Arsenal lovers vô đây nha !!!

Silvestre hình như là vụ mua hớ của GS :| chẳg hiểu anh ý thế nào chứ :|

chẳg thấy ổn tý nào cả :|

hay ngồi dự bị bên MU lâu quá rồi :| quên cảm giác bóg :|

Silvestre :-<
Bendtner =;
ngghe nói Huntelaar kí hợp đồng sơ bộ vs Ars rồi 8-> hi vọng là có thể về đc chứ xem ra Real vs 1 số đội nữa cạnh tranh gay gắt lắm :-s
Huntelaar - Ade 8->
còn năm nay thì xem CL Ars mình đi tới đâu thôi :-?
chứ PL thì :)|
còn Carling, FA 8->

ít ra cũng hiệu quả hơn Bendtner chân gỗ anh ạ :|
Eduardo chắc vẫn ngồi dự bị 8->
nhưng mà chắc j` đã mua đc Hunterlaar đâu :-??

ặc,k có Adebayo thì còn chết nữa. Persie thì chưa lấy lại bản năng sát thủ,Bendtner thì đá như rôbốt. Trận vừa rồi nếu có Adì từ đầu có lẽ đã k đến nỗi :-<

Clichy thì có luk thủ hay vãi lúa,nhg cũng là chuyên ja đốt lưới nhà 8-}

Thế này thì bao h mới lớn đc 8-}

Gallas là vô học nhất :-< chả chỉ huy đc j. 10 năm trở lại đây Ars mới có 1 đội trưởng tồi tệ thế này :(

Mùa đông này nên đuổi thằng kia đi, trao băng đội trưởng cho Toure, đưa về 1 TV trung tâm có kinh nghiệm (Senna chẳng hạn 8->) chứ ko cần thêm TĐ nữa, đủ rồi. Cái chính là tâm lý thi đấu quá yếu :-B

h em mới để ý là gần đây trận nào Ars bị dẫn trước thì gần như không thắng đc nữa rồi :-s :-<

Silvestre k nên dùng từ mua hớ, mà nên dùng thành ngữ "của rẻ là của ôi" =)) Dù gì thì cái giá dưới 1M với 1 cầu thủ đã từng đạt đẳng cấp thế giới như Silvestre cũng là quá rẻ và quá khó từ chối :)) Nhất là vào thời điểm Arsenal thiếu hậu vệ trầm trọng :)) Thôi thì đã mua thì phải chấp nhận há há :D

Gallas e thấy hay chứ :D có cái gì đấy vừa hổ báo lại vừa trẻ con :x Đầu trận lúc đ nào mặt cũng hầm hầm hổ hổ, mang khí thế cho cả đội :x Ngược lại 1 số trận thua thì a lại rơi nước mắt như trẻ con ý :))

:-B anh cũng ko biết nữa, nhưng bài hát "khi người đội trưởng khóc" thì chắc chỉ có ở Arsenal thôi :-<

uầy, bây h mới thấy topic này :D chị cũng thích Arsenal, tháng sau đi xem Aston Villa Vs Arsenal :D

Tình hình là Arsenal của mình xuống tận thứ 4 rồi, ôi sao mà ghét Chelsea thế ko biết

Gallas trận này có đeo băng đội trưởng ko vậy :D

Back
Bên trên