::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

à hôm nọ đi học muộn thấy trước cổng trường bán chuột bạch ^o^ nhớ lại một thời dĩ vạng ngày xưa 8-> ...

Đêm nay em lại một mình chép văn , đêm nay , em ngồi soạn bài .. :(

à hôm nọ đi học muộn thấy trước cổng trường bán chuột bạch ^o^ nhớ lại một thời dĩ vạng ngày xưa 8-> ...

Đêm nay em lại một mình chép văn , đêm nay , em ngồi soạn bài .. :(
em cũng một thời nuoi chuột bạch, em với cậu chẳng làm mọt cuộc giao dịch còn gì:)). Con của em mua 20k mà cậu mua lại có 5k :((
Đêm nay Koo ko ngủ 8-}
Vivian Koo >^.^<

hồi đấy em nhớ có em, cậu, con Vân, Dói nuôi , ko biết còn đứa nào ko =))
em nhớ em mua 10k , con Vân sao mua đắt thế ??? :))
về sau nó chết cả lũ mang đi chôn ở gốc phi lao hay sao ý , ko biết có thắp hương ko ý nhỉ =))

hay quá phải mở hội nghị các nhà sinh vật họ mới được :))

Ngày xưa ban đầu 15k/con , về sau co' 10k thôi, cậu mua đợt 10k =)) con của em béo núc ních , hồi đấy hội chuột bạch của mình có mấy đứa , phân công mỗi đứa một con , con của con Vân rất dễ ru ngủ , tên là alizaben =))

Đang soạn Tiếng hát con tàu =)) 13 bài nữa là xong =))

Chuyển chủ đề đê,chuột với chả bạch,có làm lẩu được đâu,nuôi phí công..
Vừa kfc về,nghe Huy Lâm kể kfc bên Yên Viên toàn gà rừng :)) :))

anh em đang kể về tuổi thơ nào là sega các thứ hỏi đến tuổi thơ huy lâm ai cũng nghĩ đến trong rừng bắt lợn hoang chết pẹ :D

Hôm nay đi ăn nghe được chuyện chết cười:<:p

Chuyện cô Hoan và cô Ngân khẩu chiến xem đứa nào đẹp trai hơn (chả là mỗi cô bảo kê một nhóc hotboy<):) )
Cô Hoan thì khăng khăng bảo Đàm Minh đẹp trai nhất với lý do giản dị "trông nó sáng sủa"*-:) (->đấy cô có ý là lũ còn lại u tối đấy các cậu ah=)) )
Cô Ngân thì nhất quyết\:d/ bảo Duy đẹp trai nhất với lý do buồn cười không đỡ được" Đẹp như trai Ấn Độ"????
(Tryện thật gần 100%, nói chung là được kể từ một người rất nghiêm túc)
Không thấy MM tham gia, bọn mày về đếm bản kiểm điểm đi, thằng nào ít nhất là chuẩn luôn đấy:-w " (Ủa nói mới giật mình thế chẳng lẽ là THi ah???:eek: )
Nói chung các cô cũng khiếp thật, đi dạy mà còn soi học sinh được;))

Vụ này tớ không comment nhưng nói chung là có một bạn comment thế này tớ post lên gọi là tham khảo
"Lớp mình ah? Chẳng có đứa nào gọi là đẹp trai, nếu nói là sáng sủa nhất thì chỉ có thằng....Hiếu" =>nhất mày nhé
Nhưng mà các bạn nam khác cũng đừng buồn, bạn mà comment ấy rất khó tính, nói chung là tớ chưa thấy bạn ý khen ai đẹp trai bao giờ, vói cả...còn cô Hương, cô Dung, cô Xuyến nữa mờ! Good luck:-h :-h

anh em đang kể về tuổi thơ nào là sega các thứ hỏi đến tuổi thơ huy lâm ai cũng nghĩ đến trong rừng bắt lợn hoang chết pẹ
câu này hay mày ạ , ngày bé toàn đc uống sữa vượn nên lông lá là phải :))

Hôm nay đi ăn nghe được chuyện chết cười:<:p

Chuyện cô Hoan và cô Ngân khẩu chiến xem đứa nào đẹp trai hơn (chả là mỗi cô bảo kê một nhóc hotboy<):) )
Cô Hoan thì khăng khăng bảo Đàm Minh đẹp trai nhất với lý do giản dị "trông nó sáng sủa"*-:) (->đấy cô có ý là lũ còn lại u tối đấy các cậu ah=)) )
Cô Ngân thì nhất quyết\:d/ bảo Duy đẹp trai nhất với lý do buồn cười không đỡ được" Đẹp như trai Ấn Độ"????
Không thấy MM tham gia, bọn mày về đếm bản kiểm điểm đi, thằng nào ít nhất là chuẩn luôn đấy:-w " (Ủa nói mới giật mình thế chẳng lẽ là THi ah???:eek: )
Nói chung các cô cũng khiếp thật, đi dạy mà còn soi học sinh được;))

Vụ này tớ không comment nhưng nói chung là có một bạn comment thế này tớ post lên gọi là tham khảo
"Lớp mình ah? Chẳng có đứa nào gọi là đẹp trai, nếu nói là sáng sủa nhất thì chỉ có thằng....Hiếu" =>nhất mày nhé
Nhưng mà các bạn nam khác cũng đừng buồn, bạn mà comment ấy rất khó tính, nói chung là tớ chưa thấy bạn ý khen ai đẹp trai bao giờ, vói cả...còn cô Hương, cô Dung, cô Xuyến nữa mờ! Good luck:-h :-h

Chả biết chuyện từ đâu nhưng mà tớ thấy những chuyện thế này chẳng có gì mà phải buồn hay sướng cả.Con trai lớp mình ai chả có nét riêng của mình.Nói chung là không thể so sánh được,mỗi người có cái hay của mình chứ.Với tớ thì dzai A2 đứa nào cũng "chuẩn" ^^ , A2 mà lị.. :D :D

Trích dẫn bài viết của Nguyễn Linh Lan
Hôm nay đi ăn nghe được chuyện chết cười:

Chuyện cô Hoan và cô Ngân khẩu chiến xem đứa nào đẹp trai hơn (chả là mỗi cô bảo kê một nhóc hotboy )
Cô Hoan thì khăng khăng bảo Đàm Minh đẹp trai nhất với lý do giản dị "trông nó sáng sủa" (->đấy cô có ý là lũ còn lại u tối đấy các cậu ah )
Cô Ngân thì nhất quyết bảo Duy đẹp trai nhất với lý do buồn cười không đỡ được" Đẹp như trai Ấn Độ"????
Không thấy MM tham gia, bọn mày về đếm bản kiểm điểm đi, thằng nào ít nhất là chuẩn luôn đấy " (Ủa nói mới giật mình thế chẳng lẽ là THi ah??? )
Nói chung các cô cũng khiếp thật, đi dạy mà còn soi học sinh được

Nhưng mà các bạn nam khác cũng đừng buồn, bạn mà comment ấy rất khó tính, nói chung là tớ chưa thấy bạn ý khen ai đẹp trai bao giờ, vói cả...còn cô Hương, cô Dung, cô Xuyến nữa mờ! Good luck
h thì chỉ có một người , hi`hi` \:D/
các cô cũng tăm tia kinh thật , đoán đc bạn khó tính kia là ai rồi :-? trong phạm vi 3 bạn ( tính cả LL) ở hàng bà Thanh hôm nay :">
Miki ^^

Chỉnh sửa lần cuối:

cái gì thế này....xin cảm ơn=))=))...dm đi soạn văn thội 5 bài nữa ~.~

=)) cô Hoan cô Ngân hay thế =))

Em là em thấy thần tượng Nam Béo của em với thần tượng Khánh của em là chuẩn nhất :> Chắc phần hơn thuộc về Nam ai đồ , vì hôm nay bạn í đã nộp hộ em quyển vở soạn :>

hế hế Đàm Minh với Duy đọc được đừng giận chứ người ta bảo cái đẹp nằm trong con mắt của kẻ si tình mà ;))

;)) thế Chuê si tình Nam béo à ;)) , em thấy về cân nặng ko tương xứng cậu ạ :-j

Em tháy DM dáng chuẩn :x
Duy trông rất là lừa tình >:)
Nam béo thì thôi rồi, chuẩn quá, lại còn hay dân trí nữa, hiểu biết
Tớ liên tưởng bạn Huy đi vắt sữa bò trên Ba vì cơ
Vivian Koo >^.^<

Chỉnh sửa lần cuối:

Sắp được bài 2222 rồi,cố lên nào..

Mai sn Chu à,gửi cho chú nồi lẩu từ A2.. (thể theo nguyện vọng của Chuê,chuyển cái này xuống sau bài Chuê)

Chỉnh sửa lần cuối:

Chu sướng nhé :> Sinh nhật như tổng thống :> Chào đón long trọng trên Yahoo trước cả một ngày :>

Có lẽ tí nữa 12h tớ ko onl được , tớ xin chúc tớ sinh nhật vui vẻ và đạt được sức khỏe và sự thành đạt .

Hồi hộp quá ko biết ngày mai vào Hao trông theme thế nào 8->

bị đe dọa :((

Chỉnh sửa lần cuối:

muốn bị vưt giữa đg` Nam Cao mỗi lần tan học ko :> ???

Chỉnh sửa lần cuối:

Mai sn Chu à,gửi cho chú nồi lẩu từ A2,bao h về anh em tặng chú bí kíp đè thần chưởng ^^

Back
Bên trên