Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Đạt:Tao đang định lên HAO để đuổi mày khỏi topic Anh2 vì lời lẽ thiếu văn minh,đang định dùng 2 từ :Óp Phặc thì mày lại cướp mất.Học của ai đấy?
Lớp mình khi nào bảo cô Nam cho đi đi ,hay là thứ 2 gợi ý cho cô đi.

Sếp Thu ơi! Sếp định cho 1 màn nhảy nhót để mọi người trong lớp tự sướng với nhau trong 1 khoảng tg là 1 tuần à:-/ CÓ kịp ko:-/
Mà đúng là nên làm đồng phục sớm:D Sợ hè có ng đi ( hoặc lên A1:-?)
Có khi năm sau lại thêm 1,2 bạn nữa;)) 8-}

Tớ biết từ Óp phặc từ hồi lớp 8 hay xao íh :"> Từ đấy hay mà :"> Hay là nó còn cái nghĩa nào khác tớ chưa biết? :">
Thiết kế đồng phục đê ;));)) \:d/\:d/\:d/

phứa phứa, vụ đi tham quan có bạn nào bản lĩnh gỡi truyện thím ko ;;)

Sếp Thu kìa, con chim đầu đàn kìa :)):)):)) Đùa chứ tớ nghĩ là tất cả cùng đặt ra vấn đề vs cô íh :">

nói chung bạn LA là có ấn tượng ko tốt vs thím, nhất vụ bùng tiền cô Lan Anh =))

vô đối bạn LAnh, bạn quá là gây ấn tượng với thím rồi đó =))=))=))

Hehe, thôi, vì tương lai anh em chúng ta, các bạn hãy gạt bỏ thù riêng, đứng lên cho lợi ích chung của cộng đồng, sau khi chơi bời no nê thoả thích trả thù cũng chưa muộn :)):)):))

chơi bời no nê thỏa thích là 3 năm, trả thù là năm thứ 4 ;))
@LA: tạm gác nhảy nhót rồi mà, lo vụ chụp ảnh đã :D

lớp 13 chứ sao :-/
mình bây h ko dám lên phát biểu may ra có bạn Lê Ngân đủ tư cách hehe

LêNgân đứng lên xin không khéo lại xin đi bảo tàng thì chết cả lũ =)) (JK :-J)
Tớ nghĩ mình mặc đồng phục trường chụp ảnh hoặc thống nhất áo quần màu sắc giống nhau để chụp là đc rồi.Chứ lớp mình đông,thiết kế một cái đồng phục đẹp đã khó,lại còn xin ý kiến cả lớp có đồng ý ko,2 tuần làm sao kịp :-s...
Thế nên nếu muốn rảnh rang thì để năm sau,cũng đang định năm sau làm cái giao lưu trc trg` như lớp 11Văn ý,làm ngay đầu năm cho nóng :D

LêNgân đứng lên xin không khéo lại xin đi bảo tàng thì chết cả lũ =)) (JK :-J)
Tớ nghĩ mình mặc đồng phục trường chụp ảnh hoặc thống nhất áo quần màu sắc giống nhau để chụp là đc rồi.Chứ lớp mình đông,thiết kế một cái đồng phục đẹp đã khó,lại còn xin ý kiến cả lớp có đồng ý ko,2 tuần làm sao kịp :-s...
Thế nên nếu muốn rảnh rang thì để năm sau,cũng đang định năm sau làm cái giao lưu trc trg` như lớp 11Văn ý,làm ngay đầu năm cho nóng :D

đồng ý sếp Kha :D hôm chụp ảnh thì có 2 lựa chọn: 1 là tất cả mặc áo trắng, 2 là zai 1 màu gái 1 màu, ok men?

----------

oh bài viết số 333 của mình..."333 - bia của đàn bà" =))

Nếu sếp Thu muốn 2 màu thì ko cần phải trai gái đâu:( Chỉ cần sắp xếp đọi hình thế nào để chữ A2 trông đẹp là đc:D ( VD chữ A 1 màu, số 2 1 màu, hoặc nửa trên chữ A2 1 màu, nửa dưới 1 màu:D)

cho Lê Ngân và Ngọc Thuỳ lên làm màn hợp xướng "Cô ới cô ơi..." là thể nào cũng đc đi sở thú đấy =))=)) :">:">:">

Uầy, năm sau làm Giao lưu cho tớ nhoi với nhé :">:">

Back
Bên trên