Ai Học lớp 9D hồi trươc vao đây nào

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế thì tao hỏi thăm mày nè:))

Dạo này post toàn bài chất lượng , vào đây bậy phát cho nó giải tỏa , các bác ngửi được thì ngửi , không được thì cứ việc dọn , hehe .

Sắp thi học kỳ một mà bây giờ nhiều thứ phải lo quá , làm báo , đá bóng , gia đình , ... Stress mất , có bác nào giúp em với .

Thôi ông nói như ông cụ già ý Duy ạ, ai mà chả gia đình, tao hơn mày việc phải chơi bóng rổ:))

ừm ừm - mấy h rồi mà còn ngồi đây tán phét thế mấy bác !!!

Bạn Duy thế bạn Duy nói gì đi chứ

Bốp ơi mày thì có gì phải lo ngoài việc chơi điện tử với bóng rổ. Học thì đầu năm chưa học đã biết kết quả rồi thì còn lo gì nữa

Khuat Hai Nam đã viết:
Tao chỉ gứi được đĩa And 1 burn ở trên mạng thôi nên tao gủi vài cái còn quà của Loan khồn và Tú cho bọn mày từ giờ đến trước Tết chọn đấy
:)) :)) :)) :)) :))
Oái.. tao nhớ là đăng kí trước cơ mà.... sao lại thế??? Không công bằng. Giận rùi...

Năm nay tao không hề chơi điện tử nhé thay việc đó bằng đú gái đi:))

Thế à thế đã hook up với em nào chưa hay em Trinh lớp Pháp à :))

Em Trinh lop Phap roi vao tay thang Bui` rui con dau...:)) Bop dao nay da co iem nao moi chua???? Nghe noi co nhieu em truong khac den xem mat lam ;;)

oái thằng Bùi cả em Trinh lớp Pháp á ??? Sao nó ko nói rì cả tao nhờ ??? hôm nào tẩn cho thằng này 1 trận...Đứa nào lôi nó vào 4r đi

Sao mày biết hả Loan,à quên mình đẹp trai, phong lưu,lãng tử, sành điệu thế này thì bọn nó để ý là phải:))

Tao chang bit chung no' co de y may hay khong, chi bit la sau khi xem mat dua nao cung lac dau way ve :)) The cho nen den bay gio Bop van co don :))

Chậc , đấy là chúng nó chưa tiếp xúc với Bob nhà mình , nhỉ , haha !!!

Dung rui, Bop nha minh vua dep trai, hao hoa, phong luu lai sanh dieu nua. Dung la bon ngu nen moi nhu the. Neu la tao a, con lau tao moi bo wa. Bop nhi? ;;)

Loan ơi ai lại đi nói sự thật như thế:)) Ai chả biết là tao phong lưu.. nhưng tiếc là mày không xứng với tao loan ạ:))

Dung rui, Bop nha minh vua dep trai, hao hoa, phong luu lai sanh dieu nua. Dung la bon ngu nen moi nhu the. Neu la tao a, con lau tao moi bo wa. Bop nhi?
Ặc ặc, mày là con nào dùng acc của con Loan thế? Con Loan bạn tao đâu có &*(*& thế này đâu :)).

Trần Thế Phong đã viết:
Dung rui, Bop nha minh vua dep trai, hao hoa, phong luu lai sanh dieu nua. Dung la bon ngu nen moi nhu the. Neu la tao a, con lau tao moi bo wa. Bop nhi?
Ặc ặc, mày là con nào dùng acc của con Loan thế? Con Loan bạn tao đâu có &*(*& thế này đâu :)).

con Khồn bi h khác xưa roài:)) , già hơn , tởm hơn , và đồng bóng hơn haha

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng roài,bây giờ Loan khồn bị khoan ..... rồi,chứ đâu như trươc kia !!!! :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên