Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
u thik' con uýh jó k >:p>:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn có vẻ spam nhiệt tình nhỉ ?:))
Rốt cuộc chủ yếu cũng xoay quanh chủ đề yếu pin của ĐV vs Trâm =))Vui thế:))

Sex post bài nhạt nhẽo quá =)), post nào cũng có câu đại khái là "các bạn spam nhiệt tình nhỉ..." 8-}.

Thật ra mình cũng rất nhạt nên mình cũng spam :D
Thật ra bài post này khá thú vị.
Thật ra đúng vậy.
Sorry spam :D
Thật ra các bạn cũng toàn spam mà :))

Mai bạn nào cầm quỹ lớp thì cố gắng đi cổ vũ bóng đá nhé.
Lớp mình nhiệt tình lên chứ :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

ô hô cả lớp mình đã bị nhạt hóa và lê ngân hóa à =))
anw mình đang rất là lười ý. có nên soạn romeo và julliet ko nhỉ :-??:-??

có bạn nào muốn tham gia tổ chức dạ hội tươi mát ko :-?:-? lê ngân có nên đóng góp tiết mục gì ko nhỉ:-??:-??

hnay ko bị ghi tên nhờ:">:">:">:"> đội ơn sếp:">:">:">:">

anw tớ muốn có đồng phục lớp để mặc rồi. làm cái gì cũng được bạn nào mình cũng bầu T.T slogan Tshirt cho nhanh cũng được.
A2 yahooo!
A2 the coolest zoo!:-??
nhạt. t.t

uhm đfuc. lớp chả thấy TA đả động j nữa =)

1 dime có nh` công dụng ah :))

ko tôi phải giữ chứ cho sao đc. [-(

thật ra tớ cũng muốn tham gia tổ chức dạ hội tươi mát (nếu có)
A2 all use BC su :-? quá bệnh, khá vần.
thật ra mình đã sa đà vào spam và nói một mình nhạt nhẽo, từ nay sẽ cố ngừng lại :|

Chỉnh sửa lần cuối:
A2 - Can't make them use con đầm :))
bạn Ngân bị ám ảnh quá, thím mà biết buồn lắm đấy :-j
Uh đúng rồi hè này phải có đồng fục lớp mặc đi dã ngoại hế hế :">

các bạn thật là ko thanh cao [-( toàn nghĩ ra những slogan vậy sao [-( :">

thứ 2 chúng mình giục Minh Anh đi o.0 x.x

àh đây rồi, bạn Trâm khai thật đi, có fải hnay lúc ngồi sau xe mìh bạn đã bí mật lấy điện của acquy (bằg cách nào đó :">) làm còi mìh bấm k kêu [-([-(

Dạ hội tươi mát? ý tưởng hay đấy ;)) Vậy dạ hội đó bao gồm:
-Đồ ăn tươi mát
-Đồ uống tươi mát
-Căn phòng (ball) trang trí tươi mát
-Performance tươi mát
-Khách dự tiệc ăn mặc tươi mát

;));));))

giời lạnh này bắt tươi mát là sao :-< mới cả mìh hết tuổi ngây thơ rồi, mặc đồ ngây thơ con cháu nó cười cho ngại lắm :">

Lớp mình còn vài việc sau đây trước khi về quê ăn tết:
_ Làm đồng fục lớp. Theo tớ nên lập một nhóm gồm những bạn sành điệu, đi đầu phong trào ăn diện của lớp; cụ thể là những bạn sau: Thanh Bình, Zinh, Thuý Nga, Bảo Anh, Hùng Hậu.
Công việc của các anh chị là tổng hợp các ý tưởng của cả lớp ---> đồng phục lớp
Trước hết xin hỏi 5 người có tên trên là các bạn có tự nguyện cống hiến hết mình ko vụ lợi cho tập thể ko? (CÓ!!) - Tốt.
Về phần cả lớp, ai bất bình xin nêu ý kiến? Bạn nào tiến cử thì càng đáng hoan nghênh. Còn không thì hãy tin tưởng & ủng hộ các bạn trẻ bằng cách đóng góp ý tưởng về đồng fục lớp ( chúng nó ra mẫu nào là cả làng mặc theo đấy) 8->
_ Văn nghệ mừng xuân (tuần sau nữa). Nhiều bạn muốn kết hợp giao lưu với lớp khác?
Giờ ra chơi thứ 2 ai quan tâm thì ở lại để bàn thêm, một lần nữa kêu gọi các bạn cho ý tưởng về chương trình.
_ Tham quan? :|

* Các câu có dấu "?" là câu hỏi.

Ôi thật là nhiều vđề. Tham quan thì phải đặt vđề với cô Nam vào thứ 2 đi. Cứ chần chừ là ko có đc.
Đồng phục thì mình thấy 5 bạn kia là ổn rồi. Chúng mình cố gắng có đồng phục sớm còn có cái mà diện :x:x:x (Mình biết mình ko có khả năng thiết kế nên chỉ cổ vũ đc các bạn thôi ạ :">)

Back
Bên trên