Bán PS2 (lên đời PSP)!!!!!!!!!

mua lại của hàng game thì 1tr3-1tr5 là kịch trần...:))...căn bản dùng rùi...đã thế lại còn bị phá nhiều...

giá chính thức là 129$ :)| còn nếu mà chịu khó đợi thêm một thời gian khi PS3 đi vào quỹ đạo rồi thì mua chắc chỉ còn 80 - 100 $ :)|
đừng mua máy cũ ở hàng vì console mình chơi 1 ngày 3h thì 1 năm đã thấy nát lắm rồi :-s đằng này ở hàng 1 ngày 10 -15h :)| lại còn cũ hơn :-&

Thực ra PS2 đã lỗi thời lắm đâu :))
Games cho PS2 năm nay vẫn ra ầm ầm :D
Tuy nhiên...nếu là mình thì cứ mua hẳn hàng mới còn hơn chơi đồ second hand :p

thực ra ko đến mức 1.3 như Thái Anh nói,như thế khác gì cho ko,cũng phải tầm 1.5 trở lên đấy.
nhưng tốt nhất là mua máy mới,cũng rẻ thôi mà 130$ tội gì dùng máy cũ/
ai thèm chơi chịu khó đợi Ps3 bán rộng rãi đã rồi Ps2 lại rẻ như bèo ý mà.

dân ams mà toàn em giống em bán con này thì kết luận luôn : AMS học giỏi, nhà giàu nhưng hơi êcko :D (hy vọng ko phải ai cũng thế )
PS2 mà mua 3T họa có bị điên :( thế mà mình bán ipod nano 8G giá 2t5 chúng nó kêu mình bán đắt , đíu hiểu dân ở đây như nào nữa :(

nói thật hay đùa,định chơi bọn tui àh,Ps3 mà có bây h giá phải tầm 10t

Pó tay mấy anh này thật
Trêu nó nhiều nó tức nó đặt xừ nó PS3 vào rồi kìa.
Trâu ơi,bình tĩnh m`,PS3 7tr thật ko đấy :-? Có khi t vs m ra nói chuyện riêng cái nhỉ =p~

cậu trên nói có lý đấy.toi nghi bạn này bốc ở đâu quả PS3 vào chứ lấy đâu ra mà bán

tsb :)) nhìn cái giá tí đái ướt quán net ... trẻ con éo biết j` về thị trg` à :)) 3 củ thì mua đc PSP chứ ko phải PS2 nhé :)) thằng em định bán 1 cái PS2 để mua đc 1 con PSP 95% à :))
chưa kể máy slim lởm hơn hàng full size rất nhiều ... thằng Hùng muốn mua máy cầm đi thì PM cho anh ... anh chỉ cho chỗ bán giá 2tr có mod chip + mod bộ lắp ổ cứng ( ko kèm ổ cứng nhé ;) ) ko tay

Back
Bên trên