Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

mày ơi hnay tao phải đi mua ruy băng:">
xong vào chờ lấy bảng điểm mốc mồm ra:">
xong rồi ko có 20k để trả cô ý phải đi vay tiền:">
thực ra tao chém gió một nửa:">
nhưng mà base on a true story:">
thực ra tao nói rất nhiều:">
nhưng ý thì ít:">
(khổ thân tôi:">)
chúc mừng sinh nhật mày:">

các bạn ơi,
sắp có chg trình tết của lớp mình í. Các bạn hát hò, văn nghệ gì đi cho nó hoành tráng. Đăng kí vs Trâm, Lanky hoặc gửi vể mail [email protected]

à còn tiết mục nhắn gửi (lời chúc/ bài hát) thì các bạn cũng gửi về mail trên nhé! cám ơn!

Chỉnh sửa lần cuối:
Có chương trình ah hay thế.
Lớp mình bây giờ thành quán karaoke ôm được rồi đấy, gì cũng đủ cả.

Ôi thnx bạn Đạt aka. A Đá :"> Bạn chơi tiếng Trung tí thì mình ko hiểu :">
Lớp mình bao h tổ chức ctrình tết? :">

Ôi thnx bạn Đạt aka. A Đá :"> Bạn chơi tiếng Trung tí thì mình ko hiểu :">
Lớp mình bao h tổ chức ctrình tết? :">

Chắc là trc khi nghỉ tết. Nếu Nam ko nhầm thì ct sẽ tổ chức vào thứ 3. Bạn hát hò gì ko?

Đạt là A Dá ko phải A Đá =)) Ngoài hát hò có j` khác ko ?:-?:-?:-?

Tất nhiên là có cái #. Cái đấy hôm đấy sẽ biết ;) Hát hò gửi lời nhắn đến ai ko? ;;)

àh tiện tay qua lớp A2 thông báo tí :p chiều nay thầy Thuận đá bóng 15h ở sân CVA đấy, bạn nào rảnh qua an ủi thầy cho đỡ tủi thân :))

Đức Huy đang đánh Dota mà vẫn ngồi xem HAO. Ảo thật =)) Thảo nào lag đừng hỏi ;)) Tắt đi nhá [-X

ai cầm WallE của tớ nhỉ 8-|. hình như hôm đấy đưa cho Ket hay Việt j đấy :-?

có j xem xog đưa Thu mượn. còn các bạn để quên đâu đấy rồi thì đành chịu i-)

Tình hình là vừa đang xem American Idol
Có 1 contestant, perfect fiugure:x wearing a bikini=)) to some extent, good voice. Và Randy + Simon 1000% approval=)) Trong khi 2 giám khảo nữ còn lại thì kịch liệt phản đối=)) Đã thế bài đứa này hát hình như lại là bài của 1 trong 2 giám khảo nữ:-? Nên 2 ng` cãi nhau xem ai hát hay hơn=))

Tình hình là vừa đang xem American Idol
Có 1 contestant, perfect fiugure:x wearing a bikini=)) to some extent, good voice. Và Randy + Simon 1000% approval=)) Trong khi 2 giám khảo nữ còn lại thì kịch liệt phản đối=)) Đã thế bài đứa này hát hình như lại là bài của 1 trong 2 giám khảo nữ:-? Nên 2 ng` cãi nhau xem ai hát hay hơn=))

=)) =)) =)) chị ý tên là gì?

Back
Bên trên