Arsenal lovers vô đây nha !!!

xời ơi xà xiếc quan trọng éo j :-j
Real 1 trận dính phải vài phát :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
trúng xà thì khác quái j` bắn lên trời:-j
đều là ko vào:-j
quả anh Evra đệm trúng xà tí thì nôn ra máu:(
đến quả anh Gallas thì nôn thật:(

Chỉnh sửa lần cuối:
uầy trận này các bác người Fap' nổi bật ghê :|

như đúng rồi ế...phải đi học :(( khỏi xem hiệp 1...vừa bật tivi đc vài phút thì Cesc đẹp giai ghi bàn :)) ... đang phởn tí tởn thì evra nó ... :-w ông bác fan Arsenal ức chế chửi nó loạn xạ,cuối cùng Gallas ghi bàn...ối giồi ôi,khản hết cả giọng,bẩn hết cả quần mới áo ... Arsenal vô đối :x :x :x

hết trận...hôm trc thấy mấy ng mồm to dự đoán 7-0...may mà kô thành sự thật....:-<

hôm trước em đoán 3-3 mà bọn nó ko ghi 2 bàn nữa cho mình:))
Hòa là ngon rồi, 2 đội tiếp tục = điểm
Quả đập tay Gallas nhắng vãi, mình cứ tưởng Rooney sút giỏi thế:))

Lấy luôn bài Hải Zớ cho nó máu, hay quá ồi ko cần edit:
chẳng qua chỉ là vài trận thắng 2-0 vs 3-0 thôi chứ đã chó dại thế éo nào bằng MU thời gian vừa rồi ko chỉ thế còn có 1 con chó dại là fan MU nữa chứ

cái đcm tớ xin lỗi fan MU nhé, tớ cũng ko muốn chửi MU đâu nhưng tự nhiên có 1 con chó nó vào đây nó chửi Arsenal ăng ẳng nên tớ nóng máu tớ phát ngôn ko đc văn minh

:-B con chó dại fan MU này vào topic nào cũng nói năng lung tung :-B

Chỉnh sửa lần cuối:
Dạo này Arsenal như mấy con chó con lên cơn dại, cả quỷ MU cũng bó tay.
sang box Chel thì bào Chel là chó dại:-??
Dạo nay chelsea thời Avram đá hay quá, y như một lũ chó dại lên cơn gặp ai là cắn tới tấp, TRận Chelsea-Man Blue là một lần lên cơn điển hình của lũ chó dại thành London
sang đây lại bảo Ars là chó dại;;)
có chửi tiếp thì chừa MU ra nhá:-h

há há,tự nhiên thấy fan MU vào đây đông rứa ;))

Hôm tr'c e hok dám xem 10' cuối :"> Vào fòng năm trùm chăn,luk sau thấy bố vào gọi "2 đều rồi dậy học đi thôi" :)) =))

J` thì j` vẫn thấy ARS chơi hay hơn <:p :>

Thứ 4 này thắng là anh chắc chân vào vòng trong c1 \:d/

Hê hê, bác nào fan Arsenal có tức thì cho mình xin lỗi nhá, đừng chửi nữa chỉ khổ cái mặt ngài Ferguson hừng chửi thôi, tha cho ngài Alex đi, Ở Emirates nghe chửi đủ rồi...

Back
Bên trên