Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Mình thì ko để ý lắm đến cửa trước cửa sau :)) Vì kể cả phục kích thì cũng ko thấy đc. vị trí của mình đang làm j` =))=))=))
Thứ 3 thật là vui \:D/

Ui khổ thân sếp >:-D<
Chúc sếp ngày mai thật may mắn nhớ,nhất là tìm thấy di động :p

Mấy thằng A2 lại đi strip club hôm thứ 7 để người tình ở nhà mong ngóng ah???
Tưởng các anh đi chơi với nhau,xem hip hop ... hóa ra ...=))
Với lại có những ai đi...

hix khổ thân sếp Thu.
Dù sao đt bây giờ cũng rẻ mà (dù dó không phải là câu nói phù hợp :| )
Thầy Huy nói chuẩn như đáp án (tập đó mình không xem)

Đau đầu quá :(

Nhỡ T2 chuyển chỗ mình bị rời khỏi Trầm Cảm, các bạn hãy đứng lên xin thím cho chúng mình vẫn đc ở cạnh nhau nhé :(

Chỉnh sửa lần cuối:
rồi, mình sẽ đứng lên:(
mình bảo bạn Việt làm gì chia tay mình lên ngồi bàn đầu với lê ngân mà bạn ý không chịu. tình cảm chúng mình không được như bạn thúy nga với trầm cảm rồi:(

uầy, chúng mình sẽ kiện lên bộ giáo dục và đào tạo, gây sức ép để cô Nam cho chúng mình ở bên nhau, còn bơm silicone cho nhau ;)) và làm đủ trò khác ;))
Thật ra nếu cô chuyển cho mình ngồi cạnh bạn Thuỳ thì thôi, chúng ta không cưỡng lại được số phận rồi em Ngan ạ :))

Thật ra các cô đã làm lê ngân vấy bẩn. tôi không tha thứ cho điều đó!

Thật ra tôi đâu có làm gì Lê Ngân để mà bẩn được dù là màu gì >:)
Mình spam nhiều quá :">

độ nhạt topic đã lên cao. spam thì cũng chỉ đúng tính chất mà thôi. thoải mái đi=) lâu lắm tôi mới lên nên cô cứ post bài đi thì tôi mới post tiếp được=)

uầy, chúng mình sẽ kiện lên bộ giáo dục và đào tạo, gây sức ép để cô Nam cho chúng mình ở bên nhau, còn bơm silicone cho nhau ;)) và làm đủ trò khác ;))
Thật ra nếu cô chuyển cho mình ngồi cạnh bạn Thuỳ thì thôi, chúng ta không cưỡng lại được số phận rồi em Ngan ạ :))

Mày nên nghĩ lại Trầm Cảm ạ ;))

Thùy chỉ có thể đáp ứng đc cho mày về đời sống học tập.

Còn TAO. TAO có thể giúp mày thoả mãn ở...nhiều đời sống khác :"><):)

cô đang chơi trò tung hứng đấy hả, cô tung làm tôi phải hứng.Thật ra hôm trc' còn bị xoá bài vì spam, mà nội dung rất không spam nhớ, chỉ là nhắc nhở người khác đùng spam mà :">

@Ngan: ờ tao sẽ dụ dỗ Thuỳ đáp ứng thêm các nhu cầu của tao, kể cả bơm silicone ;))
thật ra tao quá xinh đẹp nên việc đó quá đơn giản B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
ủ ôi. tởm. sao chúng mày có thể nói những việc riêng tư lên đây cho bàn dân thiên hạ biết?
@ngan: hnay cảm nó khoe tao lọ silicone rất to với ánh mắt rất ấy mày ạ. mày nên cẩn thận;)) vì nó khá là xinh đẹp;)) và tao thì yêu cái đẹp;))

Sao lại thành ra chủ đề silicone thế này. Mấy hôm nay nó đã là chủ đề chính trong mọi cuộc nói chuyện của mình rồi :">

này tôi hỏi thật trong silicone có muối ko? thử chưa??

___
tôi vừa dạo một vòng và thấy topic lớp sinh khá là hay ho=p~
và thấy rằng thiên hạ cũng nhiều ng nhạt nhẽo lắm. hay chỉ những ng nhiều bơ như mình mới spam:-??

Chỉnh sửa lần cuối:
tao cũng ko ngủ được :"> và tao đang bị nhạt hóa theo chúng mày 8-}
xin hỏi bơm silicon là xao :"> bạn Trầm cảm định bơm xilicon cho bạn Lê Ngân à :-ss :-ss :-ss ?

Back
Bên trên