A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mie, nghe điêu quá ông ạ:))

----------

Sau khi tham khảo và nghiên cứu kĩ, tao kết luận chuyện này có thật 1%...

Thằng này sang đấy post bài chăm chỉ ghê nhỉ :)) :))

Minh ku bới đống nào ra cái tin ngan thế :)) :))

13 k một tháng thì là 3 cái bánh mỳ 4k chứ được cái gì đâu tao ăn sáng đã 8 k rồi :)) :))

@hiển: đứng ở ngoài cổng mà soi ngu vật con nào chả phải đi qua công mới vào được đúng là đầu đất, mà có vợ con thì không được ngoại tình à

@hiếu: con y già rồi :)) :))

@chu: đi sing ko mùng 10 tao đi

@duy:sao biết

Cưới vợ lần 2 rx3715 :X :X :X :X :X :X
Mai lớp mình đá bóng kìa

rx3715 là cái gì ông ơi
mai sau khi đức ý xong anh em làm hiệp 3 nhé:)>-

hy vọng dậy được !!

10 mày sang hả bob , có j email tao [email protected] khách sạn mày ở :D cần thì dẫn đi chơi :D ah số tao là +6582887494 , nhưng mà éo nhận đc tin số quốc tế :( gọi luôn đi cũng đc :))

----------

ôi , tháng 11 lại về rồi :)) nhanh wa :))

----------

transfer.php
<<<< ảnh tùng trc khi ra đi :)) , minh cu quần đùi hồng , vãi chim cò :))

Chỉnh sửa lần cuối:
đỡ phải vào link

ai đỡ đi:))
thăgnf tùng cứ như sợ thằng cu lấy cái laptop í:smoking:

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko đỡ được rồi :((
Ôi cái quần đùi của Ku :x

ặc ặc cái link bác Cu gửi quả là vô đối , đời lắm thằng bệnh , lần trước tao vào đọc cái box toán học của bác Trần Văn Tuấn , còn bệnh hơn thế này nhiều , khổ nỗi dài chắc chúng mày ko đủ kiên nhẫn ngồi đọc . Mấy ông kiểu này bị bọn nó mỉa cho mà ko biết đường :))

Bob về nhớ mua wa` tao b-) cái gì cũng được :p

mai đá bóng teamgeist nhé :)) :)) :)) :)) !!

----------

<= thấy Bụt kỹ thuật chưa :->

bụt có teamgeist à đá mất thì mừng

ac ac ai cũng đòi quà là sao chết mất

@cu: trước tiên là ông mặc như lìn ý, vấn đề thứ hai là tao sang bên sing thì có ny mày đưa tao đi chơi rồi ko cần mày đâu đưa số đấy

thứ 6 tao về thằng nào đặt sân đi thứ 2 tao đi tiếp rồi

Bob ơi , gửi tận tình list mang vào email cho mày rồi đấy :x , cố được bao nhiêu thì cố mày nhé :x . Đêm nay hy vọng cuối cùng vào Ger đè bep 1 trong hai BDN hoặc Fr x-(

Nguyễn Ngọc Kiều Ly đã viết:
Bob ơi , gửi tận tình list mang vào email cho mày rồi đấy :x , cố được bao nhiêu thì cố mày nhé :x . Đêm nay hy vọng cuối cùng vào Ger đè bep 1 trong hai BDN hoặc Fr x-(

mừng cho bà thế con hôm nay thứ tư rồi, sáng thứ sáu con về, mua kiểu gì hả bà, với cả rất tiếc tao ko nhận được [email protected] ma, quà quiếc full rồi tao chắc không mua được có gì tao gửi qua đường máy bay

topic lớp mình đi đâu cũng tung hô bop chỉ vì một vấn đề rất đơn giản :)) là mua quà
bravo bop ^o^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên