::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Cmsn Chuê chuê , mặc dù hôm nay thấy các bạn chúc cậu em rất là ngạc nhiên , ko phải em quên sn của mỗi mình cậu đâu , thật ra em ko nhớ đc sn ai :(( :(( :(( tha cho em , đừng mắng :(

cmsn bạn Chuê nhưng sao tớ tưởng là 2/12?
đá bóng h nắng vl.Lần sau Nông đừng đặt h đấy nữa nhé vì lớp LA có cả tao Nam béo ĐM học nên đã nghỉ là cả chùm mệt lắm.Đá trời nắng mệt vl ra.Ku ghi 2 bàn ko bít do hậu vệ đội Phúc Xá random đá ngu hay Ku tận dụng tốt cơ hội đây?
Brad Pitt,Angelina Jolie ở VN sao ko thấy Thời Sự đưa tin nhỉ

cmsn bạn Chuê nhưng sao tớ tưởng là 2/12?
đá bóng h nắng vl.Lần sau Nông đừng đặt h đấy nữa nhé vì lớp LA có cả tao Nam béo ĐM học nên đã nghỉ là cả chùm mệt lắm.Đá trời nắng mệt vl ra.Ku ghi 2 bàn ko bít do hậu vệ đội Phúc Xá random đá ngu hay Ku tận dụng tốt cơ hội đây?
Brad Pitt,Angelina Jolie ở VN sao ko thấy Thời Sự đưa tin nhỉ

thằng ku hẹn hò như cái bẹn bò í,lần sau rõ ràng ra 1 cái,thế cuối cùng hnay đá cái gì=)) cứ đá bổng cho minh ku chạy thôi à=))

tớ thx bạn Sơn , thông báo là , mai CHủ Nhật

cuối cùng ko đá à

cmsn cc,t

Chỉnh sửa lần cuối:

thôi nó đã xin lỗi ở mấy bài sau rồi , dù sao con này thuộc dạng bảo thủ cố chấp chứ ko đến nỗi vô học , cũng có suy nghĩ ( tuy nhiên suy nghĩ phiến diện hết sức )...

đọc xong tức lòi ruột , nhẫn nhịn cm 2 cái dài ngoằng trong lich sự nhất có thể , sau đó vẫn còn ức chế, đọc xong bài xin lỗi của nó thấy giọng điệu vẫn khó nuốt tuy nhiên còn đỡ hơn tí ti ...

Fu.ck

chả hiểu lắm, cố lên

Ừ tiên sư con ngu đấy :)) , chê phở HN :))
Vào HN gọi pạc-sỉu (em đek biết là cái gì) khác gì đi Mĩ vào McDonald gọi :"Anh ơi cho em bát phở" :))

Văn hôm nay chép rụng cả tay mà vẫn không xong hết,làm kiểu này chắc chết mie mất.
Toán thì ăn phải con đề vl khó chịu,mai anh em đi giải đen cái nhỉ,sắp thi học kỳ đến nơi rồi :( :(

mẹ cái đề toán dài vãi cả $%&* thế thì bố tớ làm đc à

mẹ mấy cái đứa cm đầu tiên í , bảo phở HN ăn như cứt trâu , tổ sư bố chúng mày, dạo này bố mì đang thèm phở suốt ngày đi ăn phở , thế hóa ra bố mì thèm cứt trâu à :(

cái bọn ngu si ko biết ăn thì thôi , phở VN nổi tiếng xuất fat' từ Nam Đih quê em , HN ko ngon SG phở ngon mới lạ 8-|

CÒn cái pạc sỉ sun pác gì gì ( ngeh giống tên lào nhỉ ) là chỉ có ở SG thôi , mẹ ! lần sau bố mì vào SG gọi cho cốm đ' có rồi lên blog làm bài fuc.k SG cho hoành tráng :))

Nói chung . là khó đỡ lắm !!!!

À hôm qua đi ăn phở sào trên Bát đàn với em Vân , thấy bảo ngon lắm mih ăn thấy đắng nget' ( ko hiểu sa chữ này ko đánh đc. dấu sắc ) , à những dù sao cũng ko giống cứt trâu /:)

Tiếp lời Chuê Chuê:
Tôi đồng ý với phó bí thư ọc cả mỡ ra luôn..
Sao con mẹ kia nó lại chửi phở HN được nhỉ,tôi là tôi thấy người SG ăn sáng toàn là 1 chậu phở,ăn kiểu đấy làm sao thấy được sự tinh tế của phở HN
Phải nói phở HN là cái gì nó thiêng liêng lắm,đi xa hay đi gần có được bát phở mà húp mà liếm là lành nhất đấy.Sáng ăn bát phở thấy vừa ấm vừa no,ăn xong ợ lên một cái,lấy tăm gẩy chíu chíu ra mấy cọng hành,uống cốc trà nóng nhâm nhi miếng quẩy,mie phải nói là ko sao thú bằng.Chứ như cái con mẹ kia,chửi phở,chửi HN,đúng là có 1 không 2..
Tôi nói vậy chắc chư vị cũng hiểu tôi thích phở thế nào,vâng,thú thật là thích lắm,thích cứ gọi là thích lắm..Tôi post bài này cũng là để lấy lại sự trinh trắng cho bát phở mình ăn hàng ngày,chứ để nó bị hãm hiếp online như thế,thật xót xa như rụng bàn tay..

tao đồng ý với quan điểm của Đảng !!!

Phở HN ko đâu ngon bằng , ăn cả tháng nay ko chán ( chỉ tiếc tiền ) .

Nhưng Đảng thực tế quá , phải tả phở thế nào cho nó như một tiếng thở dài của nhân loại =P~ kiểu văn học lãng mạn =P~

Nói chung , đảng nói chỉ có chuẩn :( bọn kia bố láo quá ko đc chê phở HN :(( Nhắc lại thèm :(

SG ăn sáng chậu phở thật à :eek: bó tay :eek:

:(( :(( Cả tháng nay rồi tớ ngồi nhớ phở . Chuê ko được chọc tức em!!! :((... Tối nào trước khi đi ngủ cũng ngồi liệt kê ra các món ngon để thưởng thức (trong tâm trí)....:(( Nhớ phở quá!!!!!!!
Tớ cũng định vài lần click vào đọc cái blog của con SG đấy nhưng mà ngẫm lại, làm thế hóa ra câu view cho nó. ứ ừ!!

phỏ sg nc nó ngọt hơn , ăn nó ngọt hơn, mỗi người một vì đi chửi nhau làm mẹ gì

em bị rạn xương chân nha, đỡ phải lên bảng hô hô

vh ơi, tao làm được bài, gọi tao là bố đi :))

Chỉnh sửa lần cuối:

con này càng nói càng thấy cùn , vô học luôn :)) hehe , tao report as abuse :)) ( defamation -Hanoi ) xem bọn Yahoo làm j :))

Back
Bên trên