Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Hehe, mà bể sáng là trong nhất nhờ, sạch nhất nhờ. Hồi xưa em cũng đi bơi sáng, mà bơi được mỗi 1 ngày thì nhà em chuyển nhà, thế là hết cả bơi lẫn lội. Chắc ông trời ông íh không cho em làm trò đấy :">

chán quá :( làm thế nào để đi chơi hết mình mà vẫn ko bị đen =((
Sau hôm đi Suối về đen kha khá 8-|

Tao nghi thằng Bình nó dùng phép Ẩn dụ, thằng Đạt gà quá;));))
Mà đấy là bể của Làng Quốc tế Thăng Long:p ( hôm nay ko đi đc, chán quá:(()

Gà kẹc =)) Chình tôi cả thằng Hiệp ví mấy đứa ở bể bơi là MA_2 và MA_3 mà =))0:) B-) Chỉ chết cười vì thằng Bình nó tưởng thật,xong rồi còn đi khoe =)) =)) =))

chán quá :( làm thế nào để đi chơi hết mình mà vẫn ko bị đen =((
Sau hôm đi Suối về đen kha khá 8-|

Sếp ơi da đen 1 tý cho đẹp, trắng quá bọn nó lại gọi là Kha "heo" bây h =)) =)) =)) <:p <:p <:p ;)) ;)) ;))
Da nâu nâu đẹp mà, Beyonce :x :x :x
Thằng Bình thích da đen ( cả trai lẫn gái ) =)) =)) =)) \:d/ \:d/ \:d/ =; =; =; >:/ >:/ >:/

Thích da den íu đâu.Với lại bơi lúc 2h30la vừa rồi ,ko nắng lắm , tầm chiều chiều thì quá đông.

----------

Mà hè các bạn có đi chơi đâu ko, hay là toàn đi đánh lẻ.:-< :-< :-< Như 1 số cầu thủ ECE chẳng hạn.;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) Anh em có khi năm sau lập đội hình WAGS của ECE được rồi đấy. Thằng nào cũng có "hàng" hết rồi, trải dái từ thủ môn đến hết tuyến trên, nhất là 2 cầu thủ tiền vệ trụ cột.;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) Có lẽ phải tự viết đơn rút khỏi đội bóng thôi.:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< So embarrased.:-< :-< :-< :-< :-< :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ hơ lại còn cái kiểu so sánh thế kia mất giá hết ECE bây h.

với lại Bình thì thiếu j :)) mà phải embarrassed

Chỉnh sửa lần cuối:
cả ngày hôm nay, nhà cứ mất điện lên xuốg, ngó mà oải quá :-<:-<:-<

sao cái bài dân trí kia lại nhét cả ảnh lớp mình ko liên quan vào thế =))

uh công nhận,toàn thấy ảnh A2 mới sợ:)) kiểu này nguời ta tuởng chể team truờng mình có cả mấy em zai như Sex với gà thì =))
chắc tại nguời ta yêu cầu ảnh nào có cô Trâm thôi nên là lấy bừa :-j hí hí lăng xê cả zai cả gái A2 lên;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bài trên có đáng ăn thẻ vì spam ko :)|...

m* bên A2 mod đang dọa thẻ kia kìa
sang xin lỗi mod đê
oh` xóa bài bên A2 rồi

Nguyễn Vũ Tuấn
This message has been deleted by Nguyễn Vũ Tuấn.

Hình như trong lúc khó ở mình hơi quá miệng :">
Chết thật ai nhìn vào lại tưởng mình đanh đá lắm :"> :-s
Ngại quá đi mất :">

Back
Bên trên