Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Sorry các bạn Anh2 tớ spam tẹo :">
Do tớ ngu si đã đăng ký SAT 1 tháng 6 :(( và đồng thời cũng đăng ký SAT 2 tháng 6 =.=' :((
Nên là bây giờ tớ muốn bán seat SAT 1 hoặc SAT 2 tháng 6 này :"> . Bạn nào muốn mua thì pm tớ trên HAO nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
TBS thằng Việt. Ng ta chưa ban nick mày vì tội đ' có râu là còn may đấy lại còn ở đấy đá đểu tao à

Trâm tập xem đi chứ ;)) Xem nhiều ko bị sợ ma nữa đâu ;))

Mình cũng không định spam đâu nhưng hình như đang có dịch cúm lợn ở lớp ta :-ss

Chết hình như mình cũng sắp bị rồi. Mà người ta ko cho gọi là cúm lợn nữa đâu :"> Vì nó ko bắt nguồn từ lợn :"> Gọi thế sẽ gây hiểu nhầm làm nông dân ko bán đc thịt lợn :">

sao lắm người bị thế, toàn quan hệ thể xác mà lây hay sao :-ss :-< nhưng ngày mai Thầy Thuận kiểm tra có nên nghỉ :-<

Thu bị cúm à:|
Sao hnay Nam bảo mày đi mổ chân hả Trâm:-ss:-ss cúm lợn đau chân hay sao:-ss

đề cương toán điên cuồng:-<:-<

----------

Óe Ngan cũng bị á:|
Cô cảm ăn nhiều thế mà cúm sao [-(

chào các bạn :-h bài post này là nỗ lực của mình trong công cuộc chống nạng lê từ giường ra bàn học :-< tình hình là còn phải nghỉ dài :(( :((

Amy ;)) : tao bị sốt hôm thứ 7, xong khỏi được một hôm thì thứ 3 đi mổ :-?? :-??

Các bạn kiểm tra hình vui vẻ :"> :"> hí hí :">

Hí hí chúng mình lại ko phải kiểm tra hình rồi hí hí :"> Bạn Trâm khỏi nhanh đi còn đi họcccccccccccc :x:x:x

Các bạn cho mình post nhờ chút:

Phát động "Tháng hành động vì môi trường" 4/5/2009 - 4/6/2009
Mục đích và ý nghĩa của chương trình
- Hưởng ứng Ngày Môi trường Thế giới năm nay (5/6) với khẩu hiệu: “Hành tinh đang cần bạn! Hãy cùng hành động chống lại sự biến đổi khí hậu”
- Tạo cơ hội để cộng đồng cùng tham gia và chia sẻ với nhau những hành động thiết thực để bảo vệ môi trường.

Hình thức tham gia
Đối tượng tham gia: Mọi đối tượng
Cách thức tham gia:
Mỗi người tự nguyện thực hiện những hành động góp phần bảo vệ môi trường (không vứt rác bừa bãi, nhặt rác trên đường đi, đi xe đạp hoặc sử dụng các phương tiện công cộng thay vì ô tô, xe máy để giảm phát thải khí nhà kính, tắt các thiết bị điện không cần thiết, tiết kiệm nước…)
Chia sẻ hình ảnh, clip hay mẩu viết về hành động hay hoạt động thiết thực để bảo vệ môi trường của bạn và những người xung quanh tại địa chỉ: www.vongtaybeban.com
Những chia sẻ trên nói trên là hoàn toàn tự nguyện, vì mục tiêu bảo vệ môi trường chung và có thể được sử dụng vì mục đích phi lợi nhuận. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về vấn đề bản quyền.

Tham gia chương trình, bạn có thể là một phóng viên, 1 nhà nhiếp ảnh, với 1 cái di động, 1 cái máy ảnh hay 1 cái click search trên mạng, thậm chí tự viết bài, bạn đã có thể chia sẻ nhiều hình ảnh, clip hay câu chuyện về hành động thiết thực bảo vệ môi trường rồi. Bằng hành động của chính bản thân mỗi người, sẽ tạo dựng nên một cộng đồng biết bảo vệ môi trường.
Rất mong các bạn tham gia hoạt động này, như đã hưởng ứng Giờ Trái đất.
Mình cảm ơn

Back
Bên trên