISS HAO, em đang định đề cử chị Bình đại diện cho phụ nữ BBT tham gia cho "xứng danh anh hùng" :)>-.

Nguyễn Minh Trung đã viết:
Chị Bình đi con 82 trông "nền" cực kỳ. Tưởng tượng hôm nào gặp chị Bình phóng cỡ, hừm, dạng con nouveau màu hồng Quỳnh bạt mạng trên đường, chắc em chết mất /:).:)>-.

Đúng là em trai của mình có khác. Nói câu nào cũng khiến chị sướng âm ỉ, miệng cười toe toét từ lúc đọc đến lúc gặp được em để nghe câu êm tai, êm mắt tiếp theo. Cảm ơn em nhé :x

Nguyễn Minh Trung đã viết:
Đúng rùi ạ, ước mơ bây giờ là phải ngồi sau @ của các anh :D, em do thám mãi mà chưa thấy chị Bình nói năng gì về tình hình các anh "xe ôm" của chị[-(. Nhân tiện hình như HAO đang định tổ chức các gì MISS HAO, em đang định đề cử chị Bình đại diện cho phụ nữ BBT tham gia cho "xứng danh anh hùng" :)>-.

Tình hình là chị đã U30 rồi nên nhường danh hiệu "xứng danh anh hùng" cho em Chi, em Hương, em Quỳnh, em Linh xinh tươi, trẻ đẹp. :*

Thế tình hình em làm xe ôm đến đâu rồi? Có cần chị chân gỗ thò ra thụt vào ko? ;)

Back
Bên trên