$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

mình cũng thấy (chong chóng quay) :-"

@thuỳ chi: cứ mỗi lần load hao thấy bài mới là post luôn 1 bài và thầm nghĩ mình spam vì lớp ;)) >:) :)) =))

ôi con ng` biết hi sinh và cống hiến vì sự nghiệp spam cao cả của lớp :)) :x :)). đồng chí Vy thật đáng tuyên dương =D>
mình cũng đang "thầm nghĩ" là spam vì lớp đây >:)
@ VL: sếp nhìn thấy chong chóng quay thật mà :)) :-", "hem" tin à ;))

lớp mình vui nhẩy ;))
hôm nay đi học "hem" có mang cái gì hít 8-> chỉ mang nk lớp với đp lớp thui 8->
cứ như đi mẫu jáo í nhờ :x
mình "hem" ngờ là sau có một buổi tối các bạn spam nhiều thế :-ss sợ quá :-s mãi mà "hem" đọc hết #:-s nản quá "hem" thèm đọc nữa T_T post bài luôn. hy vọng mình "hem" fải là đứa cuối cùng post bài trong sáng nay :x

đang up ảnh. to vãi chưởng ạ @-)

ôi lớp mình vô đối quá :x
ai có ảnh rồi post lên nào :x

peah iêu cố lên em

"thầm nghĩ" là post ảnh vì lớp ;)) =))

chị chủ ơi, sao lại "hem" thèm đọc thế ;)) ko nên bắt chước em quanh-hem-chan :)) =))

chị chủ chỉ nói thế để cố nhét càng nhiều từ hem càng tốt thôi mà :)) chứ chị chủ có bao giờ "hem" thèm đọc bài lớp mình đâu 8-> bài nhiều đến đâu chị cũng "hem" bao giờ bỏ qua nhớ, đọc = hết thì thôi, "hem" thì cắn rứt lương tâm lắm 8->
hihi đợi mãi "hem" thấy ảnh, bồi hồi quá nhưng "hem" thể "hem" đợi, nếu "hem" đợi thì đến tối "hem" đc onl nữa là "hem" có ảnh trưng ava với các bạn, sẽ "hem" vui và sẽ "hem" thể vui trong suốt cả tuần tới 8->
hihi ^^
em Pơkichan cố lên nha :x

uh mìh cũg đợi ^^

đùa đọc nhiều "hem" mệt we' :))

ồ, ngồi đới mà đợi ;)) chắc cũng phải tôi tối :-?

Chỉnh sửa lần cuối:

sao em Pơkichan nỡ nói thế =((
em "hem" bít đã làm chị chủ đau khổ sao 8-> =))
chị chủ "hem" đợi đc đâu :(( em "hem" up nhanh chị chủ sẽ "hem" để em làm tayuu nữa [-( hức hức

a á à a hôm nay chụp ảnh kute thế :x:x:x:x:x có ảnh chưa mình thèm xem ảnh quá :x

Ôi chời ơi =)) =)) tình hình cả nhà đã bị nhiễm từ "hem" của pé Quanh-hem-chan rồi nhá =)) chời ơi. chị chủ bị nhiễm nặng nhất nhá =)) hem hem cái j mà hem hem ;))
Mà hôm nay "hem" thấy ai bị làm sao cả nhở ;)) chứng tỏ nói "hem" cũng "hem" sao mà =))
@ sếp cẩu: haha. em biết rồi nhá. nhìn thấy thế cũng hem có j đâu :-j hem fải xoắn =)) Chuyện bt mà sếp ;)) biết thừa rồi mà cũng fai đi khoe ;))

Ôi chời ơi =)) =)) tình hình cả nhà đã bị nhiễm từ "hem" của pé Quanh-hem-chan rồi nhá =)) chời ơi. chị chủ bị nhiễm nặng nhất nhá =)) hem hem cái j mà hem hem ;))
Mà hôm nay "hem" thấy ai bị làm sao cả nhở ;)) chứng tỏ nói "hem" cũng "hem" sao mà =))
QA hâm quá, ai nhiễm hả, bị trêu mà cũng ko biết :))
-------------
có ảnh chưa T_T
huhu....
hnay mình kể cho mẹ mình năm sau lớp con làm này, sang năm lớp con làm nọ, bị mẹ chửi "sang năm lớp đấy đã chắc là lớp của mày đấy" :(( :(( :(( :(( :((
jời ơi ...... :(( :(( :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:

Àh, đấy. lại nói đến chuyện họp fu huynh :"> hnay pama mình hỏi vụ thi lên lớp. N' bảo là thi cả toán văn. thế là mình trót nhỡ miệng nói ra là "cô Hằng bảo N' có biết j đâu" =)) thế là pama mình ngồi cười sặc sụa =)) bảo mình nói như nói vs bạn :"> đc thể tuôn ra 1 tràng hnay chụp ảnh vs chả N' vang khắp sân trg =))
Cơ mà pama mình chỉ ngồi cười chứ ưh ủng hộ j cả :-j lại còn ngồi nói fai tôn trọng N' thế này thế nọ :"> chậc. nghe hay thiệt í ;;)

QA hâm quá, ai nhiễm hả, bị trêu mà cũng ko biết :))
-------------
có ảnh chưa T_T
huhu....
hnay mình kể cho mẹ mình năm sau lớp con làm này, sang năm lớp con làm nọ, bị mẹ chửi "sang năm lớp đấy đã chắc là lớp của mày đấy" :(( :(( :(( :(( :((
jời ơi ...... :(( :(( :(( :(( :((

ôi zời ơi hok là lớp của chị thì là lớp của ai =))=))=)) yên tâm sang năm hok ai lớp mình bị đi hết :D
có ảnh chưa .............. 8-> thèm quá

Há há. có mà chị chủ ế :)) ai nhìn thế chả bít hah chị ơi :-j kiểu này là em hàm í mà chị hem có năng lực tiếp thu rồi ;)) =))

ai cho mình cái ảnh lớp hnay để mình tranh thủ ngắm trong khi mình còn là A1er đi :(( :(( :((

Back
Bên trên