::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

sặc cuối cùng pass là gì tao đâu có nhận được

Vũ Quốc Tùng đã viết:
..........:)...........

@Ngân:tao dc xếp vào Ap Eng IV ;;)

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA, em vái anh a. Chu oi cậu thật là kinh hãi ^:)^ 8-} 8-} . Cú Shakespear mà thẳng tiến Chu ạh :))
THằng này mải chat voi HM ko chat voi tao [-(

:)) add nik tao di roi vut cho smile_when_u_want_to_cry

ko bit nik của Phong :p

kinh ! 1 buổi tối 1 buổi sáng bucket lớp mình lên gần 200 :))
Đồ sộ và kỳ vĩ

Trong máy tính nhà em còn khoảng 50 cái ảnh nữa (sau khi share cho Chue mấy cái, upload photobucket mấy cái). Nhưng máy nhà em chạy chậm quá, em cứ up được 1 cái thì thấy Chuê up được khoảng 5 cái :((. Chuê ơi, online đi để share tiếp, chứ biết bao h mới upload xong 50 cái này :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:

Dạ,em biết pass rồi ạ :p.
Hôm qua hình như mới có 3 trang, hôm nay đã lên hơn 10 trang rồi, thật là một tốc độ kinh hoàng.
PS: tks gà béo .

Chỉnh sửa lần cuối:

toàn em up :| các bạn cứ share rất hoành tráng :| mệt quá :|

----------

tao onl rồi này :D à đi học Kh hả, khổ thật :-&

:) cố lên hơn 2 tháng nữa là về nhaf rồi :D

----------

chán wa , hihi, sao chú vhieu đi đâu mà ko thấy trong ảnh ?

----------

mà đêg nghị mọi ng up ảnh thì cho cái description vào cái :D khi save cứ phải rename lại :((

----------

ah này , tháng 11 tao về vào lớp học với đc ko :D update tình hình giáo viên ntn xem nào :D gdcd còn như cũ ko

tao vẫn chưa biết pass :-(

mày có biết là tao up cái đống ảnh đấy lên được đã giỏi lắm rồi ko :(( Mỗi cái 1,2 mb , có up đc. liền một phát đâu , cứ up từng cái từng cái một, lại còn name nó nữa mệt lắm à :((

Bob : tao off mày rồi mà :| ai bảo mày cho người khác dùng nik lung tung mất hết off :))

Chu kia, học những môn gì? trường nào? ở đâu?
(đùa chứ, quả AP Eng của bạn làm mình choáng váng ngất ngây từ nãy đến giờ :( senior English đấy! tớ mới chỉ junior thôi :(()

Ngân kia, như trên

Phỉ kia, cũng thế

Minh Ngọc kia, vậy nốt

:D

năm sau tao take: AP Calculus BC, AP Statistics, AP Chemistry, AP Economics, American Studies (double: American Literature & U.S. History). đưa nào học từa tựa thì giúp tao với :D tao dốt lắm :D

à mà chuyển điểm sang hệ 4. có phải là lấy điểm % thành phần chuyển ra các điểm hệ 4. rồi lấy trung bình cộng của tổng các điểm thành phần sau khi chuyển hệ, có phải không? :-/ how about a 3.85?

Chỉnh sửa lần cuối:

Máy nhà tao còn khoảng 60 cái nữa. Tối nay chắc sẽ thêm 3 trang nữa.

Khiep con Nga trau bo the toan thay lop AP, khung wa,ca thang chu nua vua snag da dc xep lop AP English chiu luon. Ma Nga oi may hoc the nao ma diem cao the 3.85 ac ac 8-} 8-} 8-}

các bạn ap lắm thế :)), :)) quá tải thì mừng :D, từ mà vào năm đầu chắc tớ học history, astronomy các thứ :)) :))

Chuyển chủ đề đi,hôm nào đi bắn laze đây,cho ý kiến cái..

Hè , bây h mới mò lên up đây :p lên YM hỏi pass đã :D . Con Tùng Linh có quả ảnh siêu sex nhưng mà giữ lại để tống tiền ;;) .

;;) LU ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiii...share cho tao đi Lu....:x:x:x

Back
Bên trên