AC Milan - Tinh hoa của bóng đá tấn công

éo cần Scudetto :-< thắng Derby thôi. hqua đá vl quá :((

<st> ~o) ~o) ~o)

anh định bỏ chị dâu em để rước về con (thằng) này về hả anh bít ơi là anh bít ơi :(( :(( :((

dsm off topic kìa /:)

edit lại cho đỡ off topic :">

Chỉnh sửa lần cuối:
AC phen này quyết buông Ỉn tơ để đi hiếp dâm MU đây mà :-ss sợ vl

không có Pato vs Nesta là đã xác định thua rồi:)) tấn công toàn chỉ biết dồn bóng cho ROnnie, phòng ngự thì vãi hàng anh Favalli=)) thà cho Gattuso xuống rồi vứt Flamini vào có khi lại hơn=))
đã đoán trước là không ăn đc:-<

hqua mình xem với tư cách cdv trung lập, và còn có phần ưu ái hơn cho AC, muốn AC thắng.
Nhưng từ sau cái thẻ đỏ của snejider thì quay sang ủng hộ Inter hoàn toàn :-j, mệ, tự dưng đi đuổi thằng play maker làm trận đấu mất cả hay :-<

ờ :-B thằng trọng tài bị điên, lúc đấy mình bảo "tsb mày ko muốn để Milan thắng đường hoàng đây mà, thôi kệ mẹ, đằng nào cũng thắng nó đuổi bớt 1 thằng đỡ tốn sức" 8-}

nhưng thực ra sau cái thẻ đỏ đấy Mourinho nó thủ thì đừng hỏi :-< vcl cái nghệ thuật phòng ngự của người Ý được người Bồ vận dụng hoàn hảo :)), Cantenaccion đấy chứ đâu ạ :(. Bóng thì dồn mỗi sang cánh trái cho Dinho, bên đấy nó thủ sẵn anh Maicon với anh Lucio thì hiểu Dinho rõ quá rồi. Cánh phải của Becks ngoài tạt ra chả bít làm j xD, h mới thấy nhớ Pato. Hàng thủ thì như shit rồi, no comment.

Nói chung trận này thua xứng đáng, Inter đá hợp lý vl ra, thằng nào cũng tỉnh táo, 70 phút hãm thành nó mà ko có nổi 1 bàn thắng thì đầu các anh ý lạnh vđ rồi. Thế mà chả hiểu sao ra đến Champions League thì các thể loại đuôi trước đuôi sau cụp hết cả lại :-<

Julio Cesar bắt cứ phải gọi là anh hùng xạ điêu :)), trông dáng thô thiển quần đùi + legging mà bắt đúng tởm 8->

Xem trận hqua mới hiểu tại sao Favalli lại đc đá chính trận derby, vì đơn giản anh là người xuất sắc nhất trong những người dự bị 8-} ôi dm cái hàng thủ =.='
Cả hàng TV nữa, Gattuso chắc cuối mùa cho về hưu đc rồi, Leo nên để Flamini đá nhiều hơn nữa cho gắn kết. h cũng hiểu tại sao Hunterlaar lại bị Real bán tống bán tháo đi như thế =)), tốc độ kỹ thuật tỳ đè có khi còn thua cả Inzaghi 8-}, chạy chỗ thì nl, cứ khi nào hậu vệ đội bạn cắt đc bóng thì thấy anh ý xuất hiện sau lưng thằng HV đấy =))

Livorno cũng ko ăn nổi :|
Dinho sau trận Siena đc tâng lên bây h lại như lìn rồi ><
Huntelaar thì khỏi nói.
Nhớ Pato qá =((

CMSN chú Sơn ;)) <:p

Milan tặng ngay anh Mancini cho chú kìa :">

:)) Em chẳng thik chú này lắm. Nhưng mà thôi có lòng thì cũng nhận ;))

chú ronaldinho mới bị lộ party mấy đêm liền trước derby kìa :)) mấy chú brazil đúng là bản tính khó rời :))

dm vì sao Favalli lại vào sân khi có valencia:-< nản vl, xem hiệp 1 thấy Nani đá yên tâm vl=))
cơ hội thì cũng nhiều mà anh ST vẫn lởm quá:-<
ts Rooney, năm nay đang vui vì chú đá hay thì nó cho mình 2 trái

Back
Bên trên