A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hà nhớ chụp ảnh cho anh em ngắm nhé!! :D :D
Chiều nay đi bơi không các cậu,chơi mãi cũng chán rồi.. :)

chiều nay đấu hl với 11 tin rồi, mà mưa thế này bơi để chimdangsun à :))

Em về bà được thuê tưới cây, giết ốc sên với lại đuổi chim đến ăn quả với giá 10k/ngày 8-} Sau đó là mổ cá :x Ôi chết mất :p

Em vừa trải qua những giây phút xem phim kinh dị nhập vai :-ss . Bối cảnh là chạy trên con đường tối như hũ nút và bị một con hình nộm đuổi theo . Em gặp rất nhiều người giúp đỡ trong đó chỉ còn nhớ có Hiển , Quân cò , Tùng bìu, Bùi Hiếu , Chu , Sơn ... nhưng tất cả đều đi hết :(( lần lượt lần lượt . Cuối cùng em chạy với Mai Phương , mắt Mai Phương như dạ quang nhìn đến đâu quét sáng đến đấy 8-} . Cuối cùng khi còn lại hai đứa , cảm giác con hình nộm sắp đến gần , em quay ra bóp cổ Mai Phương :-ss . Đến khi nó sắp chạm đến người em thì Mp die , hóa thành con mèo . Bất ngờ nhất là sau đó thấy em nằm trên bãi cỏ trên tay la DVD phim . Kết luận 1 : Mai Phương là đứa chạy với em từ đầu đến cuối hóa ra là chủ nhân hình nộm . Kết luận 2 : đấy là một bộ phim nhập vai 8-} . Cảm giác bị săn đuổi , từng người giúp mình đều mất hết ,ôi thật là vãi hàng ...

Ặc ặc, bạn Lu béo tả cứ như thật, sống động đến không ngờ.

Trịnh Thanh Hà đã viết:
É hé hé hế nhô các bạn
Ở Nha Trang rất kiểu "Nắng vàng biển xanh và em " , hai dây quần soóc váy cứ gọi là tung zời
Anything new ko các cậu ?:D
váy tung giời kìa=P~
nhìn cái ảnh này trong album conh à chết cười

nhìn cái mặt thằng chẩy:))
đminh có vẻ rất thỏa mãn:))

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi tao đi tự tử đây..........=)) =)) :)) :)) quả là vẻ đẹp muôn thuở

Mình thật hân hạnh khi đc chứng kiến tận mắt cảnh này. :)) :))

càng nhìn càng buồn cười để tao làm ava:))

ông ơi cái mặt thằng chảy ko đỡ đc:))

Chỉnh sửa lần cuối:
haha
anh em làm ava tập thể đê :)) minh ku là thứ 2

đã xong :)

Chỉnh sửa lần cuối:
em tập 3 vậy , mày nhìn tao chưa bình thường thôi pro rồi :D

Nên đặt tên ava la " A2 Hot Guys " nhỉ ;;) . Cu ngày kia về có gì đợi thứ 7 tao đi chơi về rồi hẵng tụ tập nhé :-s

vừa đi bắn về team a2[LL] xét về trình độ là hơn ITEAMS của 11 tin

nhưng khi bắn team thì không biết

hôm nay a2 toàn 3 vs 4 vẫn thắng như thường, mỗi tội đấy là bàn awp

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên