Ai Học lớp 9D hồi trươc vao đây nào

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khuat Hai Nam đã viết:
Thế Thông và Bạch Thầy thích cái gì condom nhớ tao có nhiều lắm
đùa chứ mua tao cái gì nó thiết thực 1 chút chứ cái đấy tao chưa đủ tuổi :))

Sao thằng em mày bảo chẳng biết gì về vụ gửi quà hả thằng thảo kia, bọn nào không lên mạng hôm nay không được xem cảnh tao đụ:))

Thằng Bốp kia mày cho tao xem cái dick của thằng nào trên webcam đấy

Thế thiết thực là cái gì chứ nói thế bố ai mà biết mua cái gì cho bọn mày. À hỏi thằng Thông là muốn cái gì nhớ

yêu cầu các mod ko được xóa bài của em xóa rồi phải đền ai bảo các bác ko đóng các topic này lại lại còn xóa bài của người khác là bất công lắm đó nhé!:((

các bạn lớp 9D cũ đừng có chửi tớ chứ
lại còn phải cám ơn vì tớ đưa topic này lên đầu trang còn gì =D>

Chưa ai chửi ông mà ông đã kêu rồi:))
Để giúp cho lời ông đúng, tôi sẽ chửi ông ngay bây h.
Rỗi việc quá ko có trò gì làm đi câu bài à? Đúng là kiểu bọn mới vào rỗi hơi rảnh việc, toàn làm trò vô nghĩa.Chú thích thì chú ra chỗ khác mà câu nhé.

Hehe Phong nói đúng đấy thích thì đi chỗ khác mà câu. Ông có phải dân 9D cũ đâu hả Bảo???

Thích đi cầu thang không mà vào đây câu bài hả

Thằng Bob to còi quá , đừng bắt nạt huynh đệ lý 2 [-x . Thằng Nam lập ra cái topic này để anh em có chỗ câu bài chứ còn có mục đích gì đâu .

He he, không phải 9D, nhưng tao là 8D cũ. Lý 2 tập trung toàn thằng rỗi hơi (thằng Đoàn Duy là ví dụ rõ rệt nhất) :))

Bốp mày lấy được chưa. Thằng đầu đất có mỗi tí quà mà mãi không sang lấy

ôi xời - loạn xị cả lên !!! cuối cùng box này thành chỗ để câu bài roài a` ???

chẳng hiểu có cái rì ở đây nữa....quanh đi quẩn lại vẫn chưa xong chuyện mua quà ....
chậc ! b-)

Khuat Hai Nam đã viết:
Bốp mày lấy được chưa. Thằng đầu đất có mỗi tí quà mà mãi không sang lấy
quà cáp thế nào rồi mua cho tao chưa :-/

Sư bố ông Việt Hiếu bon chen thế , box này thành box câu bài thật rồi chứ còn gì nữa .

Rồi hôm nay tao lấy được rồi thấy bảo là có quà cho tú và loan đấy thích thì đến hỏi thằng em nam ý

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên