Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Các bạn nào t7 đi cosplay Giảng Võ thì đem theo em út của mình nhé, có 1 gian hàng của Thiên Thần Nhỏ trong ý, vứt em út vào đấy chúng mình trông coi cho :x
Nhá nhá :">

Các bạn nào t7 đi cosplay Giảng Võ thì đem theo em út của mình nhé, có 1 gian hàng của Thiên Thần Nhỏ trong ý, vứt em út vào đấy chúng mình trông coi cho :x

mình định đi cos hôm đấy, nh mà ko đc. nữa rồi, chán quá :-<:-<:-< :| có j` cố gắg qua chơi vậy :-<

ko phải học Hải nữa à =P~ =)) khối em nữ lớp mình đau lòng rồi:))
sếp Kha nói câu đấy ko sợ Min nó đâu lòng ạ :))

tưởng năm ngoái có thầy cô nào nhờ tớ đưa cho Quân USB rồi mà? ko phải Anh Hai Sài Gòn (a Hải) àh? hình như cô Địa...:|

huh :| USB tớ có mỗi cái trắng trắng đưa thầy Hải :|
cô Địa tớ đưa làm j :|

ẹc post lâu vãi chưởng :|

khổ thân bạn Quân =((
thế thì làm đơn xin Nam cho học Hải tiếp đi ;));)) mình làm rồi bạn ký nhá ;));))

Lâu lắm mới vào đây chơi. :">
28/8 đã đi học zồi á? Tưởng 21/8 tập trung lần 1 thì phải có tập trung lần 2 nữa rồi mới đi học? :-ss:-ss

21/8 mà?
@Quân: thế mà tớ nhớ là năm ngoái đã đưa cho cậu 1 cái usb rồi mà, chả nhớ mầu gì :|

Mình thề là mình đã phải dùng lạc việt để tra từ :-& :-t

còn cái vụ cnn, no no 8-} :-t mình có dở hơi đâu mà chuyển >:/ kể cả học Quyến Luyến gì thì mình cũng cố gắng 0:)0:)

mà hình như ko được học a Hải nữa à :eek: :eek: :eek:

thật là học Quyến ko đấy :-ss "huhu thầy ơi, góc này 90 độ mà :((" - "nhưng nét chì của em chưa đậm đủ 1 mm :|"

8-} __cơ mà thấy bảo Quyến dạy lí hay lắm :-??

---
đc xem TenaciousD :)) buồn cười vãi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình thề là mình đã phải dùng lạc việt để tra từ :-& :-t

còn cái vụ cnn, no no 8-} :-t mình có dở hơi đâu mà chuyển >:/ kể cả học Quyến Luyến gì thì mình cũng cố gắng 0:)0:)

mà hình như ko được học a Hải nữa à :eek: :eek: :eek:

<:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p

Đổi Hải lấy Văn Quyến , được đấy...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Cái hội chợ của Mirinda ah, cũng định đi, anh em ECE đi không???=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Gian hàng của TTN có gì không, hay là toàn thiên thần thôi...0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)
:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<
Nếu mà đi, thì chắc là đến xem Kim với cả MK thôi...:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

:-<

Sếp đùa;))
Bình nó thích wild cơ=)) Thiên thần obey quá có khi Bình ko thích:)) Phải có chút violent, chút resistance;))

----------

Na ơi, vừa thấy trên TV có anh tên là Ng~ Công Vinh, ko biết là anh nào=))

Back
Bên trên