::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Dcm ko ddanh duoc TV cac cau oi :((
Em la Ngan day :((
Bop oi tao can rec ba KH dcm kn :((
Chu oi, ong Hoa lop Trung nam ngoai duoc Colby accept, phai gia 8k/nam day :-?

Ừ dm, tao cũng cần rec của bà Nam:((
Tao cũng biết con Hoa lơp Trung, có cái j đâu cơ chứ:-j Hồi trc con đấy với tao là ng dưng mà
:-j
:-? tao apply vào Harvard nó aid cho full luôn, ko phải trả cái j hết:-? Mỗi tháng đc 1000$ tiêu vặt =P~

Chỉnh sửa lần cuối:

=)) thế thì mày phải cảm ơn tao đã giới thiệu chứ thằng này :))

hôm nay lớp có 20 người đi học ko có tao =))

8k 1 năm dc rồi, comprehensive fee là 44k/năm mà.Colby ko nghèo, ko ki tí nào cả ,vấn đề là nó nhận nhiều int'l . A2 mình tao tưởng câu cửa miệng là tiền thì đầy cơ mà :). Cái chính là cái thằng bựa lởm trời đánh nào ED con vợ nó vào rồi, mong nó sướng quá xóc hàng chết cụ nó đi

con Ngân làm gì mà bây h mới xin rec KH :)). cô kh bi h vip member lắm, mà rec của tao cô còn om mất gần 1 tuần chỉnh sửa. thử cô Nam hay bác hoan còn hơn.

chue ơi gt tao với. tao chỉ cần duke thôi :((.

ngồi nhà 2 tuần thấy nhớ mấy bạn xinh xinh ở trg ghê

thôi dis các cậu, mail cho nhau đi. Tao apply vào Harvard mãi chẳng thấy nó trả lời j cả:-?

mày vào được harvard tao gọi mày là cụ muốn gì cũng được,

@chu,ngân: khổ bọn mầy tao làm rec của cô ngân lành vãi :D,mà ko bị bà ý chỉnh sửa suy ra rec minhg hay vãi

@chU;Goodbye coldby đê, nó mà accept con kia rồi thì nghỉ đê

duke thì phải hỏi tao chú tao , mỗi năm đóng bao nhiêu k hay sao ý :D chỉ để mình apply suôn sẻ đọc lại nó đòi hỏi SAT 2 nhiều quá đếch chơi

Anh ơi cháu submit mẹ nó cái application rồi. đến đâu thì đến, đằng nào chả gap year :D

Bệnh vãi viết 6-7 cái essay why..? dùng cái prompt inspired bởi tình yêu với bạn trà phương :))

Để bao h có thời gian ngồi đú với cả bạn mk

ê cho tao mấy cái tao ngại viết quá :D

=)) chết sặc =))chu ơi cái loại đấy tao ko thèm chơi ko giới thiệu đc. =))

Hôm qua ko hiểu sao nằm mơ thấy bạn Chảy =)) chắc tại ăn ở ko tích đức =))

Sếp ơi Tú Lih á ? ra HN rồi à :eek:

khổ thân mày thế chắc mất ngủ cả đêm qua :)

vừa chat với bạn mp dc 1 câu thì bạn y' té

ah mà tú linh đi đâu mà ra hn :|

ơ cái đi!t bà già con chân gà đấy

Hôm qua tao cũng vừa mới biết Tú Linh chuyển vào SG :|
Mà em tưởng TTTLinh là Trần Thị THùy Linh :-/

ah ra thế

:D

Kaka sao thế ? mấy hôm mới onl ddc. thất stt anh kaka đập nagy vào mắt cái gì ấy :D

To A : Bởi vì ra đi để rồi quay trở lại :"> :*

Chỉnh sửa lần cuối:

đi ăn chân gà ở cái hàng đầu tiên, vừa vào nó làm đổ xe kk, làm xước sơn, bọn em đi 11 người, gọi 11 chân gà, 11 cánh, 9 khoai bao nhiêu bánh mỳ nữa đấy, ăn thì đã éo ngon rồi, lúc trả tiền nó bảo nó làm 20 cánh, 20 chân, mk éo đỡ được, 1 cánh 8k, mình bảo bọn em gọi 11 cái, bà bảo làm tròn em ạ, chị làm nhầm, các em thông cảm, bảo là các em ăn nhiều thế phải biết chứ, mà đếm lại xem có đúng 20 cái ko, rồi bảo cac em ăn rồi thì phải trả tiền chứ sao lại bảo bọn bồi bàn là lỗi của nó, cùn hơn được, mai có ai đi tạt nước tương với tớ, quân cò, trung nhót, thì pm ,rồi cuối cùng *** nhận sai, tổ sư nhà nó ngu hơn được

đúng là dân trí kém, ngượng hết cả mặt, chỉ được tranh thủ kiếm tiền bằng cách moi móc, mai là ko phải là dân nước ngoài ko thì nhục mặt vn, ** đi đâu cũng gặp một số người như thế dm cái lũ văn hóa = mo

Chỉnh sửa lần cuối:

đi ăn chân gà thì phải vào hàng trong cùng :)) ăn ngoài vừa chán lại bị bọn nó chèo kéo , bực mình lắm :))

hàng trong ko mở cửa cậu ạ><

tao đến muộn ko thì tao cũng chả bao giờ đi vào, bảo là 10h ko có chân gà các cậu ko nghe =)) =))

Back
Bên trên