Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Sao mình thấy đau đầu chóng mặt choáng váng nhức nhối nóng bức kinh khủng :"> ...
P/s: Check my new ava =)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Thầy Huy điêu có tiếg ;))
Mai em nghỉ có phép, ko lo, ko lo [-x :))

Mai em đến điểm danh thôi :">
Thím chuồn thì em cũng chuồn luôn :">
Nhớ nhớ sếp nhớ,thế là cũng mất nửa buổi sáng của em rồi đấy :-< :">

Sáng nay mình mê nhất mấy em Họa Mi. Yêu vãi ạ :*

----------

Ca may em dance sport nữa :*

----------

A` hôm wa 2 bạn Bình vs Quân ăn bánh có ngon ko ;) Đáng nhẽ là phải chia cho tớ vs mẹ Thảo 1 tí, hoặc ít ra là phải mời, chứ ai lại đi ăn luôn thế :p Hay lần sau mình ngoạm 1 ít trước rồi đem tặng sau nhỉ =)) Eo.

Không chỉ ví đâu, quan trọng là cái CHỨNG MINH THƯ cũng ko cánh mà bay 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X:

Thôi không sao 0:)

Chúc mừng bài viết thứ 100 của mình

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi chết, sếp Thu lại mất ví à? Khổ thân sếp wá :(( Thế sếp mất ở đâu có nhớ ko?

----------

Mà hôm nay kt Anh à? Eo. CHết mất :((

Biết là mất ở đâu thì đã không mất :">

Ừ nhở hôm nay kt Anh :-< Mình vẫn đang ngồi gõ Hoá cho anh Hải 8-|

hôm nay đi học có gì ko các bạn:( Ktra Anh có khoai lắm ko,làm lại 1 mình liệu có đc đến 4 điểm ko 8-}:-S

úi sời, chém gió chuyên nghiệp + vốn TA của Na thì trên 9 ngon lành, còn vốn TA của cậu mà chỉ chém gió nghiệp dư như tớ thì tầm 8 :))

Nhìn cái ava của Đức Huy cơ bụng mình nổi lên cuồn cuộn =)) =))

=))=)) sếp Thu có phải vì mất ví mà lú rồi ko,em còn lo ko đuợc nổi điểm 4,trên 9=niềm tin à 8-} em ko giỏi chém gió,cũng chả có tí vốn TA dồi dào như sếp nghĩ đâu :))
ps:quả ava của thầy thật khó đỡ ;)) uớc gì mình đựoc như cô ấy=))

Chỉnh sửa lần cuối:
các bạn mai thi tốt nha ;))
Riêng các bác ECE, bác nào thi đc giải cao em khao "Sờ tinh" dâu =)) ))

Ờ ờ "sting" dâu hả? Làm tớ luận mãi hổng ra cái chi rứa :)) =))

Mà trời ơi, hôm nay nghe được cô Hoa toán lớp mình còn dạy toán cho cả bọn SP nữa, shốc quá :)) thảo nào cô dạy hay thế :))

----------

Đức Huy ơi 1 cậu bạn của tớ cũng để avatar giống của cậu, rốt cuộc đó là ai thế? Siêu mẫu 2008??? =))

----------

Đức Huy ơi 1 cậu bạn của tớ cũng để avatar giống của cậu, rốt cuộc đó là ai thế? Siêu mẫu 2008??? =))

Sếp ko xem The ugly girl trên VTV3 buổi tối ạ :D
Chính hắn đấy :p

Làm ăn hôm nay thế nào :>

Back
Bên trên