A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hơ,tình hình là thứ 2 có thể tớ sẽ nghỉ học để đi thăm cô,xem cô sinh 3 tn :))
Ehèm,với cương vị phó bí thư 11A2,tớ tự nhận thấy trách nhiệm to lớn này,mặc dù thứ 2 kt 2 tiết văn nhưng tớ đành bỏ vậy >:)

Mà mai có đá bóng ko đấy,dek thấy chú Hiếu nói gì cả

Chỉnh sửa lần cuối:
ko biết , sắp giả bảng điểm , chết thôi !!

hôm nay là ngày dài nhất từ trc đến nay :(( mặc dù đc nghỉ 2 tiết nhg trông lớp như ko còn sức sống ,đứa nào cũng kêu mệt :(

Lại chả mệt nữa,đá bóng 2 tiết mệt cả phờ người lại còn ướt nữa chứ.
Cô lý chơi luôn câu mình giống con trâu đầm :((

lần sau cứ xuống chỗ Big Phương ngồi mới đc :)) ;;) :D

khì khì, 4 đứa join, chỉ 2 thằng con trai bị ms Lý soi, 2 đứa còn lại bình an:)). Đấy gọi là " pro" Đức à;;) :)) :D

lần sau Hà tùng, tao xẻo, Trọng hứng, Đức nhá ;;) =)) :)) :p

Vũ Quốc Tùng đã viết:
Lại chả mệt nữa,đá bóng 2 tiết mệt cả phờ người lại còn ướt nữa chứ.
Cô lý chơi luôn câu mình giống con trâu đầm :((
Về chuyện này thì tao đứng về phía cô lý. Lúc tao vỗ vai mày thì nước bắn tung tóe ướt hết cả người tao [-(

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
không khéo bạn Sơn còn chẳng dịch được
vớ vẩn.Câu này là 1 câu rất nổi tiếng trong BD,dịch sơ sơ là:phong độ là nhất thời,đẳng cấp là mãi mãi
uầy,hôm nay tự nhiên dc nghỉ 2 tiết đâm ra nhàm wah.T2 mà dc nghỉ 2 tiết đầu thì hay wah

em bon chen fat thoai :D
cái này mới khai quật được :))

Duy và Ku :)) 1 năm về trước 8-}

ảnh ở đâu đấy :)) ôi nhg hotboys và hotgirls của chúng ta :)) :)) :))

Nguyễn Minh Phương đã viết:
không ai bình ảnh của em à;;)
xóa đi,vào đây post vớ vớ vẩn vẩn

ams vào ck rồi,3h chiều t7 này theo thông tin chưa chắc chắn là có thể khối 11 đc nghỉ để cổ vũ ở hàng đẫy:)>-

yeah , nghỉ đi nghỉ đi , đang chán đây !!
Tóc tiếp tục bị cắt ngắn đi :))

Ớ, tưởng XP bảo là cả khối chiều nghỉ chứ :D.Chúc mừng ĐM, Hiếu và Bốp :D.

keke ko nghỉ thì đằng nào mấy thg ctrai lớp mình chả bùng
t7 là cuối tuần chả ai học đủ tiết bao h cả:))

Lâu lâu mới lên HAO thấy số bài viết ít ỏi của mình, buồn...cười chảy nước mắt:(( . THôi cứ viết cho nó gọi là có. Bọn mày thấy cái ava này thế nào? Đây là cái thằng mà bọn con gái lớp mình đang điên lên sùng sục đây. Mà đầu sỏ là chị Mai Phưong nhà ta. Tao thấy chẳng có gì đặc sắc cả trong khi bọn nó cứ gào lên là vừa dễ thương, vừa học giỏi thông minh, vừa nhà giàu tính tinhh lại còn hay ho....đủ thứ hầm bà lằng ( xì...ì.ì Được mỗi cái mồm tán gái giỏi , dẻo hơn cả kẹo kéo ->mà có tán tao cũng không đổ đâu---> thể nào cũng bị bọn kia nói là mơ hão, nó còn lâu mới chịu tán:)) ) Túm lại là chẳng có gì hay ho cả.:-$ LÝ ra em định nói xấu dữ dội và mãnh liệt hơn nữa cơ, định trích dẫn câu nói của một đống anti nữa cơ nhưng vì sức người có hạn chắc không chịu nổi trận đòn chiều thứ 2 của mấy thục nữ lớp tab-) đâu nên chỉ" biểu tình hòa bình thui"
Cầu trời cho con hai chữ yên bình ngày mai[-o<
Bye Bye

Con Linh Lan kia , X( , muốn chết ko [-x
Ý cô đang muốn nói đến anh Alex Hong phỏng :-? , đây có phải là Alex Hong đâu [-x , tên thật là Lee Jung Jin [-x . Thằng trong ava của cô hình như đóng trong Fantastic 4 mà :-?
Muốn đánh nhau chứ gì :p
Chiến tiếp ko:p

Linh Lan không cần quá bức xúc đâu mày ạ :)). Con Phương nó thích 'thời tiết' lắm, có khi hôm nay nó dí dao vào cổ mày ngày mai nó lại cùng mày mang ảnh anh Alex ra bin ấy chứ :)). Ôi không nhưng mà anh Alex này hay thật, ý tao và con Phương là cái vai Alex của anh Lee Jung Jin, chứ không phải anh Lee Jung Jin ;;).
À mà cái ava của con Lan đúng là anh, nhưng mà chắc nó muốn bôi bác b-(. Chứ ảnh anh thì thiếu gì ảnh đẹp :)).
Nói là làm luôn nhé ^.^. Đây là lấy từ photobucket của MP:

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên