A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đi thôi , bem đê bem đê :)) cục xúc và tinh tế :D !!

350 ngày trôi qua mà vẫn tỉ số hòa như ngày ấy
23/1/05 10A2 vs 10L2 :2-2
8/1/06 11A2 vs 11L2 :2-2
L2 vẫn Minh chất và Xphong ghi bàn
Hiếu tiếp tục ghi bàn vào lưới L2 nhưng lần này làm tận 2 quả.Năm trước có 1 quả,còn lại là ĐM
đùa chứ hôm nay A2 lắm vấn đề wah.ĐM đau bụng;VQT,TDuy đến muộn;Sơn thì bắt sai lầm.Lại tỉ số hòa
đúng là kaka đặt sân có khác,toàn vào hôm thời tiết như shit.Lạnh sun cả hàng

hòa à , nhạt vãi đái,thôi hôm nào làm tiếp super classico đi, thằng trố đá thì đặt sân đi để anh cho đội hình 2 tập dượt :))

bọn chó hồi trc mình ol đêm thì may lắm được gặp chu, duy bây giờ em bị bố bắt lên núi tu học hành không máy tính, đt, tivi thì bọn nó lại lên đêm,

làm 2 bàn xong đi bắn half life vui quá
bên mình có mỗi tao với đức chọi đc ông ninh như là máy soi í:(( thua bét nhè lý 2

Cho hỏi lại một lần nữa: Cao Thái Minh là em nào thế? Trông thế nào, đẹp trai hông? có gì cho chị gặp mặt xem cái :D

Lê H?ng Vân đã viết:
Nguyễn Thái Minh là con khỉ nào thế?
Chị hỏi 1 câu rất lạnh lùng và đậm tinh tế!Vân ăn nói như Tây í nhỉ!Cục xúc thế!
Topic lớp mình bây giờ nhiều ngoại lai quá!Em cứ tưởng mình lạc lối

trôi đi trôi lạc về đâu khi môi hôn trao ngất ngây rồi chợt thấy những lúc thức giấc riêng mình tôi.......
đức tiếp đi:))=))

Ôi Việt Hiếu ơi ông làm tôi xúc động quá cơ!Ông Đức tiếp đi!Mà đoạn này thằng nào hát mà nghe như con gái thế hả các ông?

Lê H?ng Vân đã viết:
Cho hỏi lại một lần nữa: Cao Thái Minh là em nào thế? Trông thế nào, đẹp trai hông? có gì cho chị gặp mặt xem cái :D
ý chị là nguyễn thái minh hả
là chí minh t2 ế:)>- :)>-

Mie hôm nay đội bạn ảo vãi,mà đá đc có 1 tí đã hết giờ,chán vãi!!
Mai lại 11 bài toán,chuẩn bị đi cầy thôi!

Thay mặt bác tớ tớ xin lỗi tất cả các bạn!Các bạn vất vả quá

Ừ thì mai tao hát cho bọn mày nghe nhé !Đã định giải nghệ rồi nhưng thôi lấy công chuộc tội vậy

Thực sự thì em cũng chưa làm bài toán nào cả!

Chỉnh sửa lần cuối:
toán nhiều thế ah mai ai lên bảng chắc vỡ mặt cầu cho ko là em:(

me quyen len con roi, thu tu ban dau voi bon tu nhien day bon no ban thuong thoi , tao can dc nhg ma nghe noi co ong cuong lom ban ghe lam chac phai de cho dai ca tung chay :))

Tao ở giữa,yên tâm ko bị gọi.Nhưng mà mình chăm ngoan cho nên sẽ làm bài rất đầy đủ :D :D Bị chai chân rồi,đíu hỉu thế nào nữa??? :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên