::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

mẹ mình đi viết mail dài ngoàng bà re 2,3 dòng trên hao ngại vl :D :D :D :D, chưa kể mấy bài tao viết thì toàn 2,3 trang ta :(( :((

essay đâu con ngựa,

thứ mấy học thể dục nhỉ

sơn hương dương bụ bẫm làm việc đi nhé

đang chờ vợ ol :D còn 4h nữa ;D :D

Chỉnh sửa lần cuối:

tao pozt ảnh lên album lớp rồi đấy ( hai con mới é ) VÀo àm xem.

Ngân : cho mày 3h từ lúc đọc đc mess này rep lại tao . ( tính từ h bài pozt đầu tiên của mày sau bài này .

về vấn đề du học đại học

hôm nay chát với bạn phỉ nhà ta, bạn ý rất là máu me, thách đấu cả lớp reading skill, xem ai fast nhất, máu quá :D :D :D :D :D

các bạn ý là study đang rất tốt mừng thật

mà năm nay opening the admission to college year sẽ là bốp :D :D :D tháng 11 apply tháng 12 nhận kết quả ko thì tháng 2 apply tháng 4 nhận kết quả, vẫn là first luôn :d, vinh dự open cái admission process cho lớp mình closing chắc là khóa thằng cu :D :D :D

thế mà vào trường đại học sớm nhất lớp thì cả lớp chắc năm nay đỗ rồi :d, vì thế mình sẽ studi :D

ơ bạn Sơn hay ho nhỉ
Cho tớ một suất
7000 chứ có phải cơm đâu

cmsn Chipooh nhé. Chúc cháu thím xinh xắn, khỏe mạnh, học giỏi. Vui vẻ lên nhé, dạo này có vẻ ít cười hơn mọi bận. 17 tuổi rồi đấy ko còn bé bỏng gì nữa đâu:D

À! Hôm nay mới đọc cái blog của ông Tây gì gì đấy. Hay lắm mọi người ạ. Nhưng mà chắc mọi người cũng đọc hết rồi...
Khiếp người nước ngoài mà viết văn còn hay hơn cô Nam:)) . Thật!
Nói đến chuyện blog có ai biết khai gian tuổi không?. Lúc đầu mình chân thật nên giờ kết cục là giờ méo mặt: blog ơi 1 năm nữa nhé:((
Đâu ngờ trẻ trung cũng là có tội
Tớ thấy bà GDCD hay đấy chứ:)>-
Vừa làm bài tập toán. Rắc rối muốn chết
Thôi đi ngủ đây! Chúc mọi người ngủ ngon|-) ( Tự nhiên hôm nay thấy phớ lớ rất chi là yêu đời và yêu người:x

hom nay me ve`, len san bay di tien... khoc' nhu ngap san bay luon :(( may ma` he^. thong' thoat' nc' cua no' tot , ko thi`... em lai bi chug no' khep va`o toi khung bo = chat' long thi` mung` ...:((
sau day' di choi tren Lodon voi' hoi ng` Viet ben truong` na`y, luc' di thi` vui oi la vui nhug luv' di train ve` nha` thi... 1 la`n nua lai nhu ngap ca ta`u.. mmoi ng` noi' qua' tori` noi' ma` ko nin' dc... :(( o ben na`y nge ke bon da den chug' no' du~ lam' nen luc' ve` nha` dc 2 anh chi dua ve` tan nha`, ko thi` chet' voi chug' no', tay xach' nhie`u do` gap bon da den thi` chi co' chet' ko kip ngap' :((
Ve` nha` nhin cai' nha` ma` chi muon' chet cho xong... Ko co' me , ko co' ai ca... cu khoc' tiep khoc tiep ...

Vu Thanh Tung đã viết:
cac cau cho to hoi, co Nam co nho to ko?
cô nhớ lắm cậu ah. tiết GDCD năm nay mà có cậu thì còn giải trí fải biết :))
bò ơi ống nước thế nào đây :-/

tao mất một cái thằng ninh cầm một cái , t7 mới thể dục cơ mà lo gi :D, t4 bắt đầu làm là vừa,

tao nhận việc cắt đầu nhà tao là toàn sắt thép mà :D :D :D

bọn mày chỉ lo việc dán băng dính :D nặng nề hơn thôi :D

@tlinh: btinh xem nào mày, có gì mà khóc nhiều thế mày định khóc suốt 365 ngày còn lại à, be stronger

Chỉnh sửa lần cuối:

ừ đúng đấy , cố lên BÉo ơi :D :*

CMSN CHI phát nữa nhỉ :p

LL nói gì thế :))

Nguyễn Tùng Linh đã viết:
hom nay me ve`, len san bay di tien... khoc' nhu ngap san bay luon :(( may ma` he^. thong' thoat' nc' cua no' tot , ko thi`... em lai bi chug no' khep va`o toi khung bo = chat' long thi` mung` ...:((
sau day' di choi tren Lodon voi' hoi ng` Viet ben truong` na`y, luc' di thi` vui oi la vui nhug luv' di train ve` nha` thi... 1 la`n nua lai nhu ngap ca ta`u.. mmoi ng` noi' qua' tori` noi' ma` ko nin' dc... :(( o ben na`y nge ke bon da den chug' no' du~ lam' nen luc' ve` nha` dc 2 anh chi dua ve` tan nha`, ko thi` chet' voi chug' no', tay xach' nhie`u do` gap bon da den thi` chi co' chet' ko kip ngap' :((
Ve` nha` nhin cai' nha` ma` chi muon' chet cho xong... Ko co' me , ko co' ai ca... cu khoc' tiep khoc tiep ...
cố lên cậu sao cậu khóc nhiều thế lạc quan lên cái nhờ..

cmsn vợ tớ^^

Nhục quá :))
Con B nó dùng nik em gửi topic mới rồi =))
các chị em giúp em với :))
Nhục quá :))

----------

:))=))
kho than ngan nhung ai bat cau ko noi cho to ro rang co to co bao h post bai kieu nay dau.ko beit ko co toi ma.hihicac ban dung cuoi em nhe:p em nguong:p=))=))=)) thoi thi topid day em se cham chi post bai cho no hoang trang vay deNgan do bi nhuc :))=))
:X:X:X:XNgan yeu:X:X::X:X:Chu yeu :X:X:X:
eo oi nguong qua di mat thoi :(
=))=))=))

to la B nhe.
tinh hinhla sau ca tuan to chi ngu duoc co trugn binh 3 tieng 1 ngay hom nay Cn to ngu tha phanh tan 18 h ngu bu cho nhung hom truoc :p
nghe Ngan noi tren hao co rat nhieu cai thu vi la li thu to bon chen ngoi doc ca tieng dong ho va co 1 so dieu muon noi ....

xin loi gau chong yeu vo se noi 1 so dieu chac chong cha thich dau nhung ma co gi thi toi chat chun gminh noi sau nhe.Xin loi chon glan nua la vo se chui bay :pdungmang vo nhe:p.

Co nguoi tap hop gan nhu day du nhung duc tinh cua con gai ma to ghet.Nhung to ko ghet noi cau to van qui cau nhu ngay nao.hoi truoc to benh cau va co rat nhieu dua chui to ngu to ke....bay h thi to phai noi that la to ko chiu noi cau nua cau lam to thay kho chiu qua nhat la tu hom sau Mp di ...phai noi the nao nhi to ko ngo la cau lai nhu the...to cam thay cau toan noi doi noi doi thoi ..ke ca doi voi nhung nguoi rat tot voi cau choi voi cau kha lau .. day la cam nhancua to neu cau ko phai the thi xin loi nha ...va hom nay doc tren hao thi that la kho do ....cai gi cung vua phai thoi ... dcm buc minh vai dan to cang nghi cang thay thuong MP ban to cho den luc di ma van nghi den nguoi day the ma trong khi cai con nguoi kia lai cha them de y gi ca gia vo gia vo quen quen nho nho.doi tra doi tra to ghet nhu the.Phai noi la cau cha xung dang voi tinh cam ma to ca MP danh cho cau ...ai day tu hieu nha ..Va dieu to muon noi cuoi cung la cau dung the nua neu ko to ko chiu noi la to ghet cau day .con bay h thi chua dau.to van rat qui cau va lo cho cau van coi cau la ban than cua to nhung lam on lam on thay doi di ko tot chut nao ca
(em la B em viet ma co sai chinh ta xinmoi nguoi dung cuoi nha)

tao paste hộ nó vô đây để xóa cái kia đi :D

Huhm .. to B only : tao hiểu là mày nói ai và nói cái gì ( và tao nghĩ nhiều người đang nghĩ đến một người mày ko nhắc đến đấy )Thực ra bài này tao định xóa luôn _ Nhưng vì mày muốn tao quote lại vào đây _ nên toa sẽ làm như mày muốn .

Học cách bỏ qua và làm đơn giản vấn đề đi, mọi thứ sẽ đỡ tồi tệ hơn . Giá như mà cuộc sống chỉ là màu đen _ hoặc màu trắng _ thì sẽ rất dễ dàng cho tất cả chúng ta để chọn lựa, một là giữ hai là bỏ . Nhưng tất nhiên là những bức tranh dù đc gọi là đen trắng vẫn tồn tại những khoảng màu ghi hoặc xám _ nên ko thể một là bỏ, hai là giữ _ mà phải chắt lọc _ lấy khoảng sáng và bỏ khoảng tối

TAo chỉ muốn nói thế thôi và nghĩ mày hiểu những gì tao nói _ cũng như tao đã ( cố để ) hiểu đc tất cả những gì mày nói . Uki ? còn gì nữa, tao sẽ PM với mày sau

Enjoy ur life

Chỉnh sửa lần cuối:

Chỉ mod mới xóa đc topic thôi chị à :))

uh tao biết thế . Mình ko xóa đc topic nhưng tất nhiên là xóa đc. nội dung bài viết ;) đg' ko nào ;)

:)

.

----------

B : sao chỉ có hai đứa " yêu " thế kia /:)

hừ hừ

ui giời chị B ơi cái ý sao chị lại nói lúc này, chị nói đúng nhg bây giờ chưa hợp lý mà, để khi nào bạn ý đỡ "buồn" đã, nói thế bây giờ thì hơi hãm, :D :D :D

Trắng chiếc đen điếc gì ngại đọc vãi thấy cứ loạn hết cả lên, nghe giống bạn nào ý nhỉ :D :D :D

trắng trắng đen đen nói chung là bây giờ chị b đã lỡ nói rồi em cũng ko khách khí nữa, bạn gì ở trên ý xd đi học thì đi học, ko thì về nhà, chứ ko ai nghe khóc trên bus, train, trên giường, ăn khóc ngủ khóc, uống khóc đâu, có lên chị là important member thì phải thể hiện ra chứ

----------

mẹ nói chuyện với lưu bị và ngân lâu vãi tè

Back
Bên trên