Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

sex is no. 1 mới nhớ có câu danh ngôn gọi là : basketball is the second best indoor game. and the best one shouldn't have spectators.
nghĩ là cái này Lanh hay Bình đọc hiểu ngay ;))

Đâu cần đến thằng Bình hả Bù.Indoor thì ai mà chả biết ;)) ;) :-"
này Đạt lại phát ngôn gì thế :D

Tớ chỉ bảo thằng sex tinh tế thôi mà 8-}
Dạo này mình nói câu nào là bị các secu "chăm sóc" kỹ quá :-?? =; >:/ :-t

Thu ơi thôi để mẹ đi tìm bố về dạy cho con các kiến thức cơ bản :"> Hay con qua nhà dì Kha học nhờ đi, dì là bạn thân mẹ có vẻ hiểu biết lắm :">

:-< :-< :-<
Chả lẽ con bị hổng kiến thức cơ bản đến thế sao?

Sao có những môn thể thao đặc biệt như vậy mà con ko biết tí gì 8-}

Ôi con nông cạn quá...Hú hú hú :(:)(:)(:)(:):)(:)(:)((

;)) bố ai mà biết nó là cái gì ;)) :-??

mở lớp cấp tốc dạy sếp Thu đi các bạn ơi ;)) Cầm tinh con Nai hả bạn ;)) :-" Hay là con Cáo =)) Ét te, cho tớ rút lại vế 2 nha ;))

đc, ghi nhận cố gắng chứng tỏ bản thân của bạn Thu ;)) Tớ đang cân nhắc 1 chỗ trong lớp bổ túc văn hóa buổi đêm của tớ ;)) :-"
Muốn làm sếp lớp đấy thì phải chứng tỏ bản thân hơn nữa ;))

trời ơi sếp Thu ...8-}
@Bù:mình biết :"> indoor mà lại SHOULDN'T have spectators;)) chỉ có thể là nó:))
hơ hơ hôm nay Ece đá nhẹ nhàng vãi,Lý 2 gà bỏ xừ:-j đúng là tiền sân thì ko mất dưng mà tiền ăn thì.....chật vật mãi mới đủ :)) vẫn chưa tìm ra thằng nào gọi khoai với cả nem ý nhỉ 8-}

Thu chán quá , cái ava hình như ko hợp với bạn lắm.Có lẽ nên thay đi.KO người khác hiểu nhầm.Nhiều người chơi "thể thao" đâu phải lúc nào cũng nghĩ đến thắng thua,nghĩ đến giải này giải khác.Nhiều lúc họ "thi đấu" because they like to, và muốn tự đem đến niềm vui cho mình( in some cases thì có thể là "người khác" nữa).Giờ Thu hiểu chưa?Nếu chưa hiểu có thể gặp riêng mình rồi private talk cũng được.

bạn Đạt với bạn Bình đăg kí làm chân dạy gia sư ngoài giờ cho sếp Thu kìa sếp Thu ơi =))=))=))
@Bình, Đạt: bổ túc ban đêm hả bạn ;)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bó tay bạn Bình =))
@Thu: Spectators chứ có phải inspectors đâu :">:">:"> Mà giờ Thu đã hiểu gì chưa thế? :">

Thu chán quá , cái ava hình như ko hợp với bạn lắm.Có lẽ nên thay đi.KO người khác hiểu nhầm.Nhiều người chơi "thể thao" đâu phải lúc nào cũng nghĩ đến thắng thua,nghĩ đến giải này giải khác.Nhiều lúc họ "thi đấu" because they like to, và muốn tự đem đến niềm vui cho mình( in some cases thì có thể là "người khác" nữa).Giờ Thu hiểu chưa?Nếu chưa hiểu có thể gặp riêng mình rồi private talk cũng được.

Thôi anh ơi, xem đá bóng tiếp đê, chém gió lạnh quá 8-} 8-X: >:p

Bình về làm gia sư cho con tớ nhé :">

Thuê nó thì con bạn chỉ giỏi điểm Thể dục thôi ;)) :-< :-<
bạn Đạt với bạn Bình đăg kí làm chân dạy gia sư ngoài giờ cho sếp Thu kìa sếp Thu ơi =))=))=))
@Bình, Đạt: bổ túc ban đêm hả bạn ;)) =))

Tớ bổ túc ban đêm B-) Thằng Bình gà con, ai cấp giấy phép hành nghề cho ;)) =; =))

Back
Bên trên