A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm nay bắn với thằng ninh nó thằng mình tầm 4 ván mình thắng gần 20 ván :)) :))

Con Chuê bình tĩnh xem nào :(( , loạn hết cả lên tự nhiên cũng muốn chui vào toilet khóc cùng mày :p . Đếm người ra đi thì vô số lắm 8-| , đến hết 12 chắc chả còn mấy mống nữa . Người người du học , nhà nhà xuất ngoại thế này thật là khó đỡ :| . Chắc kế hoạch Lẩu Hải Sản đông đủ cả lớp ( tớ không ăn được dê các cậu ạ :( ) phải dời thành kế hoạch 5 năm mất -_- .

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
con chuê sao cứ nhắc đến sn tao thế, đạn thì ít ;)) mày thì cứ nhắc ngại thật :))

rồi chuê làm thư ký
bốp lớp trưởng
vh bí thư
ninh vệ sinh lớp học
:))
lớp này cứ phải gọi là nhất:)>- ha'ha'

mà lẩu dê ngon mà tlinh béo>:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Phương Hoa đã viết:
mk ý kiến hay vđ

Còn gì mà gọi được cả lớp đến thì tốt quá :)) bạn Ly cứ giao tớ gọi 20 bạn cũng được, nhưng mà gọi là một chuyện còn các bạn í có đến hay ko tớ ko chịu trách nhiệm nhé ^^

Miki à tao nghĩ mày bàn giao lại công việc cho K Ly , mày chả có năng khướu gì đâu ( gen từ tao :-/ ) À mà bạn Miki cũng có cái quyền íu rì đâu :)) phải ko nào ?

thôi thôi, đề nghị bạn Miki gác kiếm về vườn nghỉ khỏe là đúng rồi . :))

mệt !

H mới đọc lại bài của Chuê T_T , chị bình tĩnh cho em , đọc bài chị làm em cứ giật mình ( chả hiểu có phải là có tật không :p) . Ý kiến cò thế thôi làm gì đến mức tao độ mà phải "bàn giao lại công việc cho K Ly , mày chả có năng khướu gì đâu" hả mày :-/ . Cái này là việc chung của cả lớp , ý tao chỉ là thông báo cho bọn lớp mình biết có tồn tại cái gọi là " bàn việc ĐP" thôi , để sau này đừng có ai kêu ca lằng nhằng mất thời gian , biết rồi không có ý kiến gì thì nhịn ( như tao bây h đây này , thế nào cũng được -_- ) .

Tao biết tính mày hay nói thẳng nhưng mà cái gì cũng nên bình tĩnh hiểu hết ý ng khác rồi hẵng nói kiểu đấy , xỏ xiên cạnh khóe thì cũng chả nên thân cái việc gì, mà tự nhiên lại làm mếch lòng nhau . Về vấn đề Chủ nhiệm thì kệ thôi, năm sau TL đi rồi cũng chả còn ai lo được mấy cái chuyện này quan trọng là bạn bè ở lớp không nghĩ thế là được . Đấy là theo quan điểm của tao , trời lắng lóng có gì cứ hạ nhiệt rồi hẵng post bài nhé B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
con chuê sao cứ nhắc đến sn tao thế, đạn thì ít ;)) mày thì cứ nhắc ngại thật :))

rồi chuê làm thư ký
bốp lớp trưởng
vh bí thư
ninh vệ sinh lớp học
:))

Đ!t ko ai thèm tranh phó bí thư ah :)) :)) :))
Chuê bình tĩnh ko tao ko dám rủ mày đi lẩu dê đâu.Bốc lửa đấy ;;) :-s

Hôm nay đi ăn bị cô hàng ốc bảo mình trông giống Vân Quang Long đồng nghiệp anh Phúc idol của mình ngại thế :*

Đang uống nước giật bắn cả mình 8-} Sao Nguyễn Thi lại thành Nguyễn Duy thế này ai giả danh bạn Thi đấy xùy xùy [-x =; :p

Chu à Vân Quang Long mai lại đến chị ốc à ;;)

@Chuê chuê: Ơn chị gẩy ốc cho em bao giờ mới đền đáp nổi :x Lần sau em là em muốn ăn ốc sên ;;) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
????????????????????????????
Thằng Nguyễn Duy này là em thằng Thi à??Giống từ ava đến cái họ

là thi chứ ai nữa :-?
hôm nọ thấy phóng nouvo rú ga ầm ầm lớp học ác phết ; ))

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
là thi chứ ai nữa :-?
hôm nọ thấy phóng nouvo rú ga ầm ầm lớp học ác phết ; ))

[-x

Mio Classical, Nouvo đâu mà Nouvo [-x

Hehe chú kia có biết gì về audio hi-end ko mà để JBL
Biết tí xíu thì gọi tao bằng tiền bối nhé ;;).Mà hình như năm ngoái anh vay chú 3k vnd chưa trả thì phải :))

Bắt đầu thik ăn ốc rùi đấy :x :x :x

hehe trí nhớ chú kinh đấy , nhưng mà vô đối nhất vẫn là THANH :)) , chết mất :)) , mị-e hôm nay có chuyên bực mình :(

Em đang định vào đính chính bảo Thi đi Mio Classical chứ :p
Ủa mà nik của Thi là Độc Ma Vương à :)) , giống Bạch Long hoàng tử à :))

@Chuê chuê: Ơn chị gẩy ốc cho em bao giờ mới đền đáp nổi Lần sau em là em muốn ăn ốc sên

thôi, lần sau em thái thịt heo cho chị an chứ ;;) chị nhỉ , hĩ hĩ hĩ

Đ!t ko ai thèm tranh phó bí thư ah
Chuê bình tĩnh ko tao ko dám rủ mày đi lẩu dê đâu.Bốc lửa đấy

phó bí thư em kiêm luôn cũng được , năm ngoái cũng suýt , mà bị Chu với Ông Trùm tranh mất Chu nhỉ ;;) bàn giao luôn nào , để em còn tiếp tục khêu ốc ( ...)

Ko rủ tao lẩu dê thì ai làm nóng nồi lẩu của mày bây h ... à hay là ko rủ đi chung để chúng mình tách khỏi bầy đàn phát ;;) :))

H mới đọc lại bài của Chuê T_T , chị bình tĩnh cho em , đọc bài chị làm em cứ giật mình ( chả hiểu có phải là có tật không ) . Ý kiến cò thế thôi làm gì đến mức tao độ mà phải "bàn giao lại công việc cho K Ly , mày chả có năng khướu gì đâu" hả mày . Cái này là việc chung của cả lớp , ý tao chỉ là thông báo cho bọn lớp mình biết có tồn tại cái gọi là " bàn việc ĐP" thôi , để sau này đừng có ai kêu ca lằng nhằng mất thời gian , biết rồi không có ý kiến gì thì nhịn ( như tao bây h đây này , thế nào cũng được -_- ) .

Tao biết tính mày hay nói thẳng nhưng mà cái gì cũng nên bình tĩnh hiểu hết ý ng khác rồi hẵng nói kiểu đấy , xỏ xiên cạnh khóe thì cũng chả nên thân cái việc gì, mà tự nhiên lại làm mếch lòng nhau . Về vấn đề Chủ nhiệm thì kệ thôi, năm sau TL đi rồi cũng chả còn ai lo được mấy cái chuyện này quan trọng là bạn bè ở lớp không nghĩ thế là được . Đấy là theo quan điểm của tao , trời lắng lóng có gì cứ hạ nhiệt rồi hẵng post bài nhé

ấy chết bạn Lu :x

tớ là tớ có mỗi câu vđ ( :"> ) là động chạm tí thôi ( do trời nóng í nhỉ 8-> )

chứ một phần cũng do tớ giận con cá Miki quá << mà chém nhầm sang cái thớt Lu ^^ >> [-(

cậu đọc các bài sau đi nào , cả bài Miki nữa, sẽ hiểu mà >:D< là bực cái con vô dụng Miki >:p đã xuôi xuôi rồi nghĩ lại đâm ra bực thật X( làm ăn ko ra rì >:p lại còn ko dám vác mặt vào đây mấy hôm rồi, chắc cụp đuôi chạy mất tiêu [-(

thế đấy !

chẹp ...

thôi Cá Miki mấy hôm sau mới vào đọc bài đừng có lôi lên luôn nhé, mà chờ hạ nhiệt đã, trời lắng lóng............

mà xin lỗi chị Lu đi , tại mi mà ra chuyện này đấy, làm bạn Lu béo tưởng là cạnh khóe xỏ xiên :( :(

nhanh ko bạn Chu cắt xuất lẩu dê ( mà theo ý của TL có khi là Hải Sản roài >:) )

.....

nắng thì mỏng còn gió thì nhạt ....

vỡ tan ....

mệt !

Chỉnh sửa lần cuối:
dê diếc gì hôi tanh lắm :)) :)), ăn gì nó bổ ý như ngân sex hôm trước ý, đang cãi nhau về ĐP à, cãi làm cái gì nữa làm thì ko làm được nữa rồi, chả hiểu cãi nhau làm gì

ngân sex bây giờ thức đêm với mình để làm quen với môi trường bên mỹ :)) :))

hóa ra con phó bí thư à thì cho bạch long hoàng tử làm :)), kaka làm bí thư rồi , mà tai thằng ý điếc chắc đếch nghe thấy gì nên phải nhờ thằng trọng nghe hộ là ok

@ nguyễn duy, hay là nguyễn thi: nếu là nguyễn duy thì mày ăn nói cẩn thận kém 1 tuổi đấy nếu là nguyễn thi thì ko sao
MK tao là hơi khó chịu mày rồi đấy, mày gọi cả hot girl VN ra đây bố mày cũng ĐÉO cho đồ, tiền bố mày hộc máu ra bắn ĐÉO phải để mày với mấy thằng ở team mày xin đồ bố mày, quen biết ***** con ý quen biết ***** thằng nào, mà mày bảo đấy là cho tương lai con em chúng mình, mà lại còn nịnh bợ anh bốp đẹp trai các thứ, biết ĐÉo bố là ai mà nịnh rõ ghét, mày xin thì cũng đã lắm, uh thì thôi bạn mày cũng lớp cho đồ mày với con kia( NỂ LĂMS RỒI ĐẤY), cái con kia chưa biết là ***** gì mà 2 ngày xin tao hai bộ à, tao hết sạch tiền rồi, còn chưa mua được cái éo gì cho tao, thích thì tao mua được thôii, nhưng ***** phải là đào mỏ tao nghe chưa

chơi games thì cho vui chứ đừng làm mất mặt anh em, mai tao gủi đồ cho nó, đừng bao giờ có xin kiểu ý

ko hiểu em ý có xinh kO :))

Chỉnh sửa lần cuối:
chả hiểu xin đồ gì cơ ? :-/

xin trong game á :-/

khó hỉu nhỉ

mình đã thắc mắc sao bạn Thi lại ĐT lại còn gái xinh 8-}

loạn loạn ảo ảo 8-}

tiếc cái sn Ngân qua' :((
12 days left là j vậy? update cho tao cái

Monster của chuê, hà liên lạc đc vói lão kia chưa? :-/

à mà tao đi trung của mua đc con chó giống chihuahua xinh lắm :> :x

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
MK tao là hơi khó chịu mày rồi đấy, mày gọi cả hot girl VN ra đây bố mày cũng ĐÉO cho đồ, tiền bố mày hộc máu ra bắn ĐÉO phải để mày với mấy thằng ở team mày xin đồ bố mày, quen biết ***** con ý quen biết ***** thằng nào, mà mày bảo đấy là cho tương lai con em chúng mình, mà lại còn nịnh bợ anh bốp đẹp trai các thứ, biết ĐÉo bố là ai mà nịnh rõ ghét, mày xin thì cũng đã lắm, uh thì thôi bạn mày cũng lớp cho đồ mày với con kia( NỂ LĂMS RỒI ĐẤY), cái con kia chưa biết là ***** gì mà 2 ngày xin tao hai bộ à, tao hết sạch tiền rồi, còn chưa mua được cái éo gì cho tao, thích thì tao mua được thôii, nhưng ***** phải là đào mỏ tao nghe chưa

chơi games thì cho vui chứ đừng làm mất mặt anh em, mai tao gủi đồ cho nó, đừng bao giờ có xin kiểu ý

ko hiểu em ý có xinh kO :))

Này, sao mày nói tao nặng thế hả, tao chỉ nhờ mày lần thứ nhất thôi chứ những lần sau nó xin cái gì là tao không biết đâu đấy nhé. Có gì không vừa ý thì mày bảo nó đi, đừng bảo tao, tao đã nói với nó rồi mà nó có chịu nghe đâu ?
"mà mày bảo đấy là cho tương lai con em chúng mình, mà lại còn nịnh bợ anh bốp đẹp trai các thứ" --> nó nịnh đấy nhé, cái này tao không liên quan gì, còn cho tương lai con em là quá đúng rồi còn gì, nếu bạn mày có ai cần gì thì cứ nhắn tao, g không để tiêu thì để ngắm ah ?
"mày xin thì cũng đã lắm" --> có 1 mà bảo lắm, thôi được tao thay mặt nó xin lỗi mày và sẽ trả đủ đồ của tao và nó cho mày được chưa. Chắc là nó thử mày 1 tí thôi chứ làm j mà nóng thế ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Duy đã viết:
Này, sao mày nói tao nặng thế hả, tao chỉ nhờ mày lần thứ nhất thôi chứ những lần sau nó xin cái gì là tao không biết đâu đấy nhé. Có gì không vừa ý thì mày bảo nó đi, đừng bảo tao, tao đã nói với nó rồi mà nó có chịu nghe đâu ?
"mà mày bảo đấy là cho tương lai con em chúng mình, mà lại còn nịnh bợ anh bốp đẹp trai các thứ" --> nó nịnh đấy nhé, cái này tao không liên quan gì, còn cho tương lai con em là quá đúng rồi còn gì, nếu bạn mày có ai cần gì thì cứ nhắn tao, g không để tiêu thì để ngắm ah ?
"mày xin thì cũng đã lắm" --> có 1 mà bảo lắm, thôi được tao thay mặt nó xin lỗi mày và sẽ trả đủ đồ của tao và nó cho mày được chưa. Chắc là nó thử mày 1 tí thôi chứ làm j mà nóng thế ?

ac ac, hôm đếch cũng lên bảo mình mua đồ mà bảo 1 lần mừng, ai cần nó trả đầy đủ làm gì, nói cho mày biết đừng có kiểu lợi dụng thôi, tại thấy nó cùng team với mày chưa nói chuyện gì để bảo tao anh ơi cho em xin đồ, ko phải lợi dụng thì là gì, nếu mày có nhiều g thế thì mua mẹ cho nó đi nhờ tao làm đếch gì

cái tao nói ở đây ko phải là tao tiếc tiền cái duy nhất tao bảo là đừng có lợi dụng tao

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên