A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
khiếp đến nhà cô để bị làm thịt à?
Thôi tao chẳng cần tiền đấy:D

----------

sao tôi lại bị cảnh cáo thế này?:((
Tao phải đi giết con Chuê

Khiếp vân toàn mấy cái ảnh nhìn chỉ muốn cắt lưỡi!!! :( :(

Phạm Hà Chi đã viết:
à, ms KH có nhã ý rủ "những ai đã từng học cô, mùng 3 Tết, sau 10h đến nhà cô, nói chuyện , chúc tết đấ, ( có lì xì:p<--- chính thân chủ bảo vậy:)) )

mức khởi điểm là 500k ( đồng:p), max là 50k :)), mại dzô:D :))

Trẫm đến bn chen dc ko???? b-)

Lưu Thu Phương đã viết:
Chúng mày ơi hôm nay có đứa nào thấy 1 cái đồng hồ dây sắt rado ko? nếu thấy thì đưa lại cho tao nhé
thanks chúng mày

Khổ thân con pé,cuối năm rồi mà... :| :|

cắt .. thằng Ninh ấy !!
Anh em có nhã ý mùng 3 tới mở quầy trông xe cho hs vào nhà cô bốc lì xì chắc kiếm bộn tiền , heheh

Tết cháu cắt em Chi ở nhà cầm cái thùng đi thu tiền mừng tuổi cho cháu ^^

Chán quá, xem ảnh ko?

----------

----------

à, ms KH có nhã ý rủ "những ai đã từng học cô, mùng 3 Tết, sau 10h đến nhà cô, nói chuyện , chúc tết đấ, ( có lì xì<--- chính thân chủ bảo vậy )
Em xin bon chen một chân đi với ạ :D.

----------

Bó tay với thằng Trọng, chụp mấy cái ảnh trông như down, ngồi một mình cười mãn nguyện, trông rất đểu giả :)):))

Sao Tùng Linh chụp ảnh cạnh xe của mình mà ko hỏi ý kiến j cả

Xe của Thi chỉ có thế thôi à? Mà sao ông đỗ xe trên đất của tôi không hỏi ý kiến :))

Xe tớ cho Thi thuê để lấy le ý mà [-x , khổ ghê, định cho Thi luôn nhưng mà bạn ý vẫn ko nhận. Tớ là tớ đi xe xịn hơn cơ b-)
Mà con Vân post ảnh Trọng làm tao suýt ngất 8-} :p

cảm ơn lòng tốt của bạn Ngân nhưng mà xe tớ có đủ rồi, bạn có 1 cái đem cho thì dùng cái j, đã nghèo lại còn hoang. Phong: tôi cho ông đất để bây h ông tráo trở thế hả?

Chỉnh sửa lần cuối:
:)), chết thật, Ngan ơi, ông Thi này trí nhớ không tốt rồi, tớ đã không phạt vì tội đậu xe trái phép thì thôi, lại còn hoang tưởng,đất này tớ mua của Ngan với giá 3 cái bánh chuối, ông Thi cho tôi hồi nào.

Bao giờ Phong về chiến với tụi toi đấy? ;;) lạnh và gió thế này lên Vầng Trăng tập II chắc thổi tung hết quần áo mất thôi:))

Tết cháu cắt em Chi ở nhà cầm cái thùng đi thu tiền mừng tuổi cho cháu ^^

[-x, con vợ đoan chính của mày không làm cái việc tầm thường này đâu:)) :p. trừ phi tao thu rồi cầm "hộ" mày lun :x:)) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Bố cái bọn, toàn xe tao vứt đi, đúng lúc đem đồng nát thì gặp thằng Thi với con Ngân thì vứt cho chúng nó, bây giờ bốc phét không biết ngượng à?

Có mún bon chen vào cũng không biết chen thế nào

"Thương thay một đóa Trà My
Con Ong đã tỏ đường đi lối về"

Mày nói gì khó hiểu quá? Mai văn hoc cha con nghĩa nặng nhỉ? khá là dễ học......

Bao giờ Phong về chiến với tụi toi đấy? lạnh và gió thế này lên Vầng Trăng tập II chắc thổi tung hết quần áo mất thôi
Vầng Trăng tập 2 à, nghe được phết B-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên