Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

mà em onl lúc 8h thì h này mọi ng` vẫn còn đag say giấc nồg :)) Ít ng` tiếp em lắm :-j :))

Em chỉ thức đêm chơi rubik thôi:)

----------

Đêm qua em ngủ đâu?Chị nào có nhu cầu em chơi 2x2 thì em cho mượn vài ngày:)) Em đang thi nên không rubik gì cả:(

Lạ nhỉ :)) Vào đến đây toàn thấy mấy em spam kinh wa' ko thể đỡ được =))=
))=))

Khiếp quá :-ss Cô cảm chắc giờ này đang ngủ à mà ko lên xì pam :-ss kinh quá lớp A2 cứ thế này làm gì chả 12k :-ss

bàn cuối há há há=)):)):X:X

đang đi tìm bạn nào photo 30% chuyên nghiệp có thể mặc cả được hàng photo thì làm dư ra cho mình một bộ :-ss
ko tìm thấy sách công nghệ online :-<

sao lý trí mình kêu gọi đi học công nghệ mà tình cảm mình cứ dán vào máy tính thế này :((

Học công nghệ ngắn mà dễ nhớ mà :-j học đi còn làm dấu cộng ko trao đổi hoặc quay bài :>

ôi mình đã rất cố gắng nhưng sao hôm nay bài CN của mình chỉ dài đến trang thứ 3 =(( tại sao, tại saooo :(( :"> =((

chào các bạn tớ đi học Sinh, Sử, Lý và Thể dục đây :-<

Lý mai là xung phong nhỉ. Đến thứ 2 mới là gọi đúng ko? :-s:-s Đi làm đề cương mai còn có cái photo đây :">:">:">

Em chỉ thức đêm chơi rubik thôi:)

----------

Đêm qua em ngủ đâu?Chị nào có nhu cầu em chơi 2x2 thì em cho mượn vài ngày:)) Em đang thi nên không rubik gì cả:(

:)) chị thì phấn đấu thi học kỳ xong học đc vài cái công thức và đủ tiền mua cục DIY (vì thi học kỳ, mọi người phải học -> ít ai đi ăn hơn -> mình không adua đi ăn theo -> còn tiền B-) )

Rubik mượn chán lắm, vì sẽ có ngày phải trả :|, cảm ơn em, tặng luôn thì chị xin :))

Liệu có nên lập 1 thread rubik để tránh loãng topic lớp mình không nhỉ :"> mình spam cũng ngại lắm 8-| :">

Người con gái Á Đông e thẹn hở mày? =)
Sao vừa làm câu 1 đề cương Sinh đã ko biết làm như nào rồi thế này :((

:)) chị thì phấn đấu thi học kỳ xong học đc vài cái công thức và đủ tiền mua cục DIY (vì thi học kỳ, mọi người phải học -> ít ai đi ăn hơn -> mình không adua đi ăn theo -> còn tiền B-) )

Rubik mượn chán lắm, vì sẽ có ngày phải trả :|, cảm ơn em, tặng luôn thì chị xin :))

Liệu có nên lập 1 thread rubik để tránh loãng topic lớp mình không nhỉ :"> mình spam cũng ngại lắm 8-| :">

bạn Mih Ngân "máu chạy rất nhah" => rất máu :))=))

Back
Bên trên