Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

mình xung phong làm hội trưởng hội Trầm Cảm Rubik rồi đấy nhá :))
Sếp có đang bình thường không thế ^:)^ ^:)^ ^:)^
Hôm nay chị nào qua hỏi em thế nhi?:-ss

Sorry em, tại nhiều chị có nhu cầu học rubik, kèm thêm sự hấp dẫn của mấy cái rubik các em cầm, chị đã xí xớn sang. Nhưng xong nghe nói trông rất lố và giống mẹ mìm dụ dỗ các em nhỏ, chị, một người con gái Á Đông đành e thẹn về lớp :"> :))

P/s: sorry các bạn về sự spam và quấy rối topic lớp của tớ :"> ( sao như bài nào cũng có P/s :"> )

Thế trận tới bọn mày định té hết ah...
Đức Việt đi đê...
Lanh Hậu mải chơi vừa thôi...đi đá nốt trận cuối, ko muốn chém ông Hiếu ah?
Hôm đấy có AGT vòng 1 ở trường(làm chân quét dọn), chưa chắc đã đi được.

quét dọn thì đi đê [-( các anh là có chuyện quan trọng. còn nếu mà audition thì diễn riêng cho BGK vào hôm sau cũng đc mà, nhờ =))

Sếp có đang bình thường không thế ^:)^ ^:)^ ^:)^

Sorry em, tại nhiều chị có nhu cầu học rubik, kèm thêm sự hấp dẫn của mấy cái rubik các em cầm, chị đã xí xớn sang. Nhưng xong nghe nói trông rất lố và giống mẹ mìm dụ dỗ các em nhỏ, chị, một người con gái Á Đông đành e thẹn về lớp :"> :))

P/s: sorry các bạn về sự spam và quấy rối topic lớp của tớ :"> ( sao như bài nào cũng có P/s :"> )

Ủ ôi!! Đấy cô Cảm nhá!! Dám bảo tôi mê zai!! Cô làm nao` em í sợ rồi kia kìa[-x [-x Làm xấu mặt phụ nữ Á Đông nhá!!

Ôi cô Cảm đi một mình ko gọi tôi :)):))=)) Sau đi phải gọi chị em đi theo với chứ:)) Pháp 1 có phải lớp có em đầu giật điện ko :x:x

Mai ko học tin thì mình sẽ đi đâu về đâu :-??:-??

Đằng nào thì tôi cũng đi cả sáng rồi. đá h nào cũng thế mà. Cùng lắm thì thua 0-3, đằng nào chả nhất bảng rồi :">

oạch thôg tin nhah dữ, tìh hìh là... sắp liên hoan $ thưởg 4tr nhá :">:">:))

Ôi cô Cảm đi một mình ko gọi tôi :)):))=)) Sau đi phải gọi chị em đi theo với chứ:)) Pháp 1 có phải lớp có em đầu giật điện ko :x:x

Mai ko học tin thì mình sẽ đi đâu về đâu :-??:-??

à em đầu giật điện thật là ấn tượng :-? thế mai đi mẹ mìn các em tiếp nhé :">
oạch thôg tin nhah dữ, tìh hìh là... sắp liên hoan $ thưởg 4tr nhá
Hôm nay mình vừa liên hoan 20 nghìn VND của bạn Lê Ngân xong, xin lỗi bạn Việt nhé :-" ;))

Liên hoan tiền của LN mà phải xin phép ĐV áh? Chỉ có liên hoan tiền của ĐV phải xin phép LN thôi! :D:D:D

Thế trận tới bọn mày định té hết ah...
Đức Việt đi đê...
Lanh Hậu mải chơi vừa thôi...đi đá nốt trận cuối, ko muốn chém ông Hiếu ah?
Hôm đấy có AGT vòng 1 ở trường(làm chân quét dọn), chưa chắc đã đi được.

Quét dọn cái cck :)) Đi mom mày đê, ko đi là ăn đòn 8-X: 8-X: 8-X: >:/ >:/ >:/
Đằng nào thì tôi cũng đi cả sáng rồi. đá h nào cũng thế mà. Cùng lắm thì thua 0-3, đằng nào chả nhất bảng rồi :">

Cùng lắm 3-0 là thế nào, đội ông Hiếu ghi đc 1 bàn là hết vị :))8-X:B-)=P~
Thằng Vi trong ban tổ chức nên ko đi đá đc :(
Ko biết Điềm có bận vụ AGT ko, nếu có Điềm thì anh em vẫn đủ người để đá <:p :x

Có gì chiều thống nhất sau, nếu ko đủ đội thì 2 thằng Lanh Hậu phải đấm nhau, thằng nào thắng cho đi chơi sớm hơn thằng kia =)) Thua thì dĩ nhiên ở lại mà chém Hiếu =))
Kiểu này dễ Hậu phải ở lại chém Hiếu lắm =))
Hậu mà máu đi chơi thì Lanh dễ ở lại lắm =))

Chỉnh sửa lần cuối:
CÓ khi thế đấy Sex ơi.
Hôm đấy đang muốn làm judge.
DV-LN là gì thế???
BIết là nhất rồi nhưng mà chả lẽ...

Back
Bên trên