Arsenal lovers vô đây nha !!!

anh ý vẫn đi đúg hướg theo lời giáo sư @__@ :-<

cứ bình tĩnh ;)

nói thật :| a ý đá k bằg Vela :|

Bendtler là tiền đạo mũi nhọn, kiểu anh Huntelaar. Nên nhớ Huntelaar hơn Bendtler 5t, còn Van Nistelrooy hơn Hunt 7t, vì vậy nếu nhìn lại thì Bendtler rõ ràng hơn hẳng Huntelaar 5 năm trước, còn Hunt còn lâu mới bằng nổi Van Nistelrooy 7 năm trước, như vậy tương lai của Bendtler còn dài mà :D Dù mình là fan M.U, nhưng mình cũng công nhận đội trẻ của Ars có 1 số cầu thủ trẻ mà mình cho là rất rất triển vọng: Vela, Bendtler, Lansbury (chả biết đúng tên ko :D), Clichy

sao bạn coi thường bạn Huntelaar của mình thế bạn Mạnh /:) bạn ý 4 trận ghi 6 bàn đấy, bắt đầu vào cầu dồi /:)

sao bằng bạn Inzaghi của tớ <:p Inzaghi 2 trận 5 bàn dồi đấy <:p bàn thứ 300 trong sự nghiệp dồi đấy <:p

mỗi tội bạn ý 36 tuổi dồi :-<

Chơi FM nhiều, đến lúc nhìn Ars đá cứ thấy Vela với Bendtner vào sân là hãi vãi đái :-ss, có điều FM là 1 chuyện ngoài đời là chuyện khác. Kiểu như trong FM thì mùa 08-09 với 09-10 thì 2 thằng đấy đá vãi chưởng, còn ngoài đời thì ... may là chưa :-"

Bạn bendtner chân gỗ thì em cũng chả ghét bạn ý làm j. Tại bạn ý chân gỗ mà bạn ý cứ tưởng mình sao lắm, đòi đá chính nên mới k thích =;. Cả bạn Aderbayor cũng thế.
2 thằng này trong FM em bán cả 2, mặc cho mùa đầu anh Aderbayor chơi cho tận 48 bàn @-)

Dù mình là fan M.U, nhưng mình cũng công nhận đội trẻ của Ars có 1 số cầu thủ trẻ mà mình cho là rất rất triển vọng: Vela, Bendtler, Lansbury (chả biết đúng tên ko :D), Clichy

Trẻ Arsenal có Vela, Jack Winshere Henri Lansbury, Merinda, Havard Nordtveit sáng phết :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hô hô :x về top 4 rồi :x spurs thắg tot 2 - 1 :x cố lên các pháo thủ thành london :x

spurs lại còn thắng tot là cái thể loại j` hả Hưng ;))

lần đầu tiên thấy yêu Tot thế :))

từ h cắm chốt ở Top4 ko ra nữa nhớ :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Havard Nordtveit cũng vãi đạn, nhưng mình ko thích ku này lắm, vì so với các kiểu Sakho, Evans, Pique thì ku này đã là gì đâu ;))

Sakho mấy game FM08 mình chơi đều có chỉ số imp match thấp điên đảo, mua về cũng chỉ để rèn lên bán lấy tiền =; , Pique + Breno đá chính, Evans + Carthcard dự bị 8-> :>
Nordveit trong FM mấy lần load ra cũng thế, marking ko lên dc quá 13, nản vô cùng :-s

Nordveit để bán hơi đc, em toàn bán đc 15 tr.
Sakho lần nào cũng mua từ mùa đầu, nhưng toàn dự bị, k cạnh tranh đc với Marcelo và Clichy. Hậu vệ thì Zapata với Fazio 8->.
Thủ môn thì cứ Akinfeev 8->

Nordveit để bán hơi đc, em toàn bán đc 15 tr.
Sakho lần nào cũng mua từ mùa đầu, nhưng toàn dự bị, k cạnh tranh đc với Marcelo và Clichy. Hậu vệ thì Zapata với Fazio 8->.
Thủ môn thì cứ Akinfeev 8->

Fazio hồi FM08 load 5 game đều ra consis với imp match làng nhàng, lại thêm quả dirtiness cao đừng hỏi ^:)^, đánh đầu thì hay nhưng mà pen thì cũng nhiều đếm ko xuể ^:)^

anh Rosicky chấn thươg này chưa qua 8-| chấn thươg khác đã tới 8-|

nhân tiện =)) dành cho fan mình bài báo rất chi là tàn bạo w bóg đá ở iraq =))

ghi bàn xog thì đứt =))

tối nay :x FA :x thắg để đi tiếp :x

thắg ngc dòg Hull 2 - 1 :-s suýt chết :-s dù j cũg vào vòg 6 cúp FA gặp Chelsea :x cố lên nào :x

trận này thiếu nh` trụ cột quá mà :(

Chỉnh sửa lần cuối:
bàn thứ nhất Bentdner cố gắng vãi :x

mặc dù cả 2 đều thấy rùa rùa :">

Fabianski có mấy quả bắt tốt :x

Hull City tố cáo Fabregas nhổ nước bọt

nhưg mà nhìn ảnh thì như ngược lại ý nhờ =)) Fabregas bị ôg j của Hull nhổ ý =))

mình xin lỗi không có ý gì, nhưng nhìn ảnh này Cesc đầu gấu kiểu vô học sao ấy :cool: khác hẳn bt :-s

anh ý chờ bán kết C1 rồi đá :x

đá 1 lèo đến chức vô địch luôn :x :"> hope so :x

mà trận này, Djourou đá lỗi nhiều quá :|

Back
Bên trên