Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Thầy có bảo là của thầy đâu mà gọi là "ăn cắp bản quyền". :">:">:">
Hehe, hnay thật là háo hức, hớ hớ =))=))

Ava con Ngan bựa ko chịu đc :)) Đã thế còn sỉ/xỉ nhục cái khẩu Ak41 pro mình chuyên dùng để thẩm :(( :(( :((
Yêu cầu các bạn ko trêu bạn Thu nữa nha :-" ;)) Nhất là thằng Bình >:/ >:/ >:/
Các bạn bán vé chợ đen tư tung, mình chả biết thế nào mà lần :(( Na thì bảo 10k, thầy giáo thi 40k, Sex ếch ộp thì 30k, Ket lại 25K :(( Mỗi Bù Quân 2 Sting cả Đức Bình free là mình thích :x :x :x :-j

Có ai trêu Thu nữa đâu ? Với lại lớp mình bán vé thì có ai mua ko , trừ mấy thằng
"dần đói" ra .;;) ;;) ;;) ;;) ;;) =; =; =; =; >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/

mình còn ko đủ tiền mua 1 chai sting :">. thế mình có đc vào ko :">. mình nghe nói ĐB cho free à :">, thế cửa của ĐB là cửa nào để mình vào :">
chúc các bạn chiều có great show nhá ;) :x

Thanks Cẩu , bạn vào cửa nào cũng được ,vì mình là người soát vé mà.\:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ :"> :"> :"> :"> :"> Welcome to our party <:p <:p <:p <:p <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
có ai xin cô Sử chưa =))

----------

tổ sư, bạn Lê Anh spam khiếppppppppppppppppp quá =))

Sao mà bất ngờ đến mức đấy;))
Mà sao hồi trước mình spam nhiều ko thấy "ts", bây giờ mình " bỏ nghề" rồi mới "ts":p
@ Sex: Cái này trên YM có đầy, chắc gì đã là bản quyền của ông;)):p
@ Đạt: Đấy là Ak47:p
@ Bình: lớp mình có 2 cửa mà mày đòi soát cả 2 a';)) Tham thếb-(

Chưa bao h mình thấy thích được đói, thích được mệt, thích được khản cổ, thích được hoa mắt, thích được khóc thầm, thích được đàn đúm như hôm nay :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

Đức Huy ko bảo là của mình nhưng lại sử dụng chưa có sự cho phép!!:)):)):))

----------

Cố lên!!! Thứ 5 tuần sau mà đi tham quan thì cũng được đấy!!!:))\:d/ \:d/ \:d/

oh yeah đi thứ 5 đi :x:x:x

----------

Yêu gê ghớm :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

Thu: ảnh đẹp :x
Bình: mày chỉ đc cái welcome - căm well gái là nhanh =))
Lanh: nhìn tưởng 41 :)) 2 thằng ất ơ Hậu,Lanh bây h vẫn chưa đc về nhà =)) Lý do là bùng anh Nghiêm nên phải ghé tạm quán PS =))

Khổ thân Hậu vs Lanh :)):)):))
@Đạt: Cảm tưởng của bạn ra sao? ;));));))

@Đạt: tí nữa có ảnh đẹp hơn. Mà hỏi THẬT đây: căm well ngoài là từ nói lái của welcome còn có ý gì khác ko? Mình ko hiểu...:(

@Ngan: sếp ước có vali tiền rơi vào sân nhà sếp :D

rơi vào sân nhà sếp chắc j` sếp đã đc. giữ đốg tiền ấy ;)) ước nó rơi ngay trước mặt mình í sếp ạ ;))

Back
Bên trên