Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

càg ngày càg thấy topíc lớp mình nhạt, ko biết ng` nào vào làm cho topic như thế này :))
Mà thôi nhớ, hết ng` này lại đến ng` nọ kêu ng` khác nhạt, sốt ruột quá :))

Đấy, Huyền Minh đã nhận trách nhiệm nhạt về phía mình rồi vì vậy các bạn ko cần tranh cãi nữa =)).

Tôi chả biết tôi nhạt hơn ai nhưng chắc chắn ko = ông;) Biết mình nhạt rôi khôn ra mà nói có ý nghĩa tí thì cũng chả ai nói gì đâu:-j Chứ cứ phủ nhận rồi tiếp tục thì lởm lắm...

Mình đã bùng tiết đầu tiên của năm học, thứ hai của high school vào tiết Công Nghệ sáng nay :)).

Tôi chả biết tôi nhạt hơn ai nhưng chắc chắn ko = ông;) Biết mình nhạt rôi khôn ra mà nói có ý nghĩa tí thì cũng chả ai nói gì đâu:-j Chứ cứ phủ nhận rồi tiếp tục thì lởm lắm...
phủ nhận vì ông là kiểu cho tôi là nhạt r` thấy j` cũng kêu là nhạt này nọ :-j còn việc nói có ý nghĩa thì có phải ko thế đâu :-j chả có j` nói ra là vô nghĩa cả :-j

thôi cãi nhau tí cho vui cửa vui nhà;))
Lớp mình dạo này bùng nhiều ko8->

trung bình 1 tiết có ~ nửa lớp học :-? cũng bt :-?

nghỉ ko có phép thì cũng có lí do 8-> bùng khiếm nhã quá :))
bạn Lanh có thèm cảm giác bùng tiết ko :))

thôi tình hình tuần sau thi SAT sủng xong rồi,H1N1 xong rồi thì mọi người cố gắng đi học đầy đủ đi đừng bùng tiết kiểu này nữa.Lớp 49 đứa mà trừ tiết Toán ra thì toàn có 24,25 đứa thôi.Học hành thế này ảnh hưởng đến cả những người không nghỉ,các thấy cô ghét rồi trù úm cho,đến hôm kiểm tra thì vỡ mặt :-<.Lớp 12 rồi đi học còn có mấy ngày nữa đâu,đến lớp được ngày nào thì cố mà đến.
"Khi ta ở chỉ là nơi đất ở
Khi ta đi đất đã hóa tâm hồn" mà.

Đây là nguyện vọng tha thiết của tớ,một thành viên sáng mai sẽ bùng học buổi đầu tiên :"> Nguyện vọng này được diễn đạt khá là hài hước,nhưng nói chung mọi người đừng nghỉ nhiều thế này nữa,nhìn vào cái lớp vắng teo thấy chán lắm.

Ơ ơ chào các bạn :"> Mình quên mất là lớp mình có topic trên này :"> đâm ra bây giờ mới vào :"> chào các bạn cả trong lẫn ngoài nước :">

Muốn bùng điên cuồng nhưng thương Lê Ngân lên lớp không được học những kiến thức bổ ích thì thật phí thời gian:(

Back
Bên trên