Bán tai nghe xịn Sony Q66LW

Ah dòng này trước trên PC World cũng có nói 1 đôi 99 đô lọc âm gần như hoàn toàn. Linh kiện E5C có vẻ được, độ nhạy lại cao, nhưng mà 500 đô thì kiếu, chỗ ấy mua được một đôi JBL North series floor standing 3 đường tiếng và một cái amplifier con con...
Nhưng nếu mày quyết tâm mua thì đôi Ipod cứ để tao.

sành cái quái gì mà sành ! sành đã giàu ! tai anh thuộc loại tai trâu sao mà nghe senheiser loại nhét của thằng có cái H10 mà cũng như là Q66 chả hiểu ra làm sao

Chỉ hy vọng thằng Vũ Quốc Tùng chứ em xin thôi tích tiền mua món khác. Món gì cũng muốn chơi mà...

Chỉ hy vọng thằng Vũ Quốc Tùng chứ em xin thôi tích tiền mua món khác. Món gì cũng muốn chơi mà...

Thì cứ ngồi đấy mà hi với chả vọng.Hiện Qtùng vẫn dùng loa Microlab M800 tại gia :))
Đến chết,ước mơ nhỏ nhoi chỉ là ATH-EM7 mà thôi :x

hihi ! em này là tai vỏ gỗ ! hàng có thể gọi là limited ở việt nam :D

ý nhầm ! ko phải cái EW9 mới là vỏ bằng gỗ
giá có 2t4 bọ ( miền nam có mà chỉ 1 cái thôi sao ấy :D

:x Kết anh Ngọc rồi đấy
Hôm nào anh em mình đi uống nc' nói chuyện âm thanh tí,cả thằng ôn Thi nữa :p

:)) =00 anh ko biet gif dau ! chi xem tren web gao cho cac em nghe thoi !
sao hao ko co tv vay ha gioi

M mời nhau cho lịch sự, hạng đàn em mới vào nghề mà ăn nói như thế ah

:)) sợ các em quá ! anh chả biết gì đâu ! chỉ biết giá một tẹo thôi ! cái gì cũng xem web chứ đã được thử con nào đâu :)) tai vỏ gỗ bên sing thì có anh bảo tầm 200 dollar sing ! audio technica ấy !

anh tùng này
anh bán lại cho em cái tai ipod với
:(( em làm rơi ... mà nó phải đi với bộ mới đẹp chứ ko thì lởm lắm
100k anh nhá

tai iPod cũ 100k :| mua mới cho nó xong...ông Ngọc còn giữ cái vỏ gỗ ko...giữ đến sau tết hộ cái ...bi h cả nhà cả cửa còn đc 500k nếu ông để 2,2tr thì hết Tết lấy ngay :D

ipod tai cũ nhưng mua của máy xịn ko sợ hàng lởm em ạ ! vỏ gỗ đâu phải của anh ! để nhờ em Nga bên Sing xem có ko nhé !

mua hàng iPod xịn +mới giá 160k ở Hàng Bài cần j` thửa đồ Tung Của mà sợ lởm...mệt ông nhất là cứ post hàng ngon lên cho anh em thèm xong nói 1 câu dek có để anh em thèm dỏ dãi :(

:)) có mệt mày ấy ! chúng nó thích xem cho nó xem ! con kia anh đã nói rõ là TPHCM rồi còn gì :)) chú cứ tự thèm thôi :)), 160k uh! nhưng là ko ai biết thật hay đùa ! tai ipod xịn 29,9 usd cơ :)) thoai cứ xem người quen xem sao ! ko biết chú tùng có đáng tin ko :)

Nguyễn Khánh Ngọc đã viết:
có mệt mày ấy ! chúng nó thích xem cho nó xem ! con kia anh đã nói rõ là TPHCM rồi còn gì chú cứ tự thèm thôi , 160k uh! nhưng là ko ai biết thật hay đùa ! tai ipod xịn 29,9 usd cơ thoai cứ xem người quen xem sao ! ko biết chú tùng có đáng tin ko

Tin j` hả anh????em có bán tai ipod đâu :)
Nói gì thì nói chứ tai ipod xịn em lắp thêm earjams vào nghe tốt chán.Có đổi tai nghe thì ít cũng phải như chú audio technica chứ như con Sony Q66LW của anh thì... :))

Trần Vũ Thùy Trang đã viết:
em làm rơi ... mà nó phải đi với bộ mới đẹp chứ ko thì lởm lắm

Em Trang thik đẹp với đòng bộ thì cứ mua tai nghe ipod trên Bà Triệu dc rồi :)

uhm ! nếu khó tính thì Q66LW chỉ là bình dân thôi ! hôm nọ cái ông rao tai audio technica ấy mà :)) ông ấy rao cái Q66LW ở tràng tiền bán 590k mà lão rao 800k :)) ko hiểu hàng gì ! phiên bản litmited ? :D . muốn vừa tiện vừa ngon ( vừa phải ) thì có con AT cũng có dây rút đấy !

chả hiểu ông KN mua tai iPod j` hổ báo thế ...tai của con Trang đang dùng là tai iPod phổ thông cái loại 12$ ấy...ra hàng bài bán 160 là hàng cũ-220 là hàng mới...mua tai Tàu mới thì 130k thế thôi ...cái 29$ là loại bờm hoặc in-ear có phân luồng roài

Back
Bên trên