Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Đông Anh ai cho tăng giảm tùy tiện[-( Xù bây giờ >:p
Anw, đi làm với lên net liên quan gì đến nhau;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi làm thì phải chuyên tâm mà làm đi chứ, vừa làm vừa lên net nữa à :))
Bảo sao tiền lương thấp, mãi vẫn chưa giả hết nợ :))

Em biết mà :)) em khuyến khích Đạt chỉnh lại từ cho nó chuẩn thôi :">

xuầy B-) hân hoan nhận lời cảm ơn thắm nồng từ Zinh :"> :"> B-) mũ mình và Mắt Đĩ đã chọn chỉ có chuẩn trở lên :"> :-" heh :">

Mình làm tập san có 30 trang toàn hình thôi có sao ko :"> mà toàn về trận Vn-TLan thôi thì có sao ko :-s :-s :">

@ Việt: đồ fun lung tung >:p >:p lúc đấy tôi nghe ko rõ >:p với cả tâm hồn trong sáng như mình làm sao hiểu được những từ ngữ cao siêu của bạn [-( ;)) =((

Ah, Trâm, khi nào battle krump phát nhở >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:)
Đang máu đây >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:)

@Trâm: đề nghị bạn Trâm đi sạc pin đi, k lại gục trên bàn fím thì.. :))=))

hic định ăn cơm xong ngủ nghê xong mới post, nhưng LA đã nói thế kia....:-< :">

Theo những gì tớ nắm dc thì ôn địa gồm: bài 6 tiết 1, bài 6 tiết 2 phần II, và bài 7 tiết 1 phần II.

Ai xem lại thấy sai thì đính chính hộ nha :)

Ôi zời lạnh nhỉ :"> Mai thi Địa mình nên học hay tối nay nên chơi + đọc Twilight? :">

hơ hơ, sao địa học lắm thế :| Đag phân vân ko biết có nên chuẩn bị "tài liệu tham khảo" ko :-? =)) Thấy tốn tiền quá =))

cho đến giờ phút này cả địa và tin vẫn chưa có 1 chữ nào vượt rào len vào được bộ óc mình, chắc tại ách tắc giao thông, máu còn lưu thông chậm nữa là....:"> ;))

Học là bài 6 tiết 1+2 và phần II của bài 7 tiết 1 chứ sếp? :-?

Có ai có nick Khánh Linh ko?
Hay là nhờ Zinh nhắn bạn ý, là up hộ mình ảnh lên mạng nhé.Đừng XÓA.Thanks.

:"> Mình rất muốn giúp đỡ Bình nhưng mà mình cũng nô có nick của nó =(

Back
Bên trên