Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

nói thật là hè chưa chắc đã tụ tập đc. đâu, khó lắm, mỗi đứa đi 1 đằg, biết đường nào mà lần

----------

bạn Quân đừg làm nhụt chí mọi người nhé :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
Hè tớ đảm bảo tớ không đi được :|:|:| Mà kể cả tớ đi được thì chắc chắn còn nhiều người không đi được :| Mà mấy hôm nay mát mát thì đi đi, để vào hè hẳn nắng thấy pà, đi làm sao được :|
Mà nói thật là tớ háo hức cả tuần rồi, sao đến phút cuối cùng mọi người lại quyết định ntnày :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

tớ nghĩ là BBQ làm cũng phải chuẩn bị nhiều thứ lò nướng, ướp thịt các thứ mà chúng mình sợ ko làm đc :p cứ ra Bách Thảo mua bánh kẹp ra ngồi cho mát thôi :"> chụp ảnh, mang bóng ra chơi,cầu lông lá gì đấy :"> thanh tịnh chưaaaa =))

ừ đấy, thì cũng định thế mà :(:(:( Chứ thịt thà thì không kịp nướng đâu, mà nóng nữa :(:(

ừ thế mọi người quyết đi :)) đi tour Bách Thảo - Hồ Tây với sếp Thu ý ;)) :"> :x

Ủa, tưởng các bạn đùa vụ barbecue, hóa ra thật à 8-}=))
Giản dị thôi:-j Cứ Như Lan mà chiến;)) Vui là chính mà:D
Nhưng chẳng lẽ mai mấy chục hs Ams mặc đồng phục ra đấy ăn bánh mì rồi ngồi giữa cỏ ngủ + chơi + nói chuyện à:-?

bảo Hậu vác đàn ra đê :)) mà đi chơi cho khuây khỏa đầu óc :x gần gũi thiên nhiên cây cỏ :x

Thôi tớ nản rồi đấy :-< Chủ Nhật Phanh nó có đi được đâu :-<

nhưng mà mọi ng` biết cả chưa :-?? ko thì làm sao mà đủ ng` đi đc.
dạo này chúng mình đi chơi nh` xin chắc j đã dễ :-j
CN còn đi cơ mah

Chỉnh sửa lần cuối:
@Thảo: CN Phanh ko đi đc nhưng mà mai chắc ối ng ko đi đc :D Như nhau cả thôi mà :D
Thôi mai cứ THanh chè 1 phát coi như chia tay nhau :D Còn vụ Bách Thảo để khi khác, tổ chức qui mô bài bản hơn hehe

Đề nghị các bạn zai dạy con gái lớp mình bắn CS lúc nào cả lớp đi bắn 43 chọi 12 =))

tóm lại ngày mai ai đi được thì đi nhá, chủ tour là sếp Thảo, tớ chỉ là tourguide thôi

Nghỉ hè chúg mình.....sẽ nhớ nhau lắm lắm lắm lắm lắm đấy :(:)(:)(( bùn quá :(( mình cài CS lúc nào các bạn lên bắn rủ mình nhá :((

----------

mà hè đi bơi nứa nhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa:((

hơ hơ, hè bạn nào muốn gặp mình cứ 7h ság đến trường là y như rằg gặp ngay í mà :-j :"> :))

chuẩn bị lên kế hoạch bắt cóc và giả danh Đức Bình ;)) :-" B-)
đã xác định mục tiêu và địa điểm thực hiện ;))
ps: tớ đùa đấy :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
E hèm , no Trang Ngân please. Nhất là 9B và 9 Đạt.=; =; =; =; =; =;
Đat: Đừng có mà bảo là "baby" chứ.
Mà lớp mình CN này đi đông ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
Đạt già danh ĐB vào lớp mình vì mục đích khác cơ;));))=))=))
Hè này chắc dễ gặp mình nhất ở trường tầm chiều:D

Back
Bên trên