AC Milan - Tinh hoa của bóng đá tấn công

hôm t4 tuần trước thấy a Quân đứng vs 1 bạn ;)) lúc AGT ế :-?
có phải k ạ ;))

hôm đấy a đứng vs nhiều đứa lắm =)) uh đúng rồi a đứng ngay cạnh chỗ lớp e ngồi, thấy có thằng Đăng ngồi đấy mà quên k hỏi xem e là đứa nào :D :p

bạn nào lớp 10 thôi : P

93 là con ~:>, hem phải chuột [-(

lớp nào thế kưng ;)) anh biết 1 số em 93 =P~

Em đang nắm một số thông tin mật về ny của anh Quân. >:) Có cả ảnh nữa các anh ạ >:) Có anh nào cần ko ??? >:)

ra ngay đi thôi chờ đợi ai nữa =P~, anh em mình xem bí mật thôi ko cho thằng Quân nó biết >:)

Ôi cái đờ mờ :(( uh nhỉ thg Nhân cũng quen :((

Nhân ơi a e mình là a e tốt mà, đừng làm thế với anh :"> :">

Hihihi 2 rưỡi Roma - Milan mọi ng cùng nhau bàn luận nào \:d/

@ Lanh: k phải 10 A1 thế nó mới ảo :(

cái thg Nhân quen rộng thật đấy a sợ mày rồi, lấy tài khoản ở Đạt của a mà dùng, còn >10 tiếng đấy hỏi LAnh thì biết :(

ôi dm, thằng Nhân nhường anh đi:(( tài khoản Quân ở Đạt ảo vl:((
btw, thế cuối cùng là đằng nào cũng nói ra chứ gì;)) thế thì cứ chờ thôi;))

@ Lanh: k phải 10 A1 thế nó mới ảo :(

cái thg Nhân quen rộng thật đấy a sợ mày rồi, lấy tài khoản ở Đạt của a mà dùng, còn >10 tiếng đấy hỏi LAnh thì biết :(

@ a Lê Anh : sao mà ảo hả anh ??? =P~ có previledge gì à ??? =P~

thôi, ko cần đâu anh ạ, em cũng còn một cái còn hơn 6 tiếng. :-" Cái gì khác đi.>:)

Thôi, em đùa đấy. Anh em với nhau mà, em sẽ giữ kín. :)) Bao h anh tiết lộ cho mọi người thì em mới tỉa. =)) ( Nhưng hãy đề phòng em nghĩ lại. >:) =)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
lâu lắm ko vào đây chơi, thấy bạn Nhân quảng cáo đang có j hay lắm nên e vào đây xem a Quân ạh =)

@ Nhân: Nhân gà vl, có j ảo đâu, chẳng qua là tình cờ LAnh thấy tài khoản a còn 13 tiếng thôi mà :))

Ôi con Giang cũng vào đây ah =)) chết a rồi =))

@ LAnh: Cách lớp mày 1 lớp thôi Lanh ạ đoán đi =))

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) hoho sao mà chết =) chuyện y đg của a Q thì e lạ j` :-" nhể =) sao phải giấu hả a =) ty của a vs bạn ý là 1 cái j` đó đẹp lắm ....8-> (có j` sai đâu nhỉ) =))

cách em 1 lớp có 11 CE với 10A2 hay sao ý:-? ( nếu mình hiểu đúng ý:">)
10A2 mình cũng biết kha khá;)) CHo em cái tên đi:">

Thôi đừng làm mọi người thất vọng em Quân ạ. Đổi chủ đề đê.

Back
Bên trên