Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Khổ thân sếp Thu =) Các bạn tích cực làm đi nào. Cái này cô Nam nhờ à? :">:">:">

Chả bảo gì cả. Nhận lỗi và viết bản kiểm điểm thôi :|:|:|
@Ngan: Ừ chúng mình quá gương mẫu luôn íh :"> Gương mẫu kiểu công nghệ cao :>

như kiểu: "e xl vì đã k chép cả chục bài hóa, làm việc riêg và k chú ý nghe jảg" như trog sđb viết áh, thế thì tớ hỏi làm j` cho mệt =.=

Thực ra thì ấy ko cần hỏi vì nếu cô đã ghi rõ như thế thì ấy có nói gì với thím cũng vô ích thôi :| 1 bài hóa thì còn có khả năng chứ chục bài hóa thì hết thuốc :|

Ông ý bảo là sẽ cố gắng làm xong trước T4, vì lúc tao gọi thì ông ý kêu là " vẫn còn bị ảnh hưởng của trận mưa" 8-}

Thực ra thì ấy ko cần hỏi vì nếu cô đã ghi rõ như thế thì ấy có nói gì với thím cũng vô ích thôi :| 1 bài hóa thì còn có khả năng chứ chục bài hóa thì hết thuốc :|

mìh đag hỏi nói lí do j` vs N** =.= , vì thể nào bà chẳg hỏi why >.<

Tìm excuse làm quái gì vì đằng nào bà ấy chả phủ đầu lại =)). Thế nên là cứ viết luôn BKĐ rồi mai mang đến nộp thôi cho no tiện ;))(đúc rút kinh nghiệm thực tế từ vụ "vô lễ" của tôi năm ngoái =)))

Đấy, thầy nói là chỉ có chuẩn :"> Tại sao các bạn cứ cố tình ko chịu hiểu mọi lí do vs cô đều là vô nghĩa :">:">

N** nổi tiếng là thấu hiểu và với tâm lý học sinh mà lị:-> cứ thế mà làm theo lời thầy ý,ko phải đắn đo:))
sếp Thu ơi mấy cái tiền quỹ phải nộp là gì ý nhỉ b-)

thật chứ lại,ko tin cứ hỏi các thế hệ học sinh đi truớc,ai cũng phải thấy là mình quá"may mắn"được cô Nam dẫn dắt và trở nên truởng thành như ngày nay!
(ôi mình chém quá giỏi=)) )

Back
Bên trên