A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chào chúa,chúa có bị điên không??? :)) :))
Đùa mà,đừng giết con!!

đùa đúng là ăn cái cục c** còn hơn 8-| ( trích nguyên văn của bạn gì trang trước ngại chả muốn mở ra :-/)
đi đâu cũng thấy ặc ặc nghe như dịch tả về làng :))
may quá mình chỉ ọc ọc với ọt ọt còn đỡ bệnh hơn
T___T

ac ac nông câu bài nhạt thế

ac ac có sao nhỉ kệ tao

Living L thảm bại

Thay mặt team xin được gửi lới đ ịt con mẹ trân trọng nhất tới các bạn vắng mặt trong ngày hôm nay

Tớ tình số bài pót chẵn lẻ của tớ chứ đâu phải của box mà các cậu cứ chửi tớ điên :))

À thật đấy, bạn Chu viết tinh tế quá. Tục tĩu nhưng vẫn rất chi là trào phúng

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Quốc Tùng đã viết:
Living L thảm bại

Thay mặt team xin được gửi lới đ ịt con mẹ trân trọng nhất tới các bạn vắng mặt trong ngày hôm nay
:)) :))

hay hay

Living L thảm bại

Cả trang thấy mỗi câu này là sáng :)), anh chửi 1 câu còn thâm hơn Tú Xương 10 năm đèn sách. Mấy hôm nữa vác sách vở qua nhà Chu học văn thôi :D.

Em xin tự nhận phần trách nhiệm của mình là ko quản lí đc member va xin từ chức nhường lại LL cho anh minh ku
Kí tên: Tùng chảy-Captain LL

dcm em thấy anh minh ku sáng lắm...nên đổi tên team thành "Vinh quang dành cho Minh Ku"

bố chửi ĐỊT MẸ Thằng nào sáng nay cả đội trông chờ vào rồi cuối cùng cho câu : buồn ngủ lắm

bố chửi ĐỊT MẸ thằng nào ích kỷ vì cá nhân mà làm anh em thất vọng

nói chung bổ chửi ****** mẹ thằng nào gọi anh em dậy rồi ***** đi

bố chửi ĐỊT mẹ thằng nào muốn vào team rồi lúc cần thì ***** có

:) cũng ko cần chửi kinh thế...

----------

nhưng công nhận ức chế thật...:(

Bảo rồi cho tao vào team không nghe,mà chung quy cũng tại thằng khánh làm hỏng hết đội hình,cả ku lẫn khánh đều đáng chém.
Anh em luyện star đê,hôm nào mở giải star 04-07 :)) :))

Vu Thanh Tung đã viết:
:) cũng ko cần chửi kinh thế...

----------

nhưng công nhận ức chế thật...:(

tất nhiên nhg mà tốn bao nhiêu công sức cả tháng, tiền bạc hôm nay đóng tiền rồi có chơi gì đó cuối cùng bị nó chơi một câu :buồn ngủ lắm chịu thế đếch được

ô hay ???? tao làm cái j ??? chúng mày hay thế , lúc tao bảo vào team nhé :D thằng nào bảo tao là đủ người rồi hả bob ?? thằng nào bảo là thừa người , tao vào cung ko giải quyết vấn đề j ???? :O :O ???

thêm nữa , đúng là tao muốn vào , nhưng đã có ai bảo là cho tao vào team chưa ??? ngay cả thằng việt hiếu hôm wa chỉ bảo là khánh sáng nay có thể ko đi đc thì nó bảo tao đi hộ , 1 kiểu đi hộ cho đủ đội chứ ko phải là mem ???? :O
trích chat với tùng :
Tung chay :)) : dm
Tung chay :)) : cut
nobita89vn: o* ?
nobita89vn: dcm
nobita89vn: may bi dien ah
Tung chay :)) : may dien y
Tung chay :)) : buc minh bo me ra
nobita89vn: may` y'
Tung chay :)) : hom qua
Tung chay :)) : da bao la ong vao tam roi
Tung chay :)) : nhu l
nobita89vn: vao` tam` ?
Tung chay :)) : team
Tung chay :)) : vao team
nobita89vn: bao cai eo' j ????
nobita89vn: luc nao ????
Tung chay :)) : dcm
nobita89vn: dien ah
nobita89vn:
Tung chay :)) : thang vh ko bao may a?
nobita89vn: no chi bao la
nobita89vn: mai thang khanjh'
nobita89vn: co kha nang
nobita89vn: ko di dc
nobita89vn: thi` nho` tao di ho/.
nobita89vn: chu no co bao tao team tung eo' j dau
Tung chay :)) : the day
Tung chay :)) :
Tung chay :)) : dek biet

---> là sao ???
thêm nữa , nếu bảo thì phải bảo sớm sớm lên , tao mới chuẩn bị đc , éo j , toàn tối muộn , tầm 11 ,12 h mới gọi , mấy hôm rỗi thì éo nói , đúng hôm nay tao hẹn gia sư đến học lúc 9h , đi kiểu éo j ???? gọi sớm thì còn cancel đc , chứ đàng này , gia sư ng ta cũng phải chuẩn bị thời gian , chứ éo ai mà gọi 1 cái đi ngay đc , mà nếu nói là trong team thì còn đã đành, đ-m lại kiểu gọi đi vì khánh ko đến nên tao đi , thế kiểu khánh đến thì tao nghỉ ah :)) , kiểu tao chả là cái mi-ẹ j í /:) . . .
tóm lại là chửi cho nó có lý 1 chút :)) , sai thì tao nhận , chứ éo sai thì chửi éo j ????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên