Arsenal lovers vô đây nha !!!

Đếm thế thì dc mấy mống.
Phải đếm cả tui nữa.Nhg bạn Tường đã ra đi.Thật buồn thảm :( :( :(
@Tường:Sao mày ra đi,để tao gánh trọng trách duy trì hoạt động của topic thế này :D :D :D :D

đêm nay sáng mai :))

sao bảo lịch có 7 tờ mà trên cái web kia chỉ có 6 hình nhỉ??? mà cái Adì bay ơ màu mè ek đỡ đc :-j

chị đặt 1 bộ MU 1 bộ ARS nhớ em Thuý nhớ :* [ nhg mà đùa bộ MU xấu điên ý :| ]

Chỉnh sửa lần cuối:
ừ đấy cũng định đặt 1 bộ MU (đặt hộ) mà sợ bị tai tiếng :">.
Có j đưa em sdt sau, 1 MU 1 Ars nhá.

1:45 đúng k, ts đúng giờ đi làm :((.

@C.Thảo: Mỗi ng` 1 ý chị ơi. Em thích MU nhg vẫn thấy cái Arsenal đẹp hơn:"> Bạn em mấy đứa thì lại thik cái của MU hơn:D Với lại cái hình lịch của Arsenal em lấy trên www.shopthethao.vn nên là hơi lỗi 1 tí (bé và thiếu 1 hình) mọi ng` thông cảm:(
Mọi ng` nhớ hộ em 15/12 deadline nhớ, xong rồi t4 có em sẽ báo lại cho mọi người để lấy lịch:D

chị nhận xét khách quan mà :">

nhớ của chị 1 MU + 1 ARS jống Triệt nhá e yêu :x thế bao h có hàng và lấy hàng ở đâu hả e?

8-| sau 15/12 mới có hả em, thế ko kịp rồi =(( 15/12 anh cần mà

@C.Thảo: Mỗi ng` 1 ý chị ơi. Em thích MU nhg vẫn thấy cái Arsenal đẹp hơn:"> Bạn em mấy đứa thì lại thik cái của MU hơn:D Với lại cái hình lịch của Arsenal em lấy trên www.shopthethao.vn nên là hơi lỗi 1 tí (bé và thiếu 1 hình) mọi ng` thông cảm:(

2 fanclub làm cùng mà toàn lịch Ars đẹp hơn thôi:-< như lịch 2008 cũng thế:(

Topic thể thao quái j` mà chẳng bàn luận tí nào về thể thao, chỉ đặt mua quần áo vs lịch là sao???
Thì ra thik 1 đội bóng chỉ vì trag phục & cầu thủ chứ ko phải vì bóng đá :)) :)) :))

uầy thằng em đã đọc hết 273 trang của topic rồi cơ à ngưỡng mộ ngưỡng mộ 8->

Lần nào em vào chẳng vậy.
Cần j` đọc hết mới biết. Topic Arsenal j` mà toàn vào đặt áo MU, lại còn có cả fan Real,AC vào spam lung tung là chính.
Nản thật :(

Topic thể thao quái j` mà chẳng bàn luận tí nào về thể thao, chỉ đặt mua quần áo vs lịch là sao???
Thì ra thik 1 đội bóng chỉ vì trag phục & cầu thủ chứ ko phải vì bóng đá :)) :)) :))

ừ thích j mà chả đc 8->
Mình chỉ thích TRANG PHỤC VỚI CẦU THỦ thôi đấy có sao k 8->
thế đội bóng vs bóng đá k có cầu thủ thì em thích trọng tài đá với nhau à 8->.

Chỉnh sửa lần cuối:
nói chung forum là phải có spam=)) Cía này là tiên đề rồi=))
Nhưng spam đâu có nghĩa là ko có bình luận, discuss về bóng đá;)) Kiểu như 2 bài của chú trong 4rum này làm gì bàn về bóng đá =))

Có cái câu gì mà vào nhà xong rồi phải theo lệ gì gì ấy nhỉ? Tùy gia nhập tục à :"> Em Anh Quang vào chào mọi người từ đầu đi rồi bắt đầu sự nghiệp xì bem :))

Chỉnh sửa lần cuối:
chẳg ai cấm spam cả :-j

chỉ có điều nhập gia thì tuỳ tục, nó thế nào thì cứ kệ nó như thế :))

k khiến e nói ra

w lại ;) k có e cág đág 2pic này thì nó vẫn sốg :) vì còn có nh` ng`

e chẳg là cái j trog 2pic này cả :) thik thì vào mà spam, k thì thôi

@C.Thảo: T4 có lịch chị ạ. Có hôm nào chị tiện qua trường ko, rồi em gửi chị?:D
@A.Tuyên: Ôi thế ạ, để em hỏi đã anh nhớ, bắt buộc là 15/12 hả anh?:( Sao lại phải là cái ngày yêu dấu đấy cơ chứ:((

Boro :-s, sân khách.
Đùa chứ trận này bị ép hoàn toàn, thua 2-0 là còn may. Xem tức k chịu đc ý. Căn bản cũng toàn kiểu đội hình đá carling cup.

@a Chính: Thực ra tại lúc đấy đang bực vì Ars thua nên lời nói có tí k ... đúng mực :">. Kiểu nhìn cái chữ kí em ý với 2 bài của em ý xong rồi nghe em ý đi nói ng khác nó khó chị, ngứa ngáy quá :p.
Muốn bàn luận bóng đá cứ khơi ra là có người nhảy vào bàn cùng ngay, chứ nói thế kia thì có đến mùa quýt :).

Back
Bên trên