Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Linh cảm về sự ktra miệng Văn sếp ạ =) Tiếng Hàn nhạc Việt đi cho máu =))

ồ yê là dịp để mọi người thể hiện tình yêu nhạc Hàn :x:x:x ai thuộc mấy bài trong Love story in Harvard hay là Bản tình ca mùa đông thì mớm lời đi học thuộc cách phát âm rồi hát cái ;)) :))

----------

@Kha: chiều t5 là phải có rồi, 2h đấy. Trừ các bạn đi hát, các bạn còn lại học hết 2 tiết đầu thì dc nghỉ tiết Anh đi xem (nếu muốn xem) :D

@ ĐH: TV cũng thích bài đấy lắm :))
________
Suju với Girls Generation (nếu ko viết sai ) thì cũng có nhiều bài hay mờ.
________
@Lanh: Nghỉ để còn được ra Đạt chẳng hạn (mặc dù mình nô liên quan)
________
anw, mình thấy thà nghỉ thứ 4 còn hơn nghỉ thứ 3...
________
lớp mình spam chậm nhờ!

vậy có thể suy ra là Lanh đã từng bị bắt hay do Lanh uống Fresti?

Đùa hôm trc' xem phim thấy cảnh bà mẹ bắt dc video xxx của thằng con. Bà mẹ cmt: hoặc là con curious about "that", or you're interested in film making :)) Ko nhịn dc cười (anw, lại 1 cái nô liên quan. Kể ra để mua vui 1 cách rẻ tiền thôi)

3 lớp A1 A2 Trung phải làm ah, 11. Cô Lan Anh nhờ lớp mình làm...Cả lớp A2 xuống ah, đủ chỗ ko???

:)) Nhìn số bài viết của Quỳnh mà thấy hơi buồn cười :)) Spam kinh thế :))
Anw, hình như là Fristi chứ nhỉ ?:-?

hơ hơ, kể cả ko cho mình cũg nghỉ hôm thứ 5 :-j Có j` qua trườg xem giao lưu cũg đc. :))

r' cảm ơn các bạn đã giúp đỡ mìh hnay =.=

btw là Lan Anh nhờ làm áh :-ss

ồ la mình cũng biết vừa hát vừa quay vòng vòng bài 3 con gấu đấy;));)) đã có một thời mình buộc tóc lệch và xắn quần cãi nhau với một thằng mắt một mí đâm ra lại biết :-j

Quỳnh spam nhạt giống trầm cảm vãi:x:x:x:x:x

Tee ơi đến tên mày rồi:-ss:-ss

ờ thì cô LA bảo lớp mình thêm 2-3 tiết mục nữa, và cũng kể tên 1 lô các lớp khác cũng tham gia :)) lấy cớ nghỉ giờ Anh là chính :))

Back
Bên trên