Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

@Sếp Kha: uh đấy tính ra mỗi cái thiếp to đùng là 20-25k gì đó hử, còn thêm 1 bông hoa hồng vào thì mỗi món quà từ 30-35K, khá là vừa với chỗ tiền ít ỏi của quĩ :">

@Trầm cảm: buôn hoa hồng theo lố ko? bọc ni lông thôi, ko cần thêm thớt cầu kì đâu :D

ĐBinh` có muốn j thì thông báo trước deadline ;))

anw cái vụ card hay nhất :x đồng ý :x

nếu mà đồng ý vụ card thì mìh có thêm ý tưởng câu h :">
bạn nào lên tặng sẽ mở tấm card và đọc 1 số câu chúc hay của các bạn (cái này tầm 5' :">)
xong đâu đấy thì cả lớp hát, khoảng tầm 2, 3 bài j` đới (cái này tầm 10' :">)
và cuối cùng chốt hạ bằng 1 câu chúc cuối (chắc dc 1' :()
câu h thế dc chưa :">?

nếu mà đồng ý vụ card thì mìh có thêm ý tưởng câu h :">
bạn nào lên tặng sẽ mở tấm card và đọc 1 số câu chúc hay của các bạn (cái này tầm 5' :">)
xong đâu đấy thì cả lớp hát, khoảng tầm 2, 3 bài j` đới (cái này tầm 10' :">)
và cuối cùng chốt hạ bằng 1 câu chúc cuối (chắc dc 1' :()
câu h thế dc chưa :">?

đồng ý cả 2 tay 2 chân :x:x:x

ĐV nhanh phết nhờ=)) Nhưng đọc lời chúc có đến 5 phút đc ko:-ss
Btw, vì sao hôm trước văn lại hoc Từ ấy và skip CHiều tối:-/ Thế T4 có phải soạn Chiều tối ko:-/

có mai học chiều tối và kt miệng từ ấy thế tình hình là mai thiếp thiếc hoa hoét quyết định thế nào để em còn xuất quỹ hả sếp :D

thật ra ai cũng tặng sữa tắm thầy ạ:">

em thì phản đối. có một đợt dùng dầu gội được tặng của mẹ em 2 năm liền ko hết:|:| mà kiểu toàn enchanteur gội chả ra cái mốc gì mà nhìn nó sang nên đem tặng =.= hoa đẹp mà:x phụ nữ yêu cái đẹp, thường thích những thứ phù phiếm như thế hơn8->

*thật ra cũng thương cô cảm bán hoa mà chỉ đủ tiền mua bỏng gạo 200đ một gói*

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) không đâu thầy ạ, hồi bé em toàn ăn, đến độ phải đi rửa ruột, bây giờ vẫn chưa có hiện tượng ung thư <:p nhưng không biết sau này có không, bà em ăn cùng em cũng chưa có dấu hiệu ung thư :-?
ăn gì chả ung thư :-j

uầy ăn bỏng gạo thật nhiều sẽ được như bạn Trầm Cảm ? ;;);;);;)

không phải đâu. Thật ra việc rửa ruột hay mổ răng mới ảnh hưởng đến thần kinh nhiều đến vậy :">

Mấy thằng A2 này máu phết nhở =))
Có cho mấy bạn cool của A1 tham gia ko? Duy Nam chẳng hạn, beatboxer số 1 trường Ams.

các bạn nam nào có lòng vs con gái A2 đều đc nhiệt liệt hoan nghênh nhờ :">!!!!!!!!!

Back
Bên trên