Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

sao ế khủng khiếp vậy :"> cái này chắc chắn là hậu quả của việc spam facebook đây mà :|

nhớ hồi lớp 10 đua nhau giành bài 5K =.=

đồng ý vụ farewell :D

Nhanh nhỉ... Thế mà cũng sắp làm khóa lớn nhất rồi... 1 tháng rưỡi nữa là lại phải lập box 09-12 rồi:)) ( chẹp, vẫn nhớ buổi sáng ngày mình lập box 08-11)

;)) đc. đấy :)) có 1 team đáng chú ý ;)) GoM without quitter :)) team này đáng chú ý là vì " without quitter " =))

tình hình là hội lớp 10 mới 18/8 tập trung,chắc là mình 19/8 đấy.
Bạn nào qua trường thì xem lịch nhé rồi về thông báo cho anh em :p

a lô, bọn mìh định tổ chức trận bóng cuối chia tay mấy đứa đi, dự định là nếu theo lịch farewell của bạn Trâm, sáng CN này đá, sau đó lên chỗ gần hồ tây (hoặc hồ gươm k nhớ nữa?) để ăn uống linh tinh, buổi chiều tính sau :D
vậy mong các bạn đi cổ vũ đội bóng lần cuối nhé :">\:d/ (vì năm sau đội thiếu ng` r` phải liên quân :">)

p/s: ô mà đổi chủ nhiệm thật àh :-o

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là cho ý kiến về gv mới cái nhỉ :| bựa quá,năm cuối mà đổi xoành xoạch thế :-<

hựa, cho ý kiến thế nào hả sếp, em còn chưa biết thay đổi thế nào? :(:(:(

Thông tin từ Hiệp gà :
Văn : Phương Thanh (hồi lớp 9 đã từng học 1 buổi,cứng đơ đơ,mặt giống bạn Cẩu A1)
Toán+chủ nhiệm: thầy Thanh Bình (nghe nói là già)
Anh : Mr Đàn
Lý : HK1 cô Dương,HK2 cô Hằng (cả 2 cô đều trẻ,vui,dạy dễ hiểu,môn này được nhất)
Hóa : cô Hạnh (bạn nào 9C Ams đã học,nghe nói chấm điểm đắt)
Sử :cô Dung trẻ
Địa :cô Nga chuyên Địa

Mới biết có thế thôi,huhu chán quá :((

----------

Tình hình mình thành khóa già nhất trường rồi :)) oai thế :))

Mr.Đàn ...

----------

Tổng vệ sinh lại là lớp mình có những ai sẽ xuất khẩu đầu năm học này :-/

Ai biết full name Mr Đàn ko:"> cho mình biết:">
mà tình hình thay giáo viên chủ nhiệm thế này ko biết mình có đc vào lớp sơ múi 1 tuần ko đây:((

Thông tin từ Hiệp gà :

Hóa : cô Hạnh (bạn nào 9C Ams đã học,nghe nói chấm điểm đắt)

haizz, cả 9E nữa sếp ạ. Tình hình là mình sẽ ko có cái tết trug thu + tết âm lịch thoải mái với cô này khi phải làm lại bài tập của cả quyển sách :|

Sao nghe chừng tình hình có vẻ u ám :"> Mà sao bảo ko đổi CN nữa cơ mà? =( Không có cô Nam đi học chán chết =(

có cô Nam thì đi học thêm tí lôi cuốn li kì :))
Mr Đàn =.= xin đổi đi mọi ng` ơi :-<
trông Lý có vẻ đỡ nhất :-?

Back
Bên trên