Arsenal lovers vô đây nha !!!

anh thấy ars hồn nhiên hơn , nếu trận hôm qua mà là mu vs liver thì sẽ ko thủng đến 3 bàn như ars ( mà cũng có thể ko ghi dc nổi đến 6 bàn như ars )

Hồn nhiên như nhau:D

Quả thật Ars ngẫu hứng hơn, và bốc đồng hơn.

Ví dụ như cái quả Henry đánh gót hồi xưa. Lúc í chắc nó cũng chẳng thực sự trông chờ quả bóng đi vào lưới. Chỉ nghĩ nếu vào thì sẽ rất vui:D Em rất nhớ bàn thắng ấy. Hôm ấy Ars cũng thắng 4 nhót (Charlton) (trong một buổi chiều mưa. Và sau khi bàn thắng cuối cùng được ghi, Henry không chạy ăn mừng mà gật đầu một cái) Ars rất tự tin (ít nhất là trong thời hoàng kim của họ) và họ ý thức được trình độ của họ. Luôn luôn sung, thế nên dễ có những chiến thắng vùi dập.

Còn cái quả ăn gian của Henry là minh chứng hùng hồn nhất cho sự bốc đồng của họ. Em rất trân trọng tinh thần bóng đá của họ. Nhưng Ars cần phải có cái đầu "khủng bố" và tính toán hơn:)

Dưới cái nhìn của một Chel's fan- một trường phái tương đối đối lập với Ars

hồn nhiên như nhau vẫn tốt chứ sao nhỉ
Anh thích cả 2 , mu và ars , vì mỗi thằng chơi có 1 nét đẹp riêng .
Chel ko phải đá ko hay , nó đá hay đấy , nhưng mọi thứ đến có vẻ dễ dãi nhờ túi tiền mà nhiều ng ko có cảm tình được với nó . :)

Hồi trước ghét Ars. Tại trông mặt cứ vênh vênh. Mà cũng tại thắng suốt. Nhất là sau quả thằng Henry chơi bẩn (+ sự tiếp tay của trọng tài) Sau cũng nguôi ngoai vì đã có MU làm bi đỡ đạn. Thực sự cũng không phải 100% vì MU:|

Bây giờ xem Ars MU cũng cổ vũ cho Ars.

em này ghét cả man cả ars cả chelsea à :)) thế xem giải anh làm gì nữa :-??

ghét hết nhưng thích wigan với reading thì cứ phải xem .... ;))

Thế cuối cùng hình như chị Phương Anh là Chel's fan đúng ko ah?;;)
Thực ra manu ko thể ghi đến 6 bàn như Ars trong trận vừa rồi nhưng manu lại đẹp ở từng pha bóng, ở từng phút, từng trận đấu:)>- . Mặc dù phải thừa nhận bi h manu cùng đẳng cấp với Chel hiện nay nhưng chắc chắn Manu luôn hơn Ars về sự ổn định trong lối chơi.:eek:)

cái này đợi 3 năm sau sẽ khác , lứa trẻ của ars mà lớn thì :-ss

Sợ 3 năm nữa lứa trẻ của Ars cũng lại tịt ngóm thui, mà có phát triển thì cũng bị các câu lạc bộ khác tranh giành, A. Reyes đấy.

...2 năm là đủ rồi...cần gì 3 năm...ko khéo năm sau nó đá khủng roài...
tương lai của Ars nằm ở Eboue, Senderos, Clichy (thằng này tui thấy đá càng ngày càng hay, ăn đứt thằng A.Cole), Cecs (ko phải nói;))), Walcott, Persie, Aderbeyor...họ đều còn rất trẻ và đang từng bước tiến lên...bên cạnh đó là những cầu thủ tuy ko xếp vào loại trẻ nhưng còn đá được cả chục năm đỉnh cao như Rosicky, Hleb...xét chung ra hiện nay ở Châu Âu Ars đang có 1 đội hình nhiều hứa hẹn nhất, có thể nói ko thua gì đội hình trẻ đỉnh cao của MU những năm 98 99...

Chỉnh sửa lần cuối:
2 năm sau thì MU ko đc như bây h , 1 loạt lão tướng lại chả về hưu hết :-?

Từ năm 99 năm nào mọi người cũng nói câu đấy, thế mà rốt cuộc sau 7 năm manu vẫn sống nhăn=))

...:))=)) nhưng mà đội hình đâu phải ko đổi...sẽ vẫn có những tài năng trẻ xuất hiện mà...:)):))

Oa, đã lên trang 11<:p. Trong mấy topic này ko xax định đc ai là fan CLB nào, loạn hết8-}

...phải vào topic thành viên CLB bóng đá để tìm hiểu thui...

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên