Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

trong máy em có cái ảnh sếp đang cầm tay "anh" chiến sĩ băng bó đấy,con mẫu nó xí xớn rename là"cặp đôi hạnh phúc":)) sếp thích nhé=)) trông tình cảm thật:">
hôm nay thạc sĩ phởn nhể,làm lụt cả canteen :)) chúng ta nên nhiệt liệt biểu duơng thầy b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
trong máy em có cái ảnh sếp đang cầm tay "anh" chiến sĩ băng bó đấy,con mẫu nó xí xớn rename là"cặp đôi hạnh phúc":)) sếp thích nhé=)) trông tình cảm thật:">
hôm nay thạc sĩ phởn nhể,làm lụt cả canteen :)) chúng ta nên nhiệt liệt biểu duơng thầy b-)

share cho sếp đê, để sếp thử photoshop cái nào ;)) ý tưởng: sóa hình "anh" ý đi, vẽ hình cái đùi cừu vào, coi như sếp đang chuẩn bị hun khói =))

@Minh Ngân và Tee: ko đến hồ GV thì ra hồ Tây hồ Gươm cũng dc, miễn có nước để lặn ngụp, ko phải mình thích bikini :-w:"> :))

Uh công nhận kem hnay ngon :)) mỗi tội đang oánh dở cầu lông nên còn mấy miếng cuối đành cho vào gốc cây =))

Chỉnh sửa lần cuối:
@xe tím:dạ cái anh cắn cái vết trên mặt em ý;)) mà mới cả em đổi rồi thưa chị,trông nó hơi bị gây hiểu nhầm:"> btw anh ý đang tháo găng,ko phải đang che chắn nhá:-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Th.S hnay sao íh nhờ :-s:-s:-s
Sếp Thu đi bơi cả hè rồi mà còn thích ngụp lặn cái giời này à? =)

Sắp Noel rồi 8-> Hồi cấp 3 cứ đến Noel là mấy ngày thi, chẳng đi chơi được đâu 8->

ôi may quá sang page mới page cũ bạn nào post nhạc làm đình trệ đấy :-w:-w

làm hqua đang ngồi tưởng ma:-ss:-ss đứa bạn lại còn đang dọa mình:-ss:-ss

Có gì năm sau sếp cầu cho thủy quân đến tập qsự cho mình thì may ra đc ngụp lặn =) Ôi cái giời này mà ngụp lặn thì tha hồ 8-> =)

chém ko đỡ đc. Ngan ơi là Ngan =) sếp Thu so với Ngan thật quá ngây thơ :">

@Đạt : uhm chính nó =) mà lúc đấy HP đag làm j Đạt thế ;;)

Đờ u đu nặng đụ ;))=P~

----------

he lo moi. ng`.:)).To' dag o? quê đây:)):_h

----------

he lo moi. ng`.:)).To' dag o? quê đây:)):-h

Em chào anh Phạm Thành Trung đang ở quê đây ạ =))=)) =)) <:p <:p <:p \:d/ \:d/ \:d/ :-h :-h :-h 0:) 0:) 0:)
Con hĩm Sex, mai ko đá bóng à ? :-w :-w :-w :-t :-t :-t >:/ >:/ >:/

@Tee: thủy quân mà lại về đúng cái hôm trường mình có lũ ý nhể =))
@MA: uh thì nhưng mà làm cái gì nhỉ :)

ôi Bao ơi ava của mày là ảnh cưới chị con Thi à? :-o
hỡ..hỡ....hỡ........xúc động :") đẹp ế :")

@ Sếp : nhà em vừa có 4 con mèo con thì cho 3 rồi:)):)):))Đợi năm sau nhá ;));));))
@Quân: mèo ở quê chán lắm :|Nhát người bỏ xừ :-<

Back
Bên trên