Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

type trong cơn buồn ngủ và ức chế nó thành ra thế đấy NA ạ :(( cứ lúc nào bực mình lên...:-<

Mờ nhạt cái đầu mày ý :))
Gọi đệ Công Vinh ra mà đá =))
Nó làm mồi nhử cho mấy con hổ đói hậu vệ mà ;))
BDN thực dụng vãi lúa :x Mà ko thực dụng ko đc cơ =)) Tiền đạo đâu ra mà 4-4-2 =)) Cứ 4-5-1 là ngon rồi :x Thằng nào chiến đc hàng tiền vệ của Bồ >:/>:/>:/

BĐN thì công nhận là mạnh;)) Def với Mid ngon phết:-?
Nhưng mạnh thôi thì chưa đủ đâu:D

uh đang định vào hỏi ai xem ko:)) trận này Nadal đánh như kiểu chả mất tí sức nào ý, đất nện có khác :-j Anh Fed lỗi nhiều,có mấy quả out cũng phí,đc mỗi set 1 còn tạm,về sau thua nhanh nhìn anh ý như kiểu buông ý:))nói chug thắng ko đã lắm :D
@Đạt:CV đang bị gãy chứ ko thì cũng tung hoành bên Áo rồi,khách mời danh dự của Euro đấy biết chưa em:))

Chỉnh sửa lần cuối:
khách mời danh dự là sao (câu này thuộc mảng thông tin, ko phải mảng nhận thức nhé :|)

Là NA chém gió;));))
Fed thua nhanh quá:| Khổ nổi ông Nadal chạy trên sân đất nện như con trâu:)) Còn Fed thì tự đánh hởng nhiều:|

khổ thân sếp thu lại fải chêm thêm câu chú thik nữa=)) có ai nói gì đâu ạ:">
em chém thế thôi,thực ra là đc hãng Castron nó mời theo dạng 1 nứoc 1 cầu thủ đại diện đi dự khán ý ạ:D
[post xong thấy câu của bạn Lanh:)) thực ra cũng ko chém lắm,anh cũng là 1 khách mời dự khán kiểu chủ tịch Fifa chẳng hạn=)) cùng 1 hàng Vip;)) ]

Chỉnh sửa lần cuối:
nhưg bị gãy cái j chưa thấy nói rõ kìa :">

Thảo : nấu mì là kiểu đun nc' sôi xog rót vào đậy lên ý hả :))

B-) B-) B-) >:) >:) >:) chả biết gãy gì;)) nhưng mà mọi sinh hoạt cá nhân đều phải do đồng đội giúp đỡ ý :-< khổ thế đấy =))
bây h mới để ý cái bài hát Ẻuro nghe nó khắm thể nhỉ 8-} nội dung ek liên quan gì cả:|

ơ này mình đã xác nhận là gãy ch** đâu mà hớn=)) gãy tay thôi 8-} ko thì....chết à=)) làm hộ làm sao đc >:) thôi chả nói nữa ko lại mang tiếng bới móc đời tư nguời nổi tiếng hê hê:">

Chỉnh sửa lần cuối:
"Hoàng tử" Podol trâu quá :x
Thế mà Bayern ko biết dùng :( Phí vãi lúa :((
Thôi sang Man đê, đang thiếu tiền đạo :)) :x :-" Thằng này vừa đc cái heading lại đc cả cái long shot :x
Nếu mà về Man thì để Rooney hoặc Tevez đá lùi, cho Podol cắm ;)) ;)) ;))
Podol hồi xưa là 10M, năm nay đá như kẹc chắc là xuống giá còn khoảng 7,8M thôi :D
Ko mua nhanh sau Euro nó điên lại lên 12,13M bây h :((

Chỉnh sửa lần cuối:
off topic rồi em ơi:)) mày có bị bấn ko hả,cứ vào đây thao thao bất tuyệt=)) sang box bóng đá kia kìa,đang sôi nổi;))
mà công nhận Đức tấn công trâu vãi :-SS đúng là UCV vô địch>:) tao thik Klose hơn,chơi đồng đội vãi:x quả nào cũng có dấu ấn của anh:))

mình thề là mình không xem một trận Euro nào nên chả hiểu các bạn nói gì :">:">:">

Thu ơi đi chơi =p~

Back
Bên trên